SC

SC/APC DUPLEX PATCH CORD G.657A1 3.0mm-LSZH 3M

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อชนิด SC/APC to SC/..

100 บาท

SC/APC-LC/APC DX PATCH CORD G.657A1 3.0mm-LSZH 3M

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อชนิด SC/APC to LC/..

100 บาท

SC/APC-LC/UPC DX PATCH CORD G.657A1 3.0mm-LSZH 3M

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อชนิด SC/APC to LC/..

100 บาท

SC/UPC to LC/UPC Patch Cord 9/125, Duplex 3.0 mm - LSZH (เลือกความยาว)

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อชนิด SC/UPC to LC/..

75 บาท 100 บาท

SC/UPC to SC/UPC Patch Cord 9/125, Duplex 3.0 mm - LSZH (เลือกความยาว)

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord SC/UPC แบบ Duplex ยี่ห้อ PENGUIN ขนาดสาย 3..

90 บาท 100 บาท

แสดง 1 ถึง 5 จากทั้งหมด 5 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2019