FC/UPC-LC/UPC Patch Cord OS2, Duplex 3.0 mm - LSZH 3 เมตร

FC/UPC-LC/UPC Patch Cord OS2, Duplex 3.0 mm - LSZH 3 เมตร
  • 140 บาท
  • รหัสสินค้า: OS2-FCULCU-DX-33
  • สถานะสต๊อก: 66

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Cable แบรนด์ PENGUIN หัวคอนเน็กเตอร์แบบ FC/UPC - LC/UPC Duplex OS2/G.657A1 ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.0 มิลลิเมตร วัสดุ LSZH ยาว 3 เมตร  

Product Features

  • 100% Optically inspected and tested for insertion loss
  • Pull-Proof Jacket
  • Immune to electrical interference
  • ROHS Compliant
Connector FC/UPC - LC/UPC
Mode OS2, G.657A1
Type Duplex, LSZH
Length 3 Meter (10ft)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017