Passive PoE Switch (24V) 24 Port + 2 Gigabit Uplink (COMBO) 400W | hasivo รุ่น S5800P-24F-2TC-FB(24)
  • 5,400 บาท
  • แบรนด์: hasivo
  • รุ่น: S5800P-24F-2TC-FB(24)
  • สต๊อก: พร้อมส่ง
  • เข้าดู 8354
24V Passive PoE Switch Hybrid 24 Port + 2 Gigabit Uplink (COMBO) กำลังไฟ 400W ยี่ห้อ hasivo รุ่น S5800P-24F-2TC-FB(24) อุปกรณ๋เน็ตเวิร์คสวิตช์ จ่ายไฟ 24V
Hybrid Passive PoE Switch (24V) 24 Port 10/100M + 2 Gigabit Uplink (10/100/1000) COMBO Port สวิตช์ที่รองรับการให้ไฟผ่าน PoE ในระดับ 24 โวลต์ โดยที่ไฟนี้จะถูกส่งไปยังอุปกรณ์ต่าง ๆ ที่ต้องการไฟเพื่อทำงานในเครือข่าย โดยไม่ต้องมีการควบคุมหรือการสื่อสารกับอุปกรณ์ที่รับไฟ เช่น กล้องวงจรปิด IP Camera ขนาดใหญ่ หรือ Wireless Accesspoint เป็นต้น โดย Pin สำหรับจ่ายไฟให้อุปกรณ์ PDs จะกำหนดดังนี้ 4 5 +, 7 8 -
คุณสมบัติ
  • PoE Switch แบบ 24V
  • 24 Port จ่ายไฟให้อุปกรณ์ Power Device (PD)
  • 2 Port เชื่อมต่อ Uplink แบบ COMBO (Ethernet / SFP) 1000M
  • กำลังไฟตัวเครื่อง 400W
  • Bandwidth 16Gbps.
  • MAC 4K
  • Built-in power AC:100-240Vac 50-60Hz 5A max 410W
  • ติดตั้งแบบ Rack Mount
  • ตัวเครื่องมีพัดลม ระบายความร้อน 2 ตัว
  • แถมหูยึดตู้แร็ค
อุปกรณ์ประกอบด้วย
  1. 24V Passive PoE Switch 24 Port + 2 Gigabit Uplink (COMBO) 400W ยี่ห้อ hasivo รุ่น S5800P-24F-2TC-FB(24V) = 1 เครื่อง
  2. หูยึดตู้แร็ค 1 ชุด
  3. AC Power Cord 1 เส้น
รับประกัน 1 ปี
PRODUCT 24V Passive PoE Switch 24 Port + 2 Gigabit Uplink (COMBO) 400W
MODEL S5800P-24F-2TC-FB(24V)
Fix Port 24 * 10/100Base-TX PoE port(Data/Power)
2 * 1000M (COMBO Port / Ethernet & SFP)
PoE Port 1 - 24
Function N: (Standard normal)
V: (Port isolation)
S: (Super mode)
POE Standard 24V