SC/APC (Male) to LC/UPC (Female) SM 9/125 Hybrid Adapter

SC/APC (Male) to LC/UPC (Female) SM 9/125 Hybrid Adapter
  • 130 บาท
  • 120 บาท

  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: HYBRID-SCA-LCU
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติก Single Mode Hybrid Fiber Optic Adapter SC/APC (ตัวผู้) to LC/UPC (ตัวเมีย) ใช้สำหรับเชื่อมต่อ Connector ที่ต่างชนิด ต่ารูปแบบหัว เข้าด้วยกัน
PRODUCT HYBRID ADAPTER
Connector Type SC/APC (ตัวผู้) to LC/UPC (ตัวเมีย)
Insertion Loss 1310nm < 0.3dB , 1550nm < 0.3dB
Return Loss 1310nm > 50dB , 1550nm > 50dB
Atten & Reflectance On Label

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

ป้ายกำกับ: HYBRID FIBER OPTIC ADAPTER

PIGGABIT © 2019