FC/UPC-FC/UPC Patch Cord 3.0mm OS2 9/125 μm - LSZH

FC/UPC-FC/UPC Patch Cord 3.0mm OS2 9/125 μm - LSZH
  • 35 บาท
  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: FCUPC-SX-3XX
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

ตัวเลือก


สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode 9/125 μm หัวเชื่อมต่อ FC/UPC-FC/UPC Simplex (สายเดี่ยว) เส้นใยแก้ว G.657A1 ขนาด OD สาย 3.0mm เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH ผสมสารลดการเกิดควัน กรณีมีการติดไฟ สินค้าคุณภาพ
Brand PENGUIN OPTICAL
Product FC/UPC-FC/UPC (Simplex) Patch Cord
Mode Single Mode, 9/125uM
Fiber type OS2
Jacket Material LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
OD of cable(mm) 3.0±0.1
Cable Length On Label
Insertion Loss / Return Loss (dB) On label

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

ป้ายกำกับ: FC/UPC

PIGGABIT © 2019