2 CH AUDIO FIBER CONVERTER

  • 1,100 บาท
  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %
  • ผู้ผลิต: ET
  • รหัสสินค้า: ET-2ZA
  • สต๊อก: พร้อมส่ง
  • เข้าดู 227

กล่องแปลงสัญญาณเสียง (Audio) ช่องเสียบชนิด RCA จำนวน 2 ช่อง แบบ ทิศทางเดียว (One Way) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Single-mode (9/125μm) 1 คอร์ ระยะทางสูงสุด 20 กิโลเมตร

Application (การนำไปใช้งาน)

ใช้เชื่อมต่อแหล่งสัญญาณเสียง (Low Band) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก จำนวน 1 เส้น (หัวเสียบแบบ SC Connector) เช่น เครื่องขยายเสียง, ไมค์ ฯลฯ.

สินค้าประกอบด้วย

  1. Audio Fiber Converter จำนวน 1 คู่ (ตัวส่ง + ตัวรับ)
  2. Power Adapter 5V จำนวน 2 ตัว
รับประกัน 1 ปีเต็ม (Adapter 3 เดือน)
 
สินค้า One-Way 2CH Audio Fiber Media Converter (Audio Fiber Extended)
รูปแบบการทำงาน ทิศทางเดียว (One-way)
Fiber Mode Single-mode (9/125μm)
Fiber Max. Distance 20 KM
ชนิดหัวคอนเน็กเตอร์ SC
Audio Input Connector RCA
Audio Input (Sender) 2 RCA
Audio Output (Receiver) 2 RCA
Power Adapter 5V
Temperature Working: -20°~65°C
Storage: -40°~70°C
Humidity (Non-condensing) Working: 10~90%
Storage: 5~95%

เขียนรีวิว

กรุณา ล็อคอิน หรือ ลงทะเบียน เพื่อรีวิว

tags : audio, audio media converter

PIGGABIT © 2019