SDR-240-24 Rail Type Switching Power Supply 24V กำลังไฟ 240W
  • 1,100 บาท
  • แบรนด์: MVI MWLE DYUAN
  • รุ่น: SDR-240-24
  • สต๊อก: หมด
  • เข้าดู 3027
  หมดชั่วคราว
Rail Type Switching Power Supply หม้อแปลงไฟยึดรางปีกนก 24 โวลล์ (10A) 240 วัตต์ อุปกรณ์ที่ใช้สำหรับแปลงไฟฟ้า กระแสสลับ (AC) เป็นไฟฟ้ากระแสตรง (DC) มีช่อง DC OK Relay เชื่อมต่อสะพายไฟ DC สำหรับใช้งาน NC/NO
คุณสมบัติ
  • กำลังไฟ 240 วัตต์
  • แรงดันไฟฟ้าขาออก 24 โวลต์ DC
  • กระแสไฟขาออก: 10 แอมแปร์
  • ปรับแรงดันไฟฟ้าได้: ±10%
  • อุณหภูมิแวดล้อม: -10-60℃
  • มีระบบป้องกัน: โอเวอร์โหลด, ไฟฟ้าลัดวงจร, แรงดันไฟเกิน
  • มีดวงไฟ LED แสดงสถานะการทำงาน
  • Built-in DC OK relay contact
  • รองรับแรงดันไฟขาเข้า 100-240 VAC
รับประกัน 1 ปี
เขียนรีวิว
กรุณา ล็อคอิน หรือ ลงทะเบียน เพื่อรีวิว
tags : SDR, SDR-240-24, 24V, 240W