POE Switch

POE SWITCH อุปกรณ์เครือข่ายเน็ตเวิร์ค จ่ายไฟไปพร้อมกับสานแลน

4 PORT POE SWITCH (802.3af/at) 10/100 Uplink 2 FE

4 PORT POE SWITCH 10/100 Mbps. ยี่ห้อ EASYPOP รุ่น S1 มาตรฐาน 80.2.3af/at มาพร้อม 2 Port&n..

1,350 บาท

8 PORT POE SWITCH (802.3af/at) 10/100 Uplink 2 FE

8 PORT POE SWITCH 10/100 Mbps. ยี่ห้อ EASYPOP รุ่น S2 มาตรฐาน 80.2.3af/at มาพร้อม 2 Port  ..

1,750 บาท

Active PoE Splitter Power Over Ethernet 48V to 12V

Active PoE Splitter Power Over Ethernet 48V to 12V อุปกรณ์แปลง POE Switch 48V เป็น 12V เพื่อใช้งานกล..

190 บาท

Fiber Optic POE Switch 8 Port 10/100

ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic) POE Switch Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. เชื่อมต่อ Up Link ด้วย Fiber ..

2,450 บาท

FIBER POE SWITCH 8 PORT 100/100 (SM/20KM-A)

ไฟเบอร์ออฟติก POE Switch 8 Port 10/100 Mbps. เชื่อมต่อ Uplink ผ่านใยเแก้วนำแสงแบบ Single Mode Single..

1,950 บาท

Gigabit Industrial POE Switch 2 Port / Up Link Fiber A (TX1310/RX1550) 20KM

Gigabit POE Switch 2 Port + UP Link fiber optic A (TX1310/RX1550) เกรด อุตสาหกรรม (Industrial POE Sw..

2,070 บาท

Gigabit Industrial POE Switch 4 Port / Up link Fiber A (TX1310/RX1550) 20KM

Gigabit POE Switch 4 Port + UP Link fiber optic A (TX1310/RX1550) ระยะสูงสุด 20KM เกรด อุตสาหกรรม (I..

2,250 บาท

GIGABIT POE 4 PORT + 1 GE Uplink + 1 SFP Uplink

SFP POE SWITCH 4 PORT 10/100/1000 Mbps. รองรับมาตรฐาน POE แบบ 802.3af/at สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่รอ..

1,450 บาท

GIGABIT POE 4 PORT + 2 SFP UPLINK

SFP POE SWITCH 4 PORT 10/100/1000 Mbps. รองรับมาตรฐาน POE แบบ 802.3af / 802.3at สำหรับเชื่อมต่อ..

1,890 บาท

Gigabit POE Switch 8 Port + 2 Combo Uplink

Gigabit POE Switch 8 Port 100/1000 Mbps. มาพร้อม 2 Port Uplink แบบ Combo (Lan + SFP Slot) มาตรฐาน 80..

3,250 บาท

POE Splitter 10/100/1000 802.3af (ปรับ Volt ได้)

POE SPLITTER อุปกรณ์แแปลง POE จาก POE Switch ออกเป็น Lan และ DC ใช้กับกล้องที่ไม่รองรับ POE แต่ Syst..

680 บาท

POE SWITCH 8 FE PORT + 2 GE UPLINK

POE Switch แบบ Hybrid 8 Port 10/100 มาพร้อม 2 Port Gigabit Uplink รุ่นนี้ ใช้ Power Supply ในตัว Fe..

1,900 บาท

แสดง 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 14 รายการ (2 หน้า)
PIGGABIT © 2019