Notice: Undefined variable: viewed in /home/piggabitco/domains/piggabit.com/piggabitocstorage/storage/modification/catalog/controller/product/product.php on line 460Notice: Undefined variable: viewed in /home/piggabitco/domains/piggabit.com/piggabitocstorage/storage/modification/catalog/controller/product/product.php on line 460Notice: Undefined variable: viewed in /home/piggabitco/domains/piggabit.com/piggabitocstorage/storage/modification/catalog/controller/product/product.php on line 460 Fiber Ring (OTDR Lunch Cable) SC/UPC to SC/APC ระยะ 1 กิโลเมตร

Fiber Ring SC/UPC-SC/APC (OTDR Lunch Cable) 1km

  • 2,350 บาท
  • 1,730 บาท

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %
  • ผู้ผลิต: COMPTYCO
  • รหัสสินค้า: FRING-SCU-SCA-1KM
  • สต๊อก: หมด
  • เข้าดู 955

  หมดชั่วคราว
Fiber Ring (OTDR Lunch Cable) หรือ สายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load อุปกรณ์จำลองระยะทางสายไฟเบอร์ออฟติก ระยะ 1 กิโลเมตร โดยไม่ต้องใช้สายจริง ตัวอุปกรณ์เป็นสายชนิด Single-mode 9/125 ไมครอน ชนิดของหัวไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Connector) แบบ SC/UPC to SC/APC

อุปกรณ์ภายในกล่อง
  1. Fiber Ring (OTDR Lunch Cable) 1km
  2. สายรัดตีนตุ๊กแก
  3. FC Adapter
  4. SC Adapter
  5. สายคล้อง
  6. ตัวแขวนสายคล้อง

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

ป้ายกำกับ: FIBER RING

PIGGABIT © 2019