SC (male) to LC (Female) Hybrid Duplex Adapter (Single Mode)

SC (male) to LC (Female) Hybrid Duplex Adapter (Single Mode)
  • 195 บาท
  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %
  • ผู้ผลิต: PENGUIN
  • รหัสสินค้า: SCM-LCF-DX
  • สต๊อก: หมด
  • เข้าดู 1834

  หมดชั่วคราว
SC to LC Hybrid Duplex Adapter อุปกรณ์หัวต่อแปลงชนิดการเชื่อมต่อหัว Fiber Optic Adapter เปลี่ยนจากหัว SC เป็น LC เพื่อใช้สาย Patch Cord หรือ Fiber Connector มาเสียบใช้งาน
Product SC (Male) to LC (female) Hybrid Duplex Adapter
Insertion Loss <0.2db
Wavelength Paramete SM: single-mode 1310nm &1550nm
Ferrule Type Ceramic
Plug Times > 1000
Working Temperature -40℃-80'℃
Storage Temperature -55'℃-85℃

เขียนรีวิว

กรุณา ล็อคอิน หรือ ลงทะเบียน เพื่อรีวิว
PIGGABIT © 2019