สินค้ามาใหม่

หัวไฟเบอร์ออปติก SC/UPC แบบ SOC / Hot Melt

หัวไฟเบอร์ออปติก SC/UPC แบบ SOC / Hot Melt

หัวไฟเบอร์ออปติก SC/UPC แบบ SOC / Hot Melt เป็นหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปต..

25 บาท

หัวไฟเบอร์ออปติก SC/APC แบบ SOC / Hot Melt

หัวไฟเบอร์ออปติก SC/APC แบบ SOC / Hot Melt

หัวไฟเบอร์ออปติก SC/APC แบบ SOC / Hot Melt เป็นหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปต..

25 บาท

 DR-30-24 Rail Type Switching Power Supply 24V (1.5A) 30W

DR-30-24 Rail Type Switching Power Supply 24V (1.5A) 30W

Din-Rail Switching Power Supply รุ่น DR-30-24 แรงดัน 24V 1.5A ให้กำลัง..

250 บาท

8-in-1 คีมปลอกสายไฟเบอร์ออปติก (Optical Fiber Stripper) ยี่ห้อ SIGNAL FIRE รุ่น ZSQ-08

8-in-1 คีมปลอกสายไฟเบอร์ออปติก (Optical Fiber Stripper) ยี่ห้อ SIGNAL FIRE รุ่น ZSQ-08

คีมปลอกสายไฟเบอร์ออปติก 8-in-1 (Optical Fiber Stripper) ยี่ห้อ SIGNAL ..

990 บาท

 DR-45-24 Rail Type Switching Power Supply 24V (2A) 48W

DR-45-24 Rail Type Switching Power Supply 24V (2A) 48W

Din-Rail Switching Power Supply รุ่น DR-45-24 แรงดัน 24V / 2A ให้กำลัง..

360 บาท

 DR-60-5 Rail Type Switching Power Supply 5V (6.5A) 32W

DR-60-5 Rail Type Switching Power Supply 5V (6.5A) 32W

Din-Rail Switching Power Supply รุ่น DR-60-5 แรงดัน 5V / 6.5A ให้กำลัง..

320 บาท

SFP LED Media Converter สำหรับจอ LED Screen โดยเฉพาะ

SFP LED Media Converter สำหรับจอ LED Screen โดยเฉพาะ

SFP Media Converter for LED Screen SFP Media Converter for LED Screen..

1,300 บาท

สายแลน CAT6 ยี่ห้อLINK รุ่น US-9106LSZH (250MHz) ใช้งานภายใน กล่อง 305 เมตร

สายแลน CAT6 ยี่ห้อLINK รุ่น US-9106LSZH (250MHz) ใช้งานภายใน กล่อง 305 เมตร

สายแลน CAT6 ยี่ห้อ LINK รุ่น US-9106LSZH เป็นสายแลนคุณภาพสูง เหมาะสำหร..

3,700 บาท

Waterproof Industrial L2 Managed PoE Switch 4 POE + 2 SFP (IP68) กันน้ำ

Waterproof Industrial L2 Managed PoE Switch 4 POE + 2 SFP (IP68) กันน้ำ

hasivo รุ่น G600WP-4G-2S-FS (L2 Managed) Full Gigabit Industrial Po..

11,500 บาท

Dahua DH-PFB300C Ceiling Mount Bracket ขายึดกล้อง ใต้ฝ้า-เพดาน

Dahua DH-PFB300C Ceiling Mount Bracket ขายึดกล้อง ใต้ฝ้า-เพดาน

Dahua รุ่น DH-PFB300C (Ceiling Mount Bracket) ขายึดกล้องวงจรปิด สำหรับ..

420 บาท

น๊อต (Bolt) M8 สำหรับยึด Optimizer กับรางโซล่าเซล

น๊อต (Bolt) M8 สำหรับยึด Optimizer กับรางโซล่าเซล

ชุดน๊อต พร้องแหวนรอง แหวนสปริง ขนาด M8 (Bolt & Nut) สำหรับยึด Opti..

15 บาท

MINI Ai POE Switch 6 Port (4 POE + 2 Uplink) 10/100M ยี่ห้อ DJA รุ่น X1006B

MINI Ai POE Switch 6 Port (4 POE + 2 Uplink) 10/100M ยี่ห้อ DJA รุ่น X1006B

MINI Fast Ethernet Ai POE Switch 6 Port (4 POE + 2 Uplink) 10/100M ยี่..

620 บาท

Full Gigabit Ai POE Switch 8 Port + 2 Uplink (VLAN) 120W ยี่ห้อ DJA รุ่น DJA-08G20GB

Full Gigabit Ai POE Switch 8 Port + 2 Uplink (VLAN) 120W ยี่ห้อ DJA รุ่น DJA-08G20GB

Full Gigabit Ai POE Switch 8 Port + 2 Uplink (VLAN) 120W ยี่ห้อ DJA รุ..

1,490 บาท

Full Gigabit Ai POE Switch 8 Port + 2 Uplink + 2 SFP (120W) ยี่ห้อ DJA รุ่น DJA-08G22GB

Full Gigabit Ai POE Switch 8 Port + 2 Uplink + 2 SFP (120W) ยี่ห้อ DJA รุ่น DJA-08G22GB

Full Gigabit Ai PoE Switch 8 Port + 2 Uplink + 2 SFP (120W) ยี่ห้อ DJA..

1,650 บาท

Full Gigabit Ai PoE Switch 1SFP+5GE (80W) Hasivo รุ่น S600P-4G-1TS-AI

Full Gigabit Ai PoE Switch 1SFP+5GE (80W) Hasivo รุ่น S600P-4G-1TS-AI

Full Gigabit POE Switch/Hub 4 POE + Gigabit Ethernet Uplink Port + SFP..

1,150 บาท

Dahua Water-proof Junction Box รุ่น DH-PFA121

Dahua Water-proof Junction Box รุ่น DH-PFA121

กล่องขากล้องวงปิด กันน้ำ (Water-proof Junction Box) ยี่ห้อ Dahua รุ่น ..

480 บาท

 DR-60-12 Rail Type Switching Power Supply 12V (5A) 60W

DR-60-12 Rail Type Switching Power Supply 12V (5A) 60W

Din-Rail Switching Power Supply รุ่น DR-60-12 แรงดัน 12V / 5.0A ให้กำล..

350 บาท

DH-PFA100  Mount Adapter ยี่ห้อ Dahua

DH-PFA100 Mount Adapter ยี่ห้อ Dahua

Dahua DH-PFA100 Mount Adapter ฐานกล้องวงจรปิด Dahua ใช้งานกับกล้องวงจร..

230 บาท

ลู่ปล่อยสาย รางปล่อยสาย 5 ตัน (โรลเลอร์ใหญ่)

ลู่ปล่อยสาย รางปล่อยสาย 5 ตัน (โรลเลอร์ใหญ่)

ลู่ปล่อยสาย รางปล่อยสายเคเบิล รองรับน้ำหนักไม่เกิน 5 ตัน ปรับระยะโรลเล..

5,550 บาท

Gigabit Industrial WEB Manage PoE Switch 8 PoE Built-in 2 SC (WDM) Fiber Optic 20KM

Gigabit Industrial WEB Manage PoE Switch 8 PoE Built-in 2 SC (WDM) Fiber Optic 20KM

Full Gigabit Industrial WEB Manage PoE Switch 8 Port + 2 SC WDM Fiber ..

2,290 บาท

คีมปอกสายไฟเบอร์ออปติก (Fiberoptic Stripper) 3 ช่อง CFS-3 คุณภาพสูง

คีมปอกสายไฟเบอร์ออปติก (Fiberoptic Stripper) 3 ช่อง CFS-3 คุณภาพสูง

คีมปอกสายไฟเบอร์ออปติก (Fiberoptic Stripper) แบบ 3 ช่อง รุ่น CFS-3 ใช้..

320 บาท

เครื่องสไปซ์ สายไฟเบอร์ออปติก รุ่น AI-10A

เครื่องสไปซ์ สายไฟเบอร์ออปติก รุ่น AI-10A

เครื่องสไปซ์สายไฟเบอร์ออปติก Signalfire รุ่น AI-10A ใหม่ล่าสุด แท..

36,500 บาท

Full Gigabit PoE Switch 16 Port + 2 SFP (300W) hasivo รุ่น S5800P-16G-2S

Full Gigabit PoE Switch 16 Port + 2 SFP (300W) hasivo รุ่น S5800P-16G-2S

Full Gigabit PoE Switch 16 Port (10/100/1000) + 2 * SFP 1000M (1.25G) ..

3,950 บาท

MEANWELL รุ่น LPV-60-12 LED Driver 12V / 60W สำหรับไฟ LED (กันน้ำ)

MEANWELL รุ่น LPV-60-12 LED Driver 12V / 60W สำหรับไฟ LED (กันน้ำ)

MEAN WELL LED Driver กันน้ำ รุ่น LPV-60-12 เป็นไดร์เวอร์ LED ที่ออกแบบ..

520 บาท

Full Gigabit Passive PoE Switch 8 Port + 2 SFP (150W) hasivo S1200P-8G-2S-24

Full Gigabit Passive PoE Switch 8 Port + 2 SFP (150W) hasivo S1200P-8G-2S-24

Full Gigabit Passive PoE Switch 24V 8 Port 2 SFP Uplink ยี่ห้อ hasivo ..

1,850 บาท

พรีฟอร์ม ปีกนก (PREFORM SIDE TIE) รัดสายไฟเบอร์ออปติก สายไฟ ขนาด 9 MM

พรีฟอร์ม ปีกนก (PREFORM SIDE TIE) รัดสายไฟเบอร์ออปติก สายไฟ ขนาด 9 MM

พรีฟอร์ม (PREFORMED) แบบ ปีกนก ยึดรั้งตัวสาย 2 ฝั่งแบบ วิ่งผ่านจุดยึดแ..

25 บาท

พรีฟอร์ม ปีกนก (PREFORM SIDE TIE) รัดสายไฟเบอร์ออปติก สายไฟ ขนาด 6-7 MM

พรีฟอร์ม ปีกนก (PREFORM SIDE TIE) รัดสายไฟเบอร์ออปติก สายไฟ ขนาด 6-7 MM

พรีฟอร์ม (PREFORMED) แบบ ปีกนก ยึดรั้งตัวสาย 2 ฝั่งแบบ วิ่งผ่านจุดยึดแ..

23 บาท

ลู่ปล่อยสาย รางปล่อยสาย 1 ตัน

ลู่ปล่อยสาย รางปล่อยสาย 1 ตัน

ลู่ปล่อยสาย รางปล่อยสาย เคเบิล รองรับน้ำหนักไม่เกิน 1 ตัน ปรับระยะโรลเ..

2,900 บาท

สายไฟเบอร์ออปติก 4 คอร์ กลม fig.8 ม้วน 500 เมตร

สายไฟเบอร์ออปติก 4 คอร์ กลม fig.8 ม้วน 500 เมตร

สายไฟเบอร์ออปติก 4 คอร์ กลม มีสลิง ชนิดสาย Single-mode (Round Type) คว..

2,300 บาท

MEANWELL | HDR-30-24 Din Rail Power Supply 24V (30W)

MEANWELL | HDR-30-24 Din Rail Power Supply 24V (30W)

MW MEAN WELL รุ่น HDR-30-24 เป็น Power Supply หรือเครื่องจ่ายไฟที่ให้ก..

620 บาท

สาย HDMI ไฟเบอร์ออปติก (AOC) 4K 60Hz Version 2.0 ยาว 35 เมตร

สาย HDMI ไฟเบอร์ออปติก (AOC) 4K 60Hz Version 2.0 ยาว 35 เมตร

สายสัญญาณภาพแบบไฟเบอร์ออปติก HDMI 4K 60Hz. Version 2.0 (Active Optical..

1,440 บาท

Full Gigabit Industrial L2 WEB Managed PoE Switch 8 Port + 2 SFP (พร้อม Adapter)

Full Gigabit Industrial L2 WEB Managed PoE Switch 8 Port + 2 SFP (พร้อม Adapter)

Full Gigabit Industrial WEB Manage PoE Switch 8 Port + 2 SFP สวิตช์ PO..

2,400 บาท

Full Gigabit Industrial Ai POE Switch 12 Port (8 POE+2GE+2SFP) เครื่องเปล่า

Full Gigabit Industrial Ai POE Switch 12 Port (8 POE+2GE+2SFP) เครื่องเปล่า

Full Gigabit Industrial PoE Switch 12 Port (8 POE + 2 GE + 2 SFP) with..

1,690 บาท

10G SFP+ LC BiDi 10KM (Single-mode)

10G SFP+ LC BiDi 10KM (Single-mode)

10G SFP โมดูล (SFP+) โมดูลเชื่อมต่อสายใยแก้วนำแสง ยี่ห้อ MEET U รุ่น M..

1,560 บาท

สายแลน CAT6 (600MHz) แบบมี Shield กันสัญญาณรบกวน ยาว 3 เมตร

สายแลน CAT6 (600MHz) แบบมี Shield กันสัญญาณรบกวน ยาว 3 เมตร

Link US-5103S-1 สายแลน CAT6 (600MHz) แบบมี Shield ป้องกันสัญญาณรบกวน ส..

35 บาท

สายแลน CAT6 (600MHz) แบบมี Shield กันสัญญาณรบกวน ยาว 2 เมตร

สายแลน CAT6 (600MHz) แบบมี Shield กันสัญญาณรบกวน ยาว 2 เมตร

Link US-5102S-1 สายแลน CAT6 (600MHz) แบบมี Shield ป้องกันสัญญาณรบกวน ส..

25 บาท

PIGGABIT © 2019