Pigtail FC/UPC Tight Buffer (0.9 มิล) G657A1 1.5 เมตร LSZH

Pigtail FC/UPC Tight Buffer (0.9 มิล) G657A1 1.5 เมตร LSZH
  • 25 บาท

  • 100 หรือ มากกว่า 23 บาท
  • รหัสสินค้า: TIGHT-FCU150
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

สายไฟเบอร์ออฟติก พิกเทล (Pigtail) FC/UPC สายชนิด Single Mode 9/125um ยาว 1.5 เมตร แบบ Tight Buffer 0.9 มิลลิมเตร สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก (Fusion Splice)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

PIGGABIT © 2019