Fiber Optic Pigtail SC/APC ยาว 1 เมตร

Fiber Optic Pigtail SC/APC ยาว 1 เมตร
  • 25 บาท

  • 10 หรือ มากกว่า 20 บาท
  • รหัสสินค้า: PIGTAIL-SCAPC1M
  • สถานะสต๊อก: 50

สายไฟเบอร์ออฟติก พิกเทล (pigtail) SC/APC สายชนิด Single Mode 9/125um ยาว 1 เมตร สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก (Fusion Splice)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017