ค้นหา

รายการสินค้าที่ตรงกับการค้นหา

SFP 1.25G (SC/BiDi) 10 KM

SFP 1.25G (SC/BiDi) 10 KM

SFP Module 1.25G  โมดูลเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก Single-mode (9/125)..

550 บาท

SFP 1.25G (SC/BiDi) 3 KM

SFP 1.25G (SC/BiDi) 3 KM

SFP Module 1.25G  โมดูลเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก Single-mode (9/125)..

490 บาท

SFP 1.25G BiDi TX1310/RX1550 (SC) 20KM

SFP 1.25G BiDi TX1310/RX1550 (SC) 20KM

SFP Module Bi-Direction TX1310 / RX1550 พอร์ท SC Fiber Optic (Single C..

330 บาท 430 บาท

SFP 1.25G BiDi TX1550/RX1310 (SC) 20KM

SFP 1.25G BiDi TX1550/RX1310 (SC) 20KM

โมดูลแปลงสัญญาณไฟเบอณ์ออฟติก SFP 1.25G BiDi TX1550/RX13100 หัว SC Sing..

330 บาท 430 บาท

แสดง 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2019