Notice: Undefined variable: viewed in /home/piggabitco/domains/piggabit.com/piggabitocstorage/storage/modification/catalog/controller/product/product.php on line 460 หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมด SC Duplex OM4 with Flange แพ็ค 20 ชิ้น

SC Duplex OM4 Fiber Optic Adapter With Flange (Pack 20)

SC Duplex OM4 Fiber Optic Adapter With Flange (Pack 20)
  • 390 บาท
  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %
  • ผู้ผลิต: PENGUIN
  • รหัสสินค้า: OM4-SCDX-FLANGE-20
  • สต๊อก: พร้อมส่ง
  • เข้าดู 1018

หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมด Multi Mode Fiber Optic Adapter SC Duplex OM4 with Flange สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก สีชมพู (Pink)
Operating Performance  SC DUPLEX Multi Mode PC / OM4
Insertion Loss (dB) < 0.2
Durability (500 Mating) (dB) < 0.1
Operation Temperature (°C) -40 to 75
Retention Force (N) 200-600
Tensile Strength (kgf) 10
Housing Material ABS + PC
Mounting Style Clip / Screws
Sleeve Alignment Material Ceramic (Grade A)
Housing Color Pink
adapter sc duplex om4

เขียนรีวิว

กรุณา ล็อคอิน หรือ ลงทะเบียน เพื่อรีวิว

สินค้าที่คล้ายกัน

PIGGABIT © 2019