Notice: Undefined variable: viewed in /home/piggabitco/domains/piggabit.com/piggabitocstorage/storage/modification/catalog/controller/product/product.php on line 460 หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมด SC Duplex OM4 with Flange ราคาถูก คุณภาพสูง

SC Duplex OM4 Fiber Optic Adapter With Flange

SC Duplex OM4 Fiber Optic Adapter With Flange
  • 20 บาท
  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %
  • แบรนด์: PENGUIN
  • รุ่น: SC-DX-OM4-FLANGE
  • สต๊อก: พร้อมส่ง
  • เข้าดู 1979

หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมด ( Multimode Fiber Optic Adapter) SC Duplex with Flange สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก สีชมพู (Pink) จัดอยู่ในกลุ่มสี OM4
Operating Performance  SC DUPLEX Multi Mode PC / OM4
Insertion Loss (dB) < 0.2
Durability (500 Mating) (dB) < 0.1
Operation Temperature (°C) -40 to 75
Retention Force (N) 200-600
Tensile Strength (kgf) 10
Housing Material ABS + PC
Mounting Style Clip / Screws
Sleeve Alignment Material Ceramic (Grade A)
Housing Color Pink
adapter sc duplex om4

เขียนรีวิว

กรุณา ล็อคอิน หรือ ลงทะเบียน เพื่อรีวิว

สินค้าที่คล้ายกัน

PIGGABIT © 2019