FC/UPC FIBER ADAPTER (Carrier Grade)

FC/UPC FIBER ADAPTER (Carrier Grade)
  • 20 บาท

  • 10 หรือ มากกว่า 18 บาท
  • 20 หรือ มากกว่า 16 บาท
  • รหัสสินค้า: FC-ADAPTER
  • สถานะสต๊อก: 290

ข้อต่อ, หัวต่อ สายไฟเบอร์ออฟติก FC-FC เกรดมาตรฐานการเชื่อต่อสื่อสาร วัสดุโหละ

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม

สินค้าที่คล้ายกัน

Patch Cord SC-FC (UPC) 3 เมตร

Patch Cord SC-FC (UPC) 3 เมตร

สายเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก (Fiber Optic Patch Cord) SC-FC (UPC) Simplex Single Mode ยาว 3 เมตร ..

80 บาท

PIGGABIT © 2017