สายสำเร็จ (เข้าหัว)

สายไฟเบอร์ SM/1C เข้าหัว SC-UPC ยาว 100 เมตร (มีสลิง)

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

750 บาท

สายไฟเบอร์ SM/1C เข้าหัว SC-UPC ยาว 150 เมตร (มีสลิง)

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

980 บาท

สายไฟเบอร์ SM/1C เข้าหัว SC-UPC ยาว 200 เมตร (มีสลิง)

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

1,300 บาท

สายไฟเบอร์ SM/1C เข้าหัว SC-UPC ยาว 250 เมตร (มีสลิง)

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

1,450 บาท

สายไฟเบอร์ SM/1C เข้าหัว SC-UPC ยาว 300 เมตร (มีสลิง)

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

1,600 บาท

สายไฟเบอร์ SM/1C เข้าหัว SC-UPC ยาว 400 เมตร (มีสลิง)

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

1,900 บาท

สายไฟเบอร์ SM/1C เข้าหัว SC-UPC ยาว 500 เมตร (มีสลิง)

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

2,200 บาท

สายไฟเบอร์ SM/1C เข้าหัว SC-UPC ยาว 600 เมตร (มีสลิง)

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

2,800 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก SM สำเร็จรูปเข้าหัว SC-SC / 80m

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 80 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เป..

550 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC-SC ยาว 100 เมตร (Single Mode)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 100 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เ..

590 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC-SC ยาว 150 เมตร (Single Mode)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 100 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เ..

810 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC-SC ยาว 200 เมตร (Single Mode)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 200 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เ..

1,045 บาท

แสดง 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 18 รายการ (2 หน้า)
PIGGABIT © 2017