12 Core Pigtail SC/APC G.657A1 - 0.9mm Tight Buffer 1 เมตร

12 Core Pigtail SC/APC G.657A1 - 0.9mm Tight Buffer 1 เมตร
  • 250 บาท
  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: PT_SCAPC-12C
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

สายไฟเบอร์ออฟติก Pigtail 12 Core SC/APC Single-mode G.657A1 ยาว 1 เมตร ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 0.9mm ( Tight buffer) 12 เส้นเรียงสีตามรหัสมาตรฐาน TIA-598-A

Product Name : SC/APC sm Fiber Optic Pigtail
Fiber Type : 9/125μm (MM)
Cable OD : 0.9mm
Cable Length : 1 meter
Fiber Color : TIA-598-A
Insertion Loss : Lower Than 0.2dB

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

ป้ายกำกับ: pigtail sc apc

PIGGABIT © 2019