สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ 1000 เมตร (FRP-LSZH) สลิงฝอย 0.4*7

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ OUTDOOR DROP CABLE มีสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wi..

2,950 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ 1000 เมตร (FRP-LSZH) สลิงฝอย 0.4*7

สายไฟเบอร์ออฟติกใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stands - Mess..

4,100 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ 1000 เมตร (FRP-LSZH) สลิงฝอย 0.4*7

สายไฟเบอร์ออฟติกใช้งานภายนอก และภายใน มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stan..

2,500 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 คอร์ 1000 เมตร (FRP-LSZH) สลิงฝอย 0.4*7

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 คอร์ ใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stand..

4,900 บาท

สินค้ามาใหม่

LC/UPC ADAPTER DX-SM (Flang)

LC/UPC ADAPTER DX-SM (Flang)

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง LC/UPC Single Mode แบบ Duplex Flange (สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว LC เ..

19 บาท

LC/UPC Duplex Adapter (Flange) 25 PCs

LC/UPC Duplex Adapter (Flange) 25 PCs

หัวต่อข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Single Mode แบบ Duplex Flange (สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหั..

470 บาท

ตลับเก็บรอยต่อ Fusion Sleeves 1 Core (FTTH DROP CABLE)

ตลับเก็บรอยต่อ Fusion Sleeves 1 Core (FTTH DROP CABLE)

ตลับเก็บรอยต่อ Fusion Sleeves 1 Core (FTTH DROP CABLE)..

3 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ Single-mode (สลิงฝอย 0.4*7) สายเปล่า 150 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ Single-mode (สลิงฝอย 0.4*7) สายเปล่า 150 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stands - Mess..

450 บาท

60W Single Output Industrial DIN Rail Power Supply MDR-60-12

60W Single Output Industrial DIN Rail Power Supply MDR-60-12

Power Supply อุตสาหกรรม (Industrial Din Rail Power Supply) 12Vdc at 5A (60W) Model ..

820 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ Single-mode (สลิงฝอย 0.4*7) สายเปล่า 100 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ Single-mode (สลิงฝอย 0.4*7) สายเปล่า 100 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stands - Mess..

300 บาท

SC/APC - LC/UPC SX Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 1 เมตร

SC/APC - LC/UPC SX Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 1 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อ SC/APC to LC/UPC Simplex (สายเดี่ยว) ..

50 บาท

LC/UPC Single-mode Fast Connector 0.9mm

LC/UPC Single-mode Fast Connector 0.9mm

Fiber Optic Fast Connector LC Single-mode 9/125um รองรับขนาดสาย 0.9mm   Fiber Typ..

45 บาท

SC/UPC - LC/UPC Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 1-3 เมตร

SC/UPC - LC/UPC Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 1-3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode 9/125um หัวเชื่อมต่อ SC/UPC to LC/UPC Simplex (สายเดี่ย..

45 บาท

LC/APC - LC/APC Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 1 เมตร

LC/APC - LC/APC Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 1 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อ LC/APC to LC/UPC Simplex (สายเดี่ยว) ยี่ห้..

50 บาท

LC/APC - LC/APC Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 3 เมตร

LC/APC - LC/APC Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อ LC/APC to LC/UPC Simplex (สายเดี่ยว) ยี่ห้..

65 บาท

AUA-50 Optical Power Meter -50~+ 26dBm Range

AUA-50 Optical Power Meter -50~+ 26dBm Range

เครื่องวัดค่าสัญญาณแสง (Optical Power Meter) รุ่น AUA-50 วัดช่วงค่าแสงระหว่าง -50~+ 26dBm เชื่อ..

1,150 บาท

LC/APC - LC/UPC SX Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 1 เมตร

LC/APC - LC/UPC SX Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 1 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อ LC/APC to LC/UPC Simplex (สายเดี่ยว) ยี่ห้..

50 บาท

SC/APC - LC/UPC SX Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 2 เมตร

SC/APC - LC/UPC SX Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 2 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อ SC/APC to LC/UPC Simplex (สายเดี่ยว) ..

55 บาท

LC/UPC-LC/UPC DX G657A1 3.0mm - LSZH 2 เมตร

LC/UPC-LC/UPC DX G657A1 3.0mm - LSZH 2 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัว LC/UPC to LC/UPC Duplex (สายคู่) ยี่ห้อ PENGUIN เส้..

90 บาท

12 Core Pigtail LC/UPC 0.9mm - G.657A1

12 Core Pigtail LC/UPC 0.9mm - G.657A1

สายไฟเบอร์ออฟติก Pigtail 12 Core LC/UPC Single-mode G.657A1 ยาว 1 เมตร ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 0.9mm (..

260 บาท

SC/UPC-LC/UPC Patch Cord SM Duplex 10 เมตร

SC/UPC-LC/UPC Patch Cord SM Duplex 10 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อชนิด SC/UPC to LC/UPC Duplex (สายคู่) ยาว 10&nbs..

220 บาท

12 Core Pigtail LC/APC 0.9mm - G.657A1

12 Core Pigtail LC/APC 0.9mm - G.657A1

สายไฟเบอร์ออฟติก Pigtail 12 Core LC/APC Single-mode G.657A1 ยาว 1 เมตร ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 0.9mm (..

260 บาท

LC/APC Duplex Fiber Adapter (noFlange)  25PC

LC/APC Duplex Fiber Adapter (noFlange) 25PC

PRODUCT NAME : LC/APC to LC/APC Duplex Fiber Optic Adapter APPLICATIONS · CATV · Active device..

425 บาท

LC/APC Duplex Fiber Adapter (Without Flange)

LC/APC Duplex Fiber Adapter (Without Flange)

PRODUCT NAME : LC/APC to LC/APC Duplex Fiber Optic Adapter APPLICATIONS · CATV · Active device..

19 บาท

สายไฟโซล่าเซลล์ PV 6 SQMM ยี่ห้อ LINK [CB-1060R-1] สีแดง 100 เมตร

สายไฟโซล่าเซลล์ PV 6 SQMM ยี่ห้อ LINK [CB-1060R-1] สีแดง 100 เมตร

สายไฟโซล่าเซลล์ SOLAR PV CABLE 6.0 mm2 สีแดง กล่อง 100 เมตร ยี่ห้อ LINK รุ่น CB-1060R-1..

2,550 บาท

สายไฟโซล่าเซลล์ PV 6 SQMM ยี่ห้อ LINK [CB-1060B-1] สีดำ 100 เมตร

สายไฟโซล่าเซลล์ PV 6 SQMM ยี่ห้อ LINK [CB-1060B-1] สีดำ 100 เมตร

สายไฟโซล่าเซลล์ SOLAR PV CABLE 6.0 mm2 สีดำ กล่อง 100 เมตร ยี่ห้อ LINK รุ่น CB-1060B-1..

2,550 บาท

สายไฟโซล่าเซลล์ PV 4 SQMM ยี่ห้อ LINK [CB-1040R-1] สีแดง 100 เมตร

สายไฟโซล่าเซลล์ PV 4 SQMM ยี่ห้อ LINK [CB-1040R-1] สีแดง 100 เมตร

สายไฟโซล่าเซลล์ SOLAR PV CABLE 4.0 mm2 สีแดง กล่อง 100 เมตร ยี่ห้อ LINK CB-1040R-1..

1,750 บาท

สายไฟโซล่าเซลล์ PV 4 SQMM ยี่ห้อ LINK [CB-1040B-1] สีดำ 100 เมตร

สายไฟโซล่าเซลล์ PV 4 SQMM ยี่ห้อ LINK [CB-1040B-1] สีดำ 100 เมตร

สายไฟโซล่าเซลล์ SOLAR PV CABLE 4.0 mm2 สีดำ กล่อง 100 เมตร ยี่ห้อ LINK CB-1040B-1..

1,750 บาท

PIGGABIT © 2019