PATCH CORD SM [SIMPLEX]

สายแพทคอร์ดไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Fiber Optic Single Mode 9/125 uM (OS2) แบบ Single Fiber (Simplex) สายสำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายอ่อน สำหรับภายใน ให้ตัวง่าย

FC/UPC to FC/UPC SM/SX 3M

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Fiber Optic FC/UPC to FC/UPC Single Mode 50/125 um แบบ Simplexe ยาว 3 เม..

70 บาท

FC/UPC-LC/UPC Patch Cord OS2, Simplex 3.0 mm - LSZH 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Cable หัวคอนเน็กเตอร์แบบ FC/UPC - LC/UPC Simplex OS2/G.657A1 ขนาดเส..

95 บาท

LC to LC Simplex Single Mode 1 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper Cable) สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่ายเน็ตเวิร์ค สายชนิด S..

60 บาท

LC to LC Simplex Single Mode 2 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper Cable) สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่ายเน็ตเวิร์ค สายชนิด S..

65 บาท

LC to LC Simplex Single Mode 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper Cable) สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่ายเน็ตเวิร์ค สายชนิด S..

75 บาท

Patch Cord SC to FC (UPC) Simplex SM / 3.0mm - LSZH ยาว 3 เมตร

สายเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก (Fiber Optic Patch Cord) SC-FC (UPC) Simplex Single Mode ยาว 3 เมตร ..

80 บาท

Patch Cord ST-LC 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord ST-LC (Simplex) Single Mode ยาว 3 เมตร สายแบบภายใน อ่อน โค้งงอ ดัด ให้ตั..

80 บาท

SC to LC Simplex Single Mode 1 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper) SC to LC ชนิดสาย Single Mode ยาว 1 เมตร แบบสายเดี่ยว (Sim..

45 บาท

SC to LC Simplex Single Mode 10 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper) SC to LC ชนิดสาย Single Mode ยาว 10 เมตร แบบสายเดี่ยว (Si..

110 บาท

SC to LC Simplex Single Mode 15 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper) SC to LC ชนิดสาย Single Mode ยาว 15 เมตร แบบสายเดี่ยว (Si..

140 บาท

SC to LC Simplex Single Mode 2 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper) SC to LC ชนิดสาย Single Mode ยาว 2 เมตร แบบสายเดี่ยว (Sim..

50 บาท

SC to LC Simplex Single Mode 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper) SC to LC ชนิดสาย Single Mode ยาว 3 เมตร แบบสายเดี่ยว (Sim..

60 บาท

แสดง 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 31 รายการ (3 หน้า)
PIGGABIT © 2019