FC (APC) Fast Connector

FC (APC) Fast Connector
  • 27 บาท
  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %
  • รหัสสินค้า: FC/APC-FASTCON
  • สต๊อก: พร้อมส่ง
  • เข้าดู 62

หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector FC (APC)

หัวไฟเบอร์ออปติก FC แบบเชื่อมต่อเร็ว Fast Connector (ไม่ต้องใช้เครื่องสไปซ์) ชนิดปลายเฟอรู APC (หน้าตัดตรง) ปลายหัวมีขนาด 2.5มิลลิเมตร ใช้เชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติก ที่ใช้หัว FC Connector อัตราลดทอน อยู่ที่ < 0.3dB

Specification

Connector Type FC/APC
Mode Single-mode (9/125)
ขนาดแกนเฟอรู 2.5 มิลลิเมตร
ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss) <0.3 dB
ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss) >-55 dB
ความยาวหัว 5.2 cm
ระยะตัดไฟเบอร์ 30 mm

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

ป้ายกำกับ: fc, fast connector, fc apc

PIGGABIT © 2019