PATCH CORD SM [DUPLEX]

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord แบบคู่ (Duplex) Single Mode Fiber Optic หลากหลายชนิด ราคาถูก

FIBER JUMPER LC-LC SM/Duplex 10 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC Duplex Single Mode ยาว 10 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต่าง..

350 บาท

FIBER JUMPER LC-LC SM/Duplex 15 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC (Duplex/Single Mode) ยาว 15 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต่..

420 บาท

FIBER JUMPER LC-LC SM/Duplex 20 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC Duplex Single Mode ยาว 20 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต่าง..

620 บาท

FIBER JUMPER LC-LC SM/Duplex 5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC Duplex Single Mode ยาว 5 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต่างๆ..

190 บาท

LC/UPC-LC/UPC DX G657A1 3.0mm - LSZH 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC Duplex Single Mode ความยาว 3 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต..

100 บาท

Patch Cord LC-LC (Duplex) 1 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต..

95 บาท

Patch Cord LC-LC (SM/Duplex) 2 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC Duplex Single Mode ความยาว 2 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต..

115 บาท

FC/UPC-LC/UPC Patch Cord OS2, Duplex 3.0 mm - LSZH 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Cable แบรนด์ PENGUIN หัวคอนเน็กเตอร์แบบ FC/UPC - LC/UPC Duplex OS2/G.657..

140 บาท

Patch Cord ST-LC (Duplex) 3 เมตร

  สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Optic Jumper Cable) ST-LC แบบ Duplex ขนาดสาย 2 mm ยาว 3..

160 บาท

SC/UPC to SC/UPC Patch Cord 9/125, Duplex 3.0 mm - LSZH 3 เมตร

สายไฟเบอณ์ออฟติก Patch Cord SC/UPC แบบ Duplex ยี่ห้อ PENGUIN ขนาดสาย 3.0mm Single Mode G657A1 ฉนวน L..

100 บาท

SC/UPC-LC/UPC Patch Cord SM Duplex 3.0 mm - LSZH 3 เมตร

สายไฟเบอณ์ออฟติก Patch Cord SC/UPC to LC/UPC แบบ Duplex ยี่ห้อ PENGUIN ขนาดสาย 3.0mm Single Mode G65..

110 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord SC-LC Duplex Single Mode fiber jumper 10 เมตร

สายไฟเบอร์ออปติก Path Cord SC to LC single mode Duplex  ยาว 10 เมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอ..

280 บาท

แสดง 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 15 รายการ (2 หน้า)
PIGGABIT © 2019