Full Gigabit Passive PoE Switch (24V) 16 Port + 2 SFP Uplink 300W | hasivo รุ่น S5800P-16G-2S-24V
  • 4,200 บาท
  • แบรนด์: hasivo
  • รุ่น: S5800P-16G-2S-24V
  • สต๊อก: พร้อมส่ง
  • เข้าดู 9996
Full Gigabit Passive PoE Switch (24V) 16 Port 10/100/1000M + 2 SFP 1000M (1.25G) สวิตช์ที่รองรับการให้ไฟผ่าน PoE ในระดับ 24 โวลต์ โดยที่ไฟนี้จะถูกส่งไปยังอุปกรณ์ต่าง ๆ ที่ต้องการไฟเพื่อทำงานในเครือข่าย โดยไม่ต้องมีการควบคุมหรือการสื่อสารกับอุปกรณ์ที่รับไฟ เช่น กล้องวงจรปิด IP Camera ขนาดใหญ่ หรือ Wireless Accesspoint เป็นต้น โดย Pin สำหรับจ่ายไฟให้อุปกรณ์ PDs จะกำหนดดังนี้ 4 5 +, 7 8 -
คุณสมบัติสรุป
  • เป็น PoE Switch แบบ 24 Volt
  • Power Pin 4 5 +, 7 8 -
  • กำลังไฟตัวเครื่อง 300W
  • ทุกพอร์ตเป็น Gigabit Port (10/100/1000)
  • 16 * 10/100/1000 Base-T PoE Port
  • 2 * 1000M SFP Port
  • Bandwidth 56 Gbps
  • MAC 8K
  • Built-in power AC:100-240Vac 50-60Hz
  • ติดตั้งแบบ Rack Mount
  • ตัวเครื่องมีพัดลม ระบายความร้อน 2 ตัว
  • มีหูสำหรับยึดตู้แร็ค
อุปกรณ์ประกอบด้วย
  1. Full Gigabit Passive PoE Switch (24V) 16 Port + 2 SFP ยี่ห้อ hasivo รุ่น S5800P-16G-2S-24V = 1 เครื่อง
  2. หูยึดตู้แร็ค 1 ชุด
  3. AC Power Cord 1 เส้น
รับประกัน 1 ปี
PRODUCT Full Gigabit Passive PoE Switch (24V) 16 Port + 2 SFP 400W
MODEL S5800P-16G-2S-24V
Fix Port 16 * 10/100Base-TX PoE port(Data/Power)
2 * 1000M SFP
PoE Port 1 - 16
Function N: (Standard normal)
V: (Port isolation)
S: (Super mode)
POE Standard 24V