10/100/1000 MEDIA

อุปกรณ์แปลงสัญญาณเน็ตเวิร์คแลน (Network Lan) 10/100/1000 ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก แบบ 1RJ45 to 1RJ45 / 1 RJ45 to 4 RJ45 / 1 RJ45 to 8 RJ45 ฯลฯ. ปลีก-ส่ง

Gigabit Media Converter (Single Mode / Dual Fiber 1310nm) 20 KM

Gigabit Media Converter (10/100/1000) อุปกรณ์แปลงสัญญาณไฟเบอณ์ออฟติก ยี่ห้อ PENGUIN รองรับสายสัญญาณไ..

1,000 บาท

Gigabit Media Converter (Single Mode / Single Fiber) 20 KM

Gigabit Media Converter (10/100/1000) อุปกรณ์แปลงสัญญาณไฟเบอณ์ออฟติก ยี่ห้อ PENGUIN รองรับสายสัญญาณไ..

980 บาท

Gigabit Media Converter 1X8 TP-LINK (SC/WDM)

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณแลนเป็นไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. หรือ Gigabit รุ่นนี้เป็น Medi..

2,150 บาท

Gigabit Media Converter TP-LINK (1x4 LAN) / 3KM

Media Converter 10/100/1000 Mbps. ยี่ห้อ TP-Link รุ่น TL-FC311A-3 + TL-FC314B-3 ระยะ 3 กิโลเมตร..

1,500 บาท

MERCURY GIGABIT MEDIA CONVERTER 1X4 (3KM)

Gigabit Medaia Converter แบบ 4 Port ยี่ห้อ MERCURY รองรับสายสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode ..

1,350 บาท

PENGUIN GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER ยี่ห้อ PENGUIN

SFP MEDIA CONVERTER 1 Lan Port 10/100/1000 สำหรับเชื่อมต่อ SFP Module อุปกรณ์ประกอบด้วย SFP..

650 บาท

Rack Mount Chassis Media Converter 2U-14 Slot (Rack 19")

Rack Mount Chassis Media Converter 2U รองรับ Media Converter 14 Slot สำหรับตู้ Rack 19" ..

1,690 บาท

แสดง 1 ถึง 7 จากทั้งหมด 7 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2019