สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 150 เมตร

  • 560 บาท
  • 540 บาท

  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: PG-1F150APC
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ SC/APC  (สายสลิงฝอย 0.4*7) ยาว 150 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก INDOOR/OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE ยี่ห้อ PENGUIN เข้าหัว SC/APC (หัวสีเขียว) ใช้งานได้ทั้ง ภายในและภายนอก ตัวสาย มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย 0.40 * 7 เส้น (Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire) ให้ตัวได้ดีกว่าสายแบบลวดกลม ใยแก้ว G.657A1 โค้งงอได้ดี Strength member FRP ไม่เป็นสื่อนำกระแสไฟ เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH ผสมสารลดการเกิดควันกรณีมีการติดไฟ สินค้าคุณภาพ
Brand PENGUIN OPTICAL
Connector Type SC/APC - SC/APC
Type INDOOR / OUTDOOR FTTH DROP CABLE
Mode Single Mode, 9/125uM
Fiber Type G.657A1
Fiber Core 1 Core
Fiber Color Blue
Messenger Wire 1.20mm (0.410mm x 7 Root) Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire
Strength Member 0.5mm FRP - Non-metallic Strength Member
Jacket Material LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
OD of cable(mm) 2.0×3.0±0.1
Cable Length 150 M

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

ป้ายกำกับ: สายสำเร็จ 150 เมตร

PIGGABIT © 2019