ค้นหา

รายการสินค้าที่ตรงกับการค้นหา

12 Core Pigtail LC/APC 0.9mm - G.657A1

12 Core Pigtail LC/APC 0.9mm - G.657A1

สายไฟเบอร์ออฟติก Pigtail 12 Core LC/APC Single-mode G.657A1 ยาว 1 เมตร..

260 บาท

12 Core Pigtail LC/UPC 0.9mm - G.657A1

12 Core Pigtail LC/UPC 0.9mm - G.657A1

สายไฟเบอร์ออฟติก Pigtail 12 Core LC/UPC Single-mode G.657A1 ยาว 1 เมตร..

260 บาท

SFP 1.25G (SC/BiDi) 10 KM

SFP 1.25G (SC/BiDi) 10 KM

SFP Module 1.25G  โมดูลเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก Single-mode (9/125)..

550 บาท

SFP 1.25G (SC/BiDi) 3 KM

SFP 1.25G (SC/BiDi) 3 KM

SFP Module 1.25G  โมดูลเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก Single-mode (9/125)..

490 บาท

SNAP IN ADAPTER-PLATE 3 SC DUPLEX ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2166SM

SNAP IN ADAPTER-PLATE 3 SC DUPLEX ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2166SM

SNAP IN ADAPTER-PLATE 3 SC DUPLEX ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2166SM สำหรับสาย..

180 บาท

SNAP IN ADAPTER-PLATE 6 FC / SM LINK (UF-2188SM)

SNAP IN ADAPTER-PLATE 6 FC / SM LINK (UF-2188SM)

SNAP IN ADAPTER-PLATE 6 FC ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2188SM สำหรับสายไฟ..

275 บาท

แสดง 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2019