PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 (Mini Module) 0.9mm

PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 (Mini Module) 0.9mm
  • 690 บาท
  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: PLC-SCUPC116-MINI
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

สายแยกสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก PLC Splitter SC/UPC ใช้แสงสัญญาณความถี่แสงในงาน Passive Optical 1x16 เช่นงาน CTV,MATV,GPON,EPON,XPORN
ตัวแยกแสง plc splitter sc/upc 1x16

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

PIGGABIT © 2019