อุปกรณ์เชื่อมต่อ

อุปกรณ์เชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก

หัวต่อ SC-FC

หัวต่อ Connector Fiber Optic SC-FC ใช้สำหรับเชื่อมต่อสาย Patch Coord ท..

17 บาท

FC (Female) to SC (Female) SM 9/125 Hybrid Adaptor

Hybrid Adapter FC (Female) to SC (Female) หัวแปลงชนิด Single-mode 9/12..

10 บาท 14 บาท

FC to FC Single-mode Simplex Square (โลหะ)

หัวต่อ Coupler Fiber Optic FC to FC Single-mode แบบเหลี่ยม สำหรับเชื่อ..

11 บาท 12 บาท

FC/APC ADAPTER (Male & Female) ลดทอนสัญญาณแสง

Adapter ลดทอนสัญญาณแสง (ATTENUATOR) SC/APC Female to male สำหรับง..

130 บาท

FC/APC Pigtail 2.0mm LSZH - 1.5 M

สายไฟเบอร์ออฟติก พิกเทล Pigtail FC/APC Single-mode (9/125μm) ขนาดเส้นผ..

25 บาท

FC/UPC CUBIC Attenuator Adapter ลดทอนแสง (Female)

Adapter ลดทอนสัญญาณแสง (ATTENUATOR) FC/UPC แบบเหลี่ยม ตัวเมีย 0dB - 20..

70 บาท

FC/UPC FIBER ADAPTER (Carrier Grade)

ข้อต่อ, หัวต่อ สายไฟเบอร์ออฟติก FC-FC เกรดมาตรฐานการเชื่อต่อสื่อสาร วั..

10 บาท

FC/UPC Male/Female ATTENUATOR ADAPTER ลดทอนสัญญาณ 1dB-20dB (เลือก)

Adapter ลดทอนสัญญาณแสง (ATTENUATOR) FC/UPC 0dB 1dB 2dB 3dB 5dB 7dB 10d..

125 บาท

FC/UPC Pigtail 2.0mm LSZH - 1.5 M

สายไฟเบอร์ออฟติก พิกเทล Pigtail FC/UPC Single-mode (9/125μm) ขนาดเส้นผ..

25 บาท

LC (Female) to SC (Female) Metal (SM 9/125) Hybrid Adaptor

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติก Single Mode Hybrid Fiber Optic Adapter LC/UPC (ตั..

145 บาท 190 บาท

LC(Female) - ST(Male) 50/125 MM (Hybrid Adapter)

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติก Single Mode Hybrid Fiber Optic Adapter LC to ST 5..

180 บาท

LC/APC - LC/UPC SX Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 1 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อ LC/APC to LC..

50 บาท

แสดง 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 49 รายการ (5 หน้า)
PIGGABIT © 2019