OS2 9/125 SMF Simplex

สายแพทคอร์ดไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Fiber Optic Single Mode 9/125 uM (OS2) แบบ Single Fiber (Simplex) สายสำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายอ่อน สำหรับภายใน ให้ตัวง่าย

FC-FC (UPC) Single Mode 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Fiber Optic FC to FC Single Mode 50/125 um แบบ Simplexe ยาว 3 เมตร ..

70 บาท

SC/UPC to SC/UPC 3 เมตร

  สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord SC-SC(UPC) Single Mode แบบ Simplex ยาว 3 เมตร สำหรับเชื่อมต่ออ..

45 บาท 65 บาท

FC/APC to FC/APC PATCH CABLE 3M (SIMPLEX,OS2,LSZH)

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Cable หัวคอนเน็กเตอร์แบบ FC/APC ทั้งสองฝั่ง ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.0 มิล..

120 บาท

LC to LC Simplex Single Mode 1 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper Cable) สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่ายเน็ตเวิร์ค สายชนิด S..

60 บาท

LC to LC Simplex Single Mode 2 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper Cable) สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่ายเน็ตเวิร์ค สายชนิด S..

65 บาท

LC to LC Simplex Single Mode 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper Cable) สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่ายเน็ตเวิร์ค สายชนิด S..

75 บาท

Patch Cord SC to FC (UPC) Simplex SM / 3.0mm - LSZH ยาว 3 เมตร

สายเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก (Fiber Optic Patch Cord) SC-FC (UPC) Simplex Single Mode ยาว 3 เมตร ..

80 บาท

Patch Cord SC/APC ยาว 1 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper Cable) สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก High Quali..

45 บาท

Patch Cord ST-LC 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord ST-LC (Simplex) Single Mode ยาว 3 เมตร สายแบบภายใน อ่อน โค้งงอ ดัด ให้ตั..

80 บาท

SC to LC Simplex Single Mode 1 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper) SC to LC ชนิดสาย Single Mode ยาว 1 เมตร แบบสายเดี่ยว (Sim..

45 บาท

SC to LC Simplex Single Mode 10 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper) SC to LC ชนิดสาย Single Mode ยาว 10 เมตร แบบสายเดี่ยว (Si..

110 บาท

SC to LC Simplex Single Mode 15 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper) SC to LC ชนิดสาย Single Mode ยาว 15 เมตร แบบสายเดี่ยว (Si..

140 บาท

แสดง 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 27 รายการ (3 หน้า)
PIGGABIT © 2017