Fiber Ring (OTDR Lunch Cable) SC/APC - 1km

  • 2,350 บาท
  • 1,730 บาท

  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: FIBER-RING-SCAPC-1KM
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

Fiber Ring (OTDR Lunch Cable) หรือ สายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load อุปกรณ์จำลองระยะทางสายไฟเบอร์ออฟติก ระยะ 1 กิโลเมตร โดยไม่ต้องใช้สายจริง ตัวอุปกรณ์เป็นสายชนิด Single-mode 9/125 ไมครอน ชนิดของหัวไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Connector) แบบ SC/APC - SC/APC

อุปกรณ์ภายในกล่อง
  1. Fiber Ring (OTDR Lunch Cable) 1km
  2. สายรัดตีนตุ๊กแก
  3. FC Adapter
  4. SC Adapter
  5. สายคล้อง
  6. ตัวแขวนสายคล้อง

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

ป้ายกำกับ: FIBER RING

PIGGABIT © 2019