10G SFP+ LC BiDi 10KM (Single-mode)

  • 1,560 บาท
  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %
  • แบรนด์: MEET U
  • รุ่น: MU-SP96-B3710D-B7310D
  • สต๊อก: พร้อมส่ง
  • เข้าดู 225

10G SFP โมดูล (SFP+) โมดูลเชื่อมต่อสายใยแก้วนำแสง ยี่ห้อ MEET U รุ่น MU-SP96-B3710D และ MU-SP96-B7310D รองรับความเร็ว 10 Gigabit หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ LC Single-Core (ใช้สายไฟเบอร์ออปติก เส้นเดียว) รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single-Mode (SM) ระยะรับส่งข้อมูลสูงสุด 10 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDM แสดงสถานะการทำงานของอุปกรณ์แบบ Real time

คุณสมบัติ

  • รองรับความเร็ว 10 Gbps.
  • รูปแบบการเชื่อมต่อ Bi-Directional
  • ใช้งานกับวสายไฟเบอร์ออปติก Single-mode
  • ระยะกำลังส่งสูงสุด 10 กิโลเมตร
  • ชนิดหัวคอนเน็คเตอร์ LC
  • ย่านแสงที่ใช้งาน 1270nm และ 1330nm
  • รองรับ Switch หลายยี่ห้อ
  • รับประกัน 1 ปีเต็ม เสียเปลี่ยนตัวใหม่ทันที

อุปกรณ์ประกอบด้วย

  1. 10G SFP+ LC Bi-Di Single-mode TX1330nm / RX1270nm - 10KM ยี่ห้อ MEET U รุ่น MU-SP96-B3710D = 1 ตัว
  2. 10G SFP+ LC Bi-Di Single-mode TX1270nm / RX1330nm - 10KM ยี่ห้อ MEET U รุ่น MU-SP96-B7310D = 1 ตัว

รับประกัน 1 ปี

PRODUCT 10G (SFP+) LC Bi-Dirextional SM 10KM
MODEL MU-SP96-B3710D & MU-SP96-B7310D
รูปแบบการเชื่อมต่อ Bi-Directional (Single fiber)
สายไฟเบอร์ออปติกที่รองรับ Single-mode 9/125um
ความเร็ว รับส่งข้อมูล 10 Gbps.
ความยาวคลื่นแสงที่ใช้งาน 1270nm / 1330nm
Connector Type LC
Max Distance 10 KM
ใช้สายไฟเบอร์ออปติก 1 Core
อุณหภูมิทำงาน 0-70 องศา

เขียนรีวิว

กรุณา ล็อคอิน หรือ ลงทะเบียน เพื่อรีวิว

tags : sfp, sfp+, 10g, bi-di

PIGGABIT © 2019