POE Switch

POE SWITCH อุปกรณ์เครือข่ายเน็ตเวิร์ค จ่ายไฟไปพร้อมกับสานแลน

4 PORT POE Switch 802.3af/at 1 Port UpLink

POE Switch ความเร็ว 10/100 Mbps. มาตรฐาน 802.3af/at มาพร้อมช่องเสียบ POE 4 Port + 1 ช่อง Up Link..

1,350 บาท

Fiber Optic POE Switch 4 Port 10/100

ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic) POE Switch Single Mode 4 Port 10/100 Mbps. เชื่อมต่อ Uplink ด้วย Fiber O..

2,500 บาท

POE Switch 8 PORT (802.3af/at) 10/100 1 Port Uplink

POE Switch 8 Port 10/100 Mbps. มาตรฐาน 80.2.3af/at + 1 Port  UP Link สำหรับกล้องวงจรปิด, access..

2,850 บาท

4 POE + 1 UP Link Gigabit Switch

Gigabit POE Switch 4 Port + 1 Port Giggabit UP Link มาตรฐาน 802.3af/at รับประกัน 1 ปี ..

1,870 บาท

Active PoE Splitter Power Over Ethernet 48V to 12V

Active PoE Splitter Power Over Ethernet 48V to 12V อุปกรณ์แปลง POE Switch 48V เป็น 12V เพื่อใช้งานกล..

250 บาท

Fiber Optic POE Switch 8 Port 10/100

ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic) POE Switch Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. เชื่อมต่อ Up Link ด้วย Fiber ..

2,950 บาท

POE Splitter 10/100/1000 802.3af (ปรับ Volt ได้)

POE SPLITTER อุปกรณ์แแปลง POE จาก POE Switch ออกเป็น Lan และ DC ใช้กับกล้องที่ไม่รองรับ POE แต่ Syst..

680 บาท

SFP POE SWITCH 4 Port (10/100/1000)

SFP POE SWITCH 4 PORT 10/100/1000 Mbps. รองรับมาตรฐาน POE แบบ 802.3af สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่รองรั..

1,560 บาท

แสดง 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2017