สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ 1000 เมตร (FRP-LSZH) สลิงฝอย 0.4*7

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ OUTDOOR DROP CABLE มีสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wi..

2,350 บาท 2,750 บาท

mini Gigabit WDM Media Converter - 20 KM [A+B]

mini Gigabit WDM Media Converter - 20 KM ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก ขนาดเล็ก (Network L..

820 บาท 1,090 บาท

ชุดกระเป๋าเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก AUA-6S (FTTH)

ชุดกระเป๋าเครื่องมือ เข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH สำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (FTTH Drop ..

1,250 บาท 1,550 บาท

Gigabit Ethernet Switch 2 SFP + 4 GE Lan (10/100/1000)

Gigabit Ethernet Switch 2 SFP + 4 GE Lan (10/100/1000) อุปกรณ์เชื่อมต่อ ระบบเครือข่าย เน็ตเว..

1,090 บาท 1,350 บาท

สินค้ามาใหม่

แท่นตัดไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) COMPTYCO รุ่น AUA-6S

แท่นตัดไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) COMPTYCO รุ่น AUA-6S

แท่นตัดใยแก้วนำแสง ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) COMPTYCO รุ่น AUA-6S ใช้งานดักใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ออฟ..

490 บาท 750 บาท

Ethernet PoE Switch 8 (10/100) + 2 Uplink (1GE + SFP) External Power Supply

Ethernet PoE Switch 8 (10/100) + 2 Uplink (1GE + SFP) External Power Supply

Ethernet PoE  Network Switch 8 Port (10/100) + 2 Gigabit Uplink ( 1 x 10/100/1000 + S..

1,320 บาท 1,850 บาท

Gigabit Ethernet Switch 2 SFP + 4 GE Lan (10/100/1000)

Gigabit Ethernet Switch 2 SFP + 4 GE Lan (10/100/1000)

Gigabit Ethernet Switch 2 SFP + 4 GE Lan (10/100/1000) อุปกรณ์เชื่อมต่อ ระบบเครือข่าย เน็ตเว..

1,090 บาท 1,350 บาท

Gigabit Ethernet Switch 1 SFP + 2 GE Lan (10/100/1000)

Gigabit Ethernet Switch 1 SFP + 2 GE Lan (10/100/1000)

Gigabit Ethernet Switch 1 SFP + 2 GE Lan (10/100/1000) อุปกรณ์เชื่อมต่อระบบเครือข่ายเน็ตเวิร์ค สว..

650 บาท 890 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ Single-mode สายเปล่า (สลิงฝอย 0.4*7) 300 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ Single-mode สายเปล่า (สลิงฝอย 0.4*7) 300 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stands - Mess..

600 บาท

Fiber Ring SC/UPC ระยะ 1km (OTDR Lunch Cable)

Fiber Ring SC/UPC ระยะ 1km (OTDR Lunch Cable)

Fiber Ring (OTDR Lunch Cable) หรือ สายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load อุปกรณ์จำลองระยะทางสายไฟเบอร์ออฟติก ร..

1,730 บาท 2,350 บาท

Fiber Ring SC/UPC - FC/UPC ระยะ 1km (OTDR Lunch Cable)

Fiber Ring SC/UPC - FC/UPC ระยะ 1km (OTDR Lunch Cable)

Fiber Ring (OTDR Lunch Cable) หรือ สายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load อุปกรณ์จำลองระยะทางสายไฟเบอร์ออฟติก ร..

1,730 บาท 2,350 บาท

Mount Adapter Dahua DH-PFA110

Mount Adapter Dahua DH-PFA110

PFA110 Dahua Mount Adapter for Dahua Camera Mount Adapter>Aesthetic design >Material: alumi..

180 บาท 230 บาท

Fiber Ring SC/UPC-SC/APC (OTDR Lunch Cable) 1km

Fiber Ring SC/UPC-SC/APC (OTDR Lunch Cable) 1km

Fiber Ring (OTDR Lunch Cable) หรือ สายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load อุปกรณ์จำลองระยะทางสายไฟเบอร์ออฟติก ร..

1,730 บาท 2,350 บาท

เนื้อผ้า ตลับเทปเช็ดหัวไฟเบอร์ออฟติก (AUA-550)

เนื้อผ้า ตลับเทปเช็ดหัวไฟเบอร์ออฟติก (AUA-550)

ม้วนเนื้อผ้า อะไหล่แถบเนื้อผ้า เช็ดหัวไฟเบอร์ออฟติก ตลับเทป เช็ดหัวไฟเบอร์ออฟติก (Refill) เปลี่ยนแทน..

85 บาท 90 บาท

Fiber Optic Cleaning box (AUA-550)

Fiber Optic Cleaning box (AUA-550)

ตลับเทป ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก (Optical Connector Cleaner) สามารถทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก&n..

300 บาท 370 บาท

ชุดกระเป๋าเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก AUA-6S (FTTH)

ชุดกระเป๋าเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก AUA-6S (FTTH)

ชุดกระเป๋าเครื่องมือ เข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH สำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (FTTH Drop ..

1,250 บาท 1,550 บาท

mini Gigabit WDM Media Converter - 20 KM [A+B]

mini Gigabit WDM Media Converter - 20 KM [A+B]

mini Gigabit WDM Media Converter - 20 KM ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก ขนาดเล็ก (Network L..

820 บาท 1,090 บาท

PCT-222 (SPL2) ขั้วต่อสายไฟ Wire Connector 0.08 - 0.4mm²

PCT-222 (SPL2) ขั้วต่อสายไฟ Wire Connector 0.08 - 0.4mm²

ขั้วต่อสายไฟ Wire Connector รองรับสายไฟขนาด 0.08 ~ 2.5 mm² (สายแข็ง) 0.08 ~ 4.0 mm² (สายอ่อน) Quick..

6 บาท 8 บาท

LC (Female) to SC (Female) Metal (SM 9/125) Hybrid Adaptor

LC (Female) to SC (Female) Metal (SM 9/125) Hybrid Adaptor

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติก Single Mode Hybrid Fiber Optic Adapter LC/UPC (ตัวเมีย) to SC/UPC (ตัวเมีย) ใช้..

145 บาท 190 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 150 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 150 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC  (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 150 เมตร สายไฟเบอร์ออฟติก INDOOR/OUTD..

540 บาท 560 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 350 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 350 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัวสำเร็จ SC/APC ยาว 350 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7) ใช้งานได้ทั้ง ภายในแล..

980 บาท 1,050 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 300 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 300 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัวสำเร็จ SC/APC ยาว 300 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7) ใช้งานได้ทั้ง ภายในแล..

870 บาท 900 บาท

Fiberoptic Stripper TriBrer TTF-02 (3 ช่อง) 125uM-3mm

Fiberoptic Stripper TriBrer TTF-02 (3 ช่อง) 125uM-3mm

Fiberoptic Stripper TriBrer TTF-02 (3 ช่อง) 125uM-3mm คีมปลอกสายไฟเบอร์ออฟติก 3 ช่อง (Fiberoptic St..

165 บาท 260 บาท

Optical Power Meter (Radio and Television) -50 +26

Optical Power Meter (Radio and Television) -50 +26

เครื่องมือวัดค่าความเข็มแสง Optical Power Meter ใช้สำหรับงาน Radio และ Television ช่วงวัดระหว่าง -50..

630 บาท 690 บาท

Gigabit Ethernet Fiber Switch 2RJ45 UTP + 2 SC 1.25g (Tx13/Rx15) - 20KM

Gigabit Ethernet Fiber Switch 2RJ45 UTP + 2 SC 1.25g (Tx13/Rx15) - 20KM

Full Gigabit Fiber Optic Media Converter 2G2E (2 Gigabit Lan 10/100/1000 + 2 SC 1.25G Fiber Transive..

790 บาท 1,090 บาท

16-Port Gigabit Switch TP-Link (TL-SG1016) Rack Mount

16-Port Gigabit Switch TP-Link (TL-SG1016) Rack Mount

TL-SG1016 16-Port Gigabit Switch  - 16 10/100/1000Mbps RJ45 ports  - Innovative en..

2,990 บาท

Fiber Ring (OTDR Lunch Cable) SC/APC - 1km

Fiber Ring (OTDR Lunch Cable) SC/APC - 1km

Fiber Ring (OTDR Lunch Cable) หรือ สายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load อุปกรณ์จำลองระยะทางสายไฟเบอร์ออฟติก ร..

1,730 บาท 2,350 บาท

LC/APC Single mode Duplex Fiber Optic Adapter With Flange

LC/APC Single mode Duplex Fiber Optic Adapter With Flange

ตัวต่อไฟเบอร์ออฟติก Single-mode LC/APC แบบมีปีก (Flange) สำหรับเชื่อมต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก Connector เ..

19 บาท 25 บาท

PIGGABIT © 2019