SC-LC MM 50/125 DUPLEX PATCH CORD LSZH 3M

SC-LC MM 50/125 DUPLEX PATCH CORD LSZH 3M
  • 215 บาท
  • ผู้ผลิต: INTERLINK
  • รหัสสินค้า: UFP562D31-03
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Multi-mode 50/125 SC-LC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UFP562D31-03

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

ป้ายกำกับ: UFP562D31-03

PIGGABIT © 2019