  • รุ่น: S2600P-16F-1G-1TC-24V
  • สต๊อก: พร้อมส่ง
  • เข้าดู 9743
Hybrid Passive PoE Switch 24V 16 Port 10/100M + 1 Gigabit Uplink + 1 Gigabit Port (COMBO) พอร์ตรวม 18 port เป็นสวิตช์ที่รองรับการให้ไฟผ่าน PoE ในระดับ 24 โวลต์ โดยที่ไฟนี้จะถูกส่งไปยังอุปกรณ์ต่าง ๆ ที่ต้องการไฟเพื่อทำงานในเครือข่าย โดยไม่ต้องมีการควบคุมหรือการสื่อสารกับอุปกรณ์ที่รับไฟ เช่น กล้องวงจรปิด IP Camera ขนาดใหญ่ หรือ Wireless Accesspoint เป็นต้น โดย Pin สำหรับจ่ายไฟให้อุปกรณ์ PDs จะกำหนดดังนี้ 4 5 +, 7 8 -
Feature (คุณสมบัติ)
  • เป็น PoE Switch แบบ 24V
  • Power Pin : 4 5 +, 7 8 -
  • กำลังไฟตัวเครื่อง 300W
  • 16 Port จ่ายไฟให้อุปกรณ์ Power Device (PD) 10/100
  • 1 Port เชื่อมต่อ Uplink 10/100/1000
  • 1 Port เชื่อมต่อ Uplink RJ45 10/100/1000 + 1 GE (COMBO) SFP Port
  • Bandwidth 20 Gbps.
  • MAC 2K
  • Built-in power AC:100-240Vac 50-60Hz 3.6A
  • ตัวเครื่องมีพัดลม ระบายความร้อน 2 ตัว
  • หูยึดติดตั้งตู้แร็ค Rack Mount 19"
อุปกรณ์ประกอบด้วย
  1. Hybrid Passive PoE Switch (24V) 16 Port 10/100 + 1 GE + 1 GE (COMBO) 300W ยี่ห้อ hasivo รุ่น S2600P-16F-1G-1TC-24V = 1 เครื่อง
  2. หูเหล็กสำหรับยึดตู้แร๊ค 19" = 1 ชุด
  3. AC Power Cord = 1 เส้น
รับประกัน 1 ปี
PRODUCT 24V Passive PoE Switch (Hybrid) 16 Port + 1 GE Uplink + 1 GE (COMBO) 300W
MODEL S2600P-16F-1G-1TC-24V
Fix Port 16 * 10/100Base-TX PoE port(Data/Power)
1 * 10/100/1000Base-TX uplink RJ45 port (Data)
1 * 10/100/1000Base-TX uplink RJ45 port / 1 * 1000M SFP COMBO
PoE Port 1 - 16
Function N: (Standard normal)
V: (Port isolation)
S: (Super mode)
POE Standard 24V