ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์

อุปกรณ์แปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก MEDIA CONVERTER LAN,HDMI,VGA,TELEPHONE,POE FIBER,FIBER OPTIC SWITCH,CCTV RG FIBER OPTIC,SFP MODULE

ETHERNET FIBER SWITCH 4 PORT B-20KM (TX1550/RX1310) 2 UPLINK 10/100

ETHERNET FIBER SWITCH 4 PORT B (TX1550/RX1310) พร้อม 2 PORT UPLINK 10/100 Mbps...

1,650 บาท

POWER ADAPTER 52V / 2A สำหรับ POE SWITCH

POWER ADAPTER 52V / 2A แหล่งจ่ายไฟกำลังสูงสำหรับอุปกรณ์ POE Switch / Fiber Switch / POE Fiber Switch..

420 บาท

Rack Mount Chassis Media Converter 2U-14 Slot (Rack 19")

Rack Mount Chassis Media Converter 2U รองรับ Media Converter 14 Slot สำหรับตู้ Rack 19" ..

1,690 บาท

SFP 1.25G BiDi TX1310/RX1550 (SC) 20KM

SFP Module อุปกรณ์แปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบช่องเสียบ SFP รองรับการใช้งานร่วมกับ Networ..

580 บาท

SFP MODULE 1.25G LC-DUPLEX 1310nm 20KM

sfp module อุปกรณ์แปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบช่องเสียบ SFP รองรับการใช้งานร่วมกับ Networ..

500 บาท

SFP+ 10G TRANCEIVER, MM 850 nm, 300m

10G SFP+ ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกโมดูล Multimode รองรับความเร็วสูงสุด 10 Gbps. ผ่านสายใยแก้วน..

1,025 บาท

TP-LINK GIGABIT POE FIBER OPTIC SWITCH 4 POE - 20KM

ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Gigabit 4 POE (57W) Fiber Optic Switch ยี่ห้อ TP-Link ระยะทางสัญญาณไฟเบอร..

2,450 บาท

VGA FIBER OPTIC EXTERDER + USB / AUDIO

VGA to Fiber Optic อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพจาก VGA ผ่านสายใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode ระยะ..

2,800 บาท

HD Optical Transciver 8CH (960P) รองรับ AHD/TVI/CVI/CVBS

Digital Optical Converter อุปกรณ์ติดตั้งกล้องวงจรปิด โดยใช้สายสัญญาณไฟเบิร์ออปติก ระยะทางไกลๆ รองรับ..

4,200 บาท

HD Optical Transmission 4CH (1080P) รองรับ AHD/TVI/CVI/CVBS

HD Coaxial Optical Transcevisr อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพกล้องวงจรปิด โดยใช้สายสัญญาณไฟเบิร์ออปติก รองรับก..

3,850 บาท

HD Optical Transmission 8CH (1080P) รองรับ AHD/TVI/CVI/CVBS

HD Coaxial Optical Transcevisr อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพกล้องวงจรปิด โดยใช้สายสัญญาณไฟเบิร์ออปติก รองรับก..

6,900 บาท

แสดง 1 ถึง 11 จากทั้งหมด 11 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2019