Gigabit Passive PoE Switch (24V) 24 Port + 2 SFP 400W | hasivo รุ่น S5800P-24G-2S-FB(24)
  • 6,100 บาท
  • แบรนด์: hasivo
  • รุ่น: S5800P-24G-2S-FB(24)
  • สต๊อก: พร้อมส่ง
  • เข้าดู 9177
Full Gigabit Passive PoE Switch (24V) 24 Port 10/100/1000M + 2 SFP 1000M (1.25G) สวิตช์ที่รองรับการให้ไฟผ่าน PoE ในระดับ 24 โวลต์ โดยที่ไฟนี้จะถูกส่งไปยังอุปกรณ์ต่าง ๆ ที่ต้องการไฟเพื่อทำงานในเครือข่าย โดยไม่ต้องมีการควบคุมหรือการสื่อสารกับอุปกรณ์ที่รับไฟ เช่น กล้องวงจรปิด IP Camera ขนาดใหญ่ หรือ Wireless Accesspoint เป็นต้น โดย Pin สำหรับจ่ายไฟให้อุปกรณ์ PDs จะกำหนดดังนี้ 4 5 +, 7 8 -
Feature (สรุปคุณสมบัติ)
  • เป็น PoE Switch แบบ 24V
  • ทุกพอร์ต รองรับความเร็ว Gigabit
  • 24 Port จ่ายไฟให้อุปกรณ์ Power Device (PD)
  • 2 Port เชื่อมต่อ Uplink แบบ SFP 1000M
  • กำลังไฟตัวเครื่อง 400W
  • Bandwidth 56 Gbps
  • MAC 8K
  • Built-in power AC:100-240Vac 50-60Hz 5A max 410W
  • ติดตั้งแบบ Rack Mount
  • ตัวเครื่องมีพัดลม ระบายความร้อน 2 ตัว
  • มีหูสำหรับยึดตู้แร็ค Rack mount 19"
อุปกรณ์ประกอบด้วย
  1. Full Gigabit Passive PoE Switch (24V) 24 Port + 2 SFP Uplink 400W ยี่ห้อ hasivo รุ่น S5800P-24G-2S-FB(24V) = 1 เครื่อง
  2. หูยึดตู้แร็ค 1 ชุด
  3. AC Power Cord 1 เส้น
รับประกัน 1 ปี
PRODUCT Full Gigabit Passive PoE Switch (24V) 24 Port + 2 SFP Uplink
MODEL S5800P-24G-2S-FB(24V)
Fix Port 24 * 10/100/1000 Base-TX PoE port(Data/Power)
2 * 1000M SFP
PoE Port 1 - 24
Function N: (Standard normal)
V: (Port isolation)
S: (Super mode)
POE Standard 24V