ST

LC/UPC-ST/UPC SX PATCH CORD G.657A1 3.0mm-LSZH 1M

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อชนิด LC/UPC to ST/..

50 บาท

ST/UPC-ST/UPC Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกแพทคอร์ท (Fiber Optic Patch Cord Cable) หัวคอนเน็กเตอร..

65 บาท

แสดง 1 ถึง 2 จากทั้งหมด 2 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2019