HD Optical Transmission 4CH (1080P) รองรับ AHD/TVI/CVI/CVBS - 10KM

HD Coaxial Optical Transcevisr อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพกล้องวงจรปิด โดยใช้สายสัญญาณไฟเบอร์ออปติก จำนวน 1..

3,000 บาท

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx แบบ FAST CONNECT สำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Co..

1,650 บาท

จานปล่อยสายไฟเบอร์ออฟติก สายสำเร็จรูป PENGUIN

จานปล่อยสายไฟเบอร์ออฟติก (สายสำเร็จรูป) แบบจานหมุน แนวนอน เส้นผ่าศูนย์กลาง 30 เซ็นติเมตร รองรับสายไฟ..

750 บาท

FIBER FAST CONNECTO SC/UPC รุ่น 601 (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH FAST CONNECTOR SC/UPC รุ่น 601 แบบฝาเปิด ผ่านการตรวจสอบคุณภาพ 100% มั่นใจค่าลด..

220 บาท

สินค้ามาใหม่

OTDR Lunch Cable Box FC/UPC - LC/UPC 1KM

OTDR Lunch Cable Box FC/UPC - LC/UPC 1KM

OTDR Lunch Cable (Dummy Load) สำหรับจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ต่างๆ (น้ำหนักเบา) ไม..

2,950 บาท

SC/APC Fiber Optic Fast Connector (Pack 10 PC) Standard

SC/APC Fiber Optic Fast Connector (Pack 10 PC) Standard

SC/APC Fast Connector หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Splice Single Mode สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Dr..

230 บาท

SC/UPC Fiber Optic Fast Connector (Pack 10 PC) Standard

SC/UPC Fiber Optic Fast Connector (Pack 10 PC) Standard

SC/UPC Fast Connector หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Splice Single Mode สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Dr..

190 บาท

เครื่องสไปซ์สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN รุ่น UT-FSA8C (Ai-8C)

เครื่องสไปซ์สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN รุ่น UT-FSA8C (Ai-8C)

เครื่องสไปซ์สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN UT-FSA8C (Signalfire Ai-8C) ใช้เทคโนโลยีล่าสุด Core Alignm..

33,500 บาท

ปากกายิงแสงไฟเบอร์ออฟติก Visual Fault Locator ขนาด 1mW (ฺBlack)

ปากกายิงแสงไฟเบอร์ออฟติก Visual Fault Locator ขนาด 1mW (ฺBlack)

ปากกา ยิงแสง ปากกา เทสแสง ไฟเบอร์ออฟติก เรเซอร์ยิงแสง ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Red Pen) 1mW ระยะ 1..

370 บาท

ปากกายิงแสงไฟเบอร์ออฟติก Visual Fault Locator ขนาด 10mW (ฺBlack)

ปากกายิงแสงไฟเบอร์ออฟติก Visual Fault Locator ขนาด 10mW (ฺBlack)

ปากกา ยิงแสง ปากกา เทสแสง ไฟเบอร์ออฟติก เรเซอร์ยิงแสง ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Red Pen) 10mW ระยะ ..

470 บาท

Cable Marker 0-9 (EC-2) 3.6-7.4mm (500 ชิ้น/ม้วน)

Cable Marker 0-9 (EC-2) 3.6-7.4mm (500 ชิ้น/ม้วน)

หมายเลขมาร์คสายเคเบิ้ล Cable Marker EC-2 ขนาด 3.6-7.4mm ชุดเลข 0-9 (500 ชิ้น/ม้วน) รองรับสายแลน Cat5..

60 บาท

OTDR Lunch Cable Box SC/APC - FC/UPC 1KM

OTDR Lunch Cable Box SC/APC - FC/UPC 1KM

OTDR Lunch Cable (Dummy Load) สำหรับจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ต่างๆ (น้ำหนักเบา) ไม..

2,760 บาท

ADSS Multi-Tube, Single Jacket 12 Core, SM 9/125 ยี่ห้อ PENGUIN ม้วน 1000 เมตร

ADSS Multi-Tube, Single Jacket 12 Core, SM 9/125 ยี่ห้อ PENGUIN ม้วน 1000 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก ADSS Multi-Tube, Single Jacket, Single Mode 9/125 ยี่ห้อ PENGUIN ม้วน 1000 เมตร สาย..

12,900 บาท

ADSS Multi-Tube, Single Jacket 6 Core, SM 9/125 ยี่ห้อ PENGUIN ม้วน 1000 เมตร

ADSS Multi-Tube, Single Jacket 6 Core, SM 9/125 ยี่ห้อ PENGUIN ม้วน 1000 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก ADSS Multi-Tube, Single Jacket, Single Mode 9/125 ยี่ห้อ PENGUIN ม้วน 1000 เมตร สาย..

9,800 บาท

มีดเปิดสาย ผ่าเปลือกสาย ไฟเบอร์ออฟติก แบบคันโยก

มีดเปิดสาย ผ่าเปลือกสาย ไฟเบอร์ออฟติก แบบคันโยก

มีดเปิดสาย ผ่าเปลือกสาย ไฟเบอร์ออฟติก แบบคันโยก สำหรับสาย Outdoor ที่มีเปลือกฉนวนหนาโดยเฉพาะ ..

920 บาท

Rack mount FDU 6-24 Core (2 Snap-in) Link รุ่น UF-2010A

Rack mount FDU 6-24 Core (2 Snap-in) Link รุ่น UF-2010A

ถาดเชื่อมต่อกระจายสายไฟเบอร์ออฟติก Rack Mount FDU 6-24 คอร์ (2 Snap-in)ขนาด 1U ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2..

1,920 บาท

TELEPHONE OPTICAL PCM 16CH

TELEPHONE OPTICAL PCM 16CH

Telephone Optical PCM อุปกรณ์แปลงสัญญาณโทรศัพท์ Analog ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก รองรับการใช้งานร่วมกับระ..

8,650 บาท

TELEPHONE OPTICAL PCM 8CH + 2 LAN

TELEPHONE OPTICAL PCM 8CH + 2 LAN

Telephone Optical PCM อุปกรณ์แปลงสัญญาณโทรศัพท์ Analog ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก รองรับการใช้งานร่วมกับระ..

3,650 บาท

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

Optical Power Meter แบบมี VFL ในตัว ยี่ห้อ KomShine รุ่น KPV-53 รองรัดการวัดความยาวคลื่นแสง 850 1300..

1,650 บาท

Fiber microscope (End face detector)

Fiber microscope (End face detector)

กล้องไมโครสโคป (Fiber end face microscope)สำหรับส่องหัวไฟเบอร์ออฟติก เพื่อดูหน้าสัมผัสของหัวไฟเบอร์อ..

2,800 บาท

สายโทรศัพท์ภายใน 4 คอร์ 24AWG (0.5mm) กล่อง 100 เมตร

สายโทรศัพท์ภายใน 4 คอร์ 24AWG (0.5mm) กล่อง 100 เมตร

สายโทรศัพท์ภายใน 4 คอร์ 24AWG (0.5mm) ยี่ห้อ Link รุ่น UL-1024 สายทองแดงให้ตัวได้ง่ายเหมาะสำหรับงานเ..

490 บาท

Cable Management COMMSCOPE 1U 19"

Cable Management COMMSCOPE 1U 19"

แผงเก็บสายด้านหน้า ตู้แร๊ค Cable Management 1U ยี่ห้อ COMMSCOPE สำหรับตู้ 19" table { border-col..

300 บาท

ปากกาทังสเตนคาร์ไบด์ ตัดคอร์ไฟเบอร์ออฟติก ปากเฉียง

ปากกาทังสเตนคาร์ไบด์ ตัดคอร์ไฟเบอร์ออฟติก ปากเฉียง

ปากกาปลายทังสเตนคาร์ไบด์ (Fiber Optic Tungsten carbide) สำหรับตัดปลายแท่งแก้ว คอร์ไฟเบอร์ออฟติก ความ..

390 บาท

FIBER OPTIC CLEAVER รุ่น SKL-S2

FIBER OPTIC CLEAVER รุ่น SKL-S2

Fiber Optic Cleaver แท่นตัดแก้วไฟเบอณ์ออฟติก สำหรับตัดคอร์แก้ว เพื่อการเชื่อมต่อ Fusion Splic, Cool ..

1,150 บาท

EDR-75-48 Industrial Din Rail Power Supply 48V/1.6A (75W)

EDR-75-48 Industrial Din Rail Power Supply 48V/1.6A (75W)

Power Supply อุตสาหกรรม ( Din Rail Power Supply) 48Vdc at 1.6A (75W) มีช่อง DC Output 2 ชุด รุ่น EDR..

900 บาท

EDR-120-48 Industrial Din Rail Power Supply 48V/2.5A (120W)

EDR-120-48 Industrial Din Rail Power Supply 48V/2.5A (120W)

Power Supply อุตสาหกรรม ( Din Rail Power Supply) 48Vdc at 2.5A (120W) มีช่อง DC Output 2 ชุด รุ่น ED..

1,090 บาท

LC/UPC-LC/UPC DX G.657A1 3.0mm - LSZH 1 เมตร

LC/UPC-LC/UPC DX G.657A1 3.0mm - LSZH 1 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อชนิด LC/UPC to LC/UPC Duplex (สายคู่) ยี่ห้อ PEN..

90 บาท

Gigabit Industril PoE Switch 4 Port (2SFP Uplink)

Gigabit Industril PoE Switch 4 Port (2SFP Uplink)

Gigabit Industirl PoE Switch (10/100/1000) 4 Port อุปกรณ์เน็ตเวิร์คจ่ายไฟผ่านสายแลนในตัวมาตรฐาน..

1,900 บาท

PIGGABIT © 2019