ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx แบบ FAST CONNECT สำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Co..

1,500 บาท

FIBER FAST CONNECTO SC/UPC รุ่น 601 (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH FAST CONNECTOR SC/UPC รุ่น 601 แบบฝาเปิด ผ่านการตรวจสอบคุณภาพ 100% มั่นใจค่าลด..

220 บาท

จานปล่อยสายไฟเบอร์ออฟติก สายสำเร็จรูป PENGUIN

จานปล่อยสายไฟเบอร์ออฟติก (สายสำเร็จรูป) แบบจานหมุน แนวนอน เส้นผ่าศูนย์กลาง 30 เซ็นติเมตร รองรับสายไฟ..

790 บาท

HD Optical Transmission 4CH (1080P) รองรับ AHD/TVI/CVI/CVBS - 10KM

HD Coaxial Optical Transcevisr อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพกล้องวงจรปิด โดยใช้สายสัญญาณไฟเบอร์ออปติก จำนวน 1..

2,880 บาท

สินค้ามาใหม่

Gigabit manage switch 8 Port + 2SFP L2 (WEB management) Link รุ่น PG-4010

Gigabit manage switch 8 Port + 2SFP L2 (WEB management) Link รุ่น PG-4010

PG-4010 Gigabit manage switch layer 2 บริหารจัดการผ่าน WEB management มาพร้อมช่องเสียบสายแลนจำนวน 8 ..

2,500 บาท

แท่นตัดไฟเบอร์ Cleaver มี VFL ในตัว (ชาร์จไฟได้)

แท่นตัดไฟเบอร์ Cleaver มี VFL ในตัว (ชาร์จไฟได้)

แท่นตัดเส้นใยแก้วนำแสงสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic Cleaver แบบมี VFL ในตัว ยี่ห้อ TRIBER รุ่น CLV-10..

1,150 บาท

Gigabit single-mode single-fiber optical transceiver TP-LINK รุ่น TL-FC311A/B-S

Gigabit single-mode single-fiber optical transceiver TP-LINK รุ่น TL-FC311A/B-S

ตัวแปลงสัญญาณเน็ตเวิร์ Lan ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ TP-LINK รุ่น TL-FC311A-S + TL-FC311B-S รับส่ง..

1,490 บาท

LC/UPC Duplex Coupler

LC/UPC Duplex Coupler

หัวต่อไฟเบอร์ออฟติก Single Mode LC/UPC Duplex with Flange สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก 2 ฝั่งเข้า..

17 บาท

PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 (Mini Module) 0.9mm

PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 (Mini Module) 0.9mm

สายแยกสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก PLC Splitter SC/UPC ใช้แสงสัญญาณความถี่แสงในงาน Passive Optical 1x4&nbs..

260 บาท

PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 (Mini Module) 0.9mm

PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 (Mini Module) 0.9mm

สายแยกสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก PLC Splitter SC/UPC Ratio 50:50 ใช้แสงสัญญาณความถี่แสงในงาน Passiv..

210 บาท

1 Way AUDIO to Fiber 4 Port RCA (4in-4Out) 20KM

1 Way AUDIO to Fiber 4 Port RCA (4in-4Out) 20KM

ตัวแปลงสัญญาณเสียง (AUDIO) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก เข้า 2 RCA Port - ออก 2 RCA Port เชื่อมต่อผ่านสายไฟเ..

1,550 บาท

1 Way AUDIO to Fiber 2 Port RCA (2in - 2Out) 20KM

1 Way AUDIO to Fiber 2 Port RCA (2in - 2Out) 20KM

ตัวแปลงสัญญาณเสียง (AUDIO) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก เข้า 2 RCA Port - ออก 2 RCA Port เชื่อมต่อผ่านสายไฟเ..

1,250 บาท

Multi Function Power Meter พกพาขนาดเล็ก (ชาร์ทไฟเหมือนมือถือ) Triber (-70~+10dBm)

Multi Function Power Meter พกพาขนาดเล็ก (ชาร์ทไฟเหมือนมือถือ) Triber (-70~+10dBm)

Multi Function Optical Power Meter แบบมี VFL (Red Light) ในตัว ยี่ห้อ Triber รุ่น APM50NT-V01 รองรัด..

1,050 บาท

PCT-222 (SPL) Terminal ต่อตรงสายไฟ 2 ช่อง (0.08-4.0 mm²)

PCT-222 (SPL) Terminal ต่อตรงสายไฟ 2 ช่อง (0.08-4.0 mm²)

ขั้วสำหรับต่อตรงสายไฟ PCT-222 (SPL) แบบ 2 ช่อง สำหรับใช้ต่อตรงสายไฟ 2 เส้นเข้าด้วยกัน..

8 บาท

PCT-223 (SPL) Terminal ต่อตรงสายไฟ 3 ช่อง (0.08-4.0 mm²)

PCT-223 (SPL) Terminal ต่อตรงสายไฟ 3 ช่อง (0.08-4.0 mm²)

ขั้วสำหรับต่อตรงสายไฟ PCT-223 (SPL) แบบ 3 ช่อง สำหรับใช้ต่อตรงสายไฟ 3 เส้นเข้าด้..

12 บาท

จานปล่อยสายไฟเบอร์ออฟติก สายเคเบิล สายไฟ ขนาด 37cm

จานปล่อยสายไฟเบอร์ออฟติก สายเคเบิล สายไฟ ขนาด 37cm

จานปล่อยสายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ PENGUIN ใช้ปล่อยสายไฟเบอร์ออฟติกแบบสำเร็จรูป (สายม้วนเปลือย) ไม่มีโล..

920 บาท

Optical Fiber Identifier Komshine KFI-40

Optical Fiber Identifier Komshine KFI-40

เครื่องมือวัดค่าสัญญาณแสงสายไฟเบอร์ออฟติก อัตราการสูญเสียสัญญาณแสง (dB) แบบหนีบ  4-in-1 Fixture..

4,500 บาท

SC/UPC-LC/UPC Patch Cord SM Duplex 2 เมตร

SC/UPC-LC/UPC Patch Cord SM Duplex 2 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อชนิด SC/UPC to LC/UPC Duplex (สายคู่) ยาว 2 ..

85 บาท

SC/UPC-LC/UPC Patch Cord SM Duplex 5 เมตร

SC/UPC-LC/UPC Patch Cord SM Duplex 5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อชนิด SC/UPC to LC/UPC Duplex (สายคู่) ยาว 5 ..

160 บาท

COLOR CABLE MARKER EC-2 (3.6-7.4 mm) ตัวเลข 0-9

COLOR CABLE MARKER EC-2 (3.6-7.4 mm) ตัวเลข 0-9

หมายเลขมาร์คสายเคเบิล Cable Marker EC-2 แบบคละสี ขนาด 3.6-7.4mm ชุดเลข 0-9 (500 ชิ้น/ม้วน) รองรับสาย..

590 บาท

6 SC Duplex Snap-In Adapter PLATE ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2266SM

6 SC Duplex Snap-In Adapter PLATE ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2266SM

Snap-In Adapter PLATE 6 SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2266SM รองรับไฟเบอร์จำนวน 12 core (แ..

240 บาท

3 LC Duplex Snap-In Adapter PLATE ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2122SM

3 LC Duplex Snap-In Adapter PLATE ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2122SM

Snap-In Adapter PLATE 3 LC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2122SM รองรับไฟเบอร์จำนวน 6 core (แผ..

180 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว FC/UPC ม้วน 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว FC/UPC ม้วน 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัว FC/UPC สำเร็จ 200 เมตร ใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบ..

750 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/UPC ม้วน 180 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/UPC ม้วน 180 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/UPC สำเร็จพร้อมใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Se..

680 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/UPC ม้วน 140 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/UPC ม้วน 140 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/UPC สำเร็จพร้อมใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Se..

575 บาท

ชุดสายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 350 เมตร พร้อม Gigabit Media Converter 1*1 (SM/WDM)

ชุดสายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 350 เมตร พร้อม Gigabit Media Converter 1*1 (SM/WDM)

ชุดสายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/UPC ใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self suppo..

2,090 บาท

SC/APC Duplex Fiber Optic Adapter With Flange

SC/APC Duplex Fiber Optic Adapter With Flange

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง SC/APC Single Mode แบบ Duplex With Flange (สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว..

20 บาท

SC/APC Duplex Fiber Optic Adapter With Flange (Pack 20)

SC/APC Duplex Fiber Optic Adapter With Flange (Pack 20)

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง SC/APC Single Mode แบบ Duplex With Flange (สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว..

390 บาท

PIGGABIT © 2019