SC/UPC (Female) to SC/APC (Male) SM 9/125 Hybrid Adapter

  • 150 บาท
  • 100 บาท

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %
  • ผู้ผลิต: PENGUIN
  • รหัสสินค้า: HYB-SCU-SCA-FM
  • สต๊อก: พร้อมส่ง
  • เข้าดู 136

SC/UPC (Female) to SC/APC (Male) SM 9/125 Hybrid Adapter

Fiber Optic Hybrid Adapter Single-mode (9/125) อะแดปเตอร์สำหรับแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC Connector ชนิด SC/UPC (ตัวเมีย) เป็น SC/APC (ตัวผู้) เพื่อเสียบเข้าอุปกรณ์แปลงสัญญาณ หรือ อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก อื่นๆ

Specification

Product SC/UPC (Female) to SC/APC (Male) SM 9/125 Hybrid Adapter
Connector Type SC/UPC (Female) to SC/APC (Male)
Housing Material Metal
Sleeve Alignment  Material Ceramic (Grade A)
Insertion Loss On Label
Return Loss On Label

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

ป้ายกำกับ: HYBRID ADAPTER

PIGGABIT © 2019