หัวไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector SC/UPC, SC/APC, FC, LC สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก Flat type (สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดแบน)

LC/APC Fast Connector (สำหรับสายแบน และ 0.9mm)

LC/APC Fast Connector (สำหรับสายแบน) หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC รูปแบบกา..

65 บาท

LC/UPC Fast Connector (สำหรับสายแบน และ 0.9mm)

LC/UPC Fast Connector (สำหรับสายแบน) หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC รูปแบบกา..

65 บาท

LC/UPC Single-mode Fast Connector 0.9mm

Fiber Optic Fast Connector LC Single-mode 9/125um รองรับขนาดสาย 0.9mm ..

45 บาท

SC (UPC) - FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic) SC/UPC Fast Connector ใช้งานกับสายไฟเบอ..

170 บาท

SC/APC Fiber Optic Fast Connector (Pack 10 PC) Standard

SC/APC Fast Connector หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Splice Single Mode สำหร..

170 บาท 190 บาท

Fiber Optic Fast Connector SC/UPC รุ่น 601 (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH FAST CONNECTOR SC/UPC รุ่น 601 แบบฝาเปิด ผ่านการ..

195 บาท 210 บาท

FIBER FAST CONNECTO SC/APC รุ่น 601 (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH FAST CONNECTOR SC/APC รุ่น 601 แบบฝาเปิด ผ่านการ..

190 บาท 210 บาท

ตัวแยกสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ ยาว 30 cm สำหรับสายแบน

หลอดแยกสาย ตัวแยกสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ ใช้แยกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบแบน ..

20 บาท 25 บาท

ชุดแยกสายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ สำหรับ FTTH FLAT CABLE

ชุดแยกสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH แบบสายแบน (FLAT CABLE) 4 คอร์ สำหรับแยกคอร..

45 บาท

แสดง 1 ถึง 9 จากทั้งหมด 9 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2019