PLC SPLITTER SC/APC 1X4 (Mini Module) 0.9mm

PLC SPLITTER SC/APC 1X4 (Mini Module) 0.9mm
  • 260 บาท
  • รหัสสินค้า: PLC-SCAPC14-MINI
  • สถานะสต๊อก: 10

สายแยกสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก PLC Splitter SC/APC ใช้แสงสัญญาณความถี่แสงในงาน Passive Optical 1x4 เช่นงาน CTV,MATV,GPON,EPON,XPORN
ตัวแยกแสง plc splitter sc/apc 1x4

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม

สินค้าที่คล้ายกัน

PIGGABIT © 2019