FC/APC to FC/APC PATCH CABLE 3M (SIMPLEX,OS2,LSZH)

FC/APC to FC/APC PATCH CABLE 3M (SIMPLEX,OS2,LSZH)
  • 120 บาท

  • 20 หรือ มากกว่า 110 บาท
  • 50 หรือ มากกว่า 100 บาท
  • รหัสสินค้า: PGOS2-FCAPC-3
  • สถานะสต๊อก: 100

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Cable หัวคอนเน็กเตอร์แบบ FC/APC ทั้งสองฝั่ง ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.0 มิลลิเมตร วัสดุ LSZH ยาว 3 เมตร

Product Features

  • 100% Optically inspected and tested for insertion loss
  • Pull-Proof Jacket
  • Immune to electrical interference
  • ROHS Compliant
ConnectorFC/APC - FC/APC
ModeSingle-mode, OS2, 9/125
TypeSimplex, LSZH
Length03 Meter (10ft)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017