ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx แบบ FAST CONNECT สำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Co..

1,700 บาท

FIBER FAST CONNECTO SC/UPC รุ่น 601 (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH FAST CONNECTOR SC/UPC รุ่น 601 แบบฝาเปิด ผ่านการตรวจสอบคุณภาพ 100% มั่นใจค่าลด..

220 บาท

Gigabit Media Converter Single Mode (WDM) ยี่ห้อ PENGUIN

GIGABIT MEDIA CONVERTER ยี่ห้อ PENGUIN อุปกรณ์แปลงสัญญานไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Transiver) เ..

980 บาท

HD Optical Transmission 4CH (1080P) รองรับ AHD/TVI/CVI/CVBS

HD Coaxial Optical Transcevisr อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพกล้องวงจรปิด โดยใช้สายสัญญาณไฟเบิร์ออปติก รองรับก..

3,850 บาท

PENGUIN สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH 2 CORE STEEL-LSZH 1000 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP OUTDOOR CABLE แบบ 2 คอร์ ม้วน 1000 เมตร สำหรับติดตั้งภายนอก เกรดวัสดุคุณภ..

3,200 บาท

PENGUIN Gigabit Media Converter SM / SC Duplex 1310nm - 20KM

Gigabit Media Converter (10/100/1000) แบบ Dual Fiber (Duplex) ยี่ห้อ PENGUIN ระยะ 20 กิโลเมตร ความยา..

1,250 บาท

ชุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก (PENGUIN) 1 คอร์ 100 เมตร + Gigabit Media 1 RJ45

ชุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ เพนกวิ้น (PENGUIN) FTTH DROP INDOOR/OUTDOOR ระยะ 100 เมตร พร้อม ..

1,450 บาท

ชุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก (PENGUIN) 150 เมตร + Gigabit Media 1 RJ45

ชุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ เพนกวิ้น (PENGUIN) FTTH DROP INDOOR/OUTDOOR พร้อม Media Conver 1..

1,650 บาท

สินค้ามาใหม่

PENGUIN FTTH ROUND STANDED 2F - LSZH ม้วน 1000 เมตร

PENGUIN FTTH ROUND STANDED 2F - LSZH ม้วน 1000 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ FTTH แบบกลม (Round Standed Cable) มีใย Aramid Yarn ในสายเส้นใยแก้วแบบ G.657A..

5,900 บาท

ขายึดกล้องกันน้ำแบบโดมติผนัง DH-PFB204W (Water-proof Wall Mount Bracket)

ขายึดกล้องกันน้ำแบบโดมติผนัง DH-PFB204W (Water-proof Wall Mount Bracket)

ขายึดกล้องโดมแบบติดผนัง ยี่ห้อ Dahua รุ่น DH-PFB204W ..

520 บาท

Dahua DH-PFA134 กล่องยึดกล้องวงจรปิด (Junction Box for Dahua Camera)

Dahua DH-PFA134 กล่องยึดกล้องวงจรปิด (Junction Box for Dahua Camera)

Dahua DH-PFA134 กล่องยึดกล้องวงจรปิด (Junction Box for Dahua Camera) ..

280 บาท

PENGUIN GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER (LIMITED EDITION)

PENGUIN GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER (LIMITED EDITION)

SFP MEDIA CONVERTER 1 Lan Port 10/100/1000 สำหรับเชื่อมต่อ SFP Module อุปกรณ์ประกอบด้วย SFP..

850 บาท

SFP MODULE 1.25G LC-DUPLEX 1310nm 20KM

SFP MODULE 1.25G LC-DUPLEX 1310nm 20KM

SPF Module อุปกรณ์สำหรับเชื่อมต่อ Network Switch แบบแสงผ่านสายใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ออฟติก รองรับระยะทาง..

580 บาท

SFP MODULE 1.25G LC-DUPLEX 1310nm 20KM ยี่ห้อ PENGUIN

SFP MODULE 1.25G LC-DUPLEX 1310nm 20KM ยี่ห้อ PENGUIN

SPF Module อุปกรณ์สำหรับเชื่อมต่อ Network Switch แบบแสงผ่านสายใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ออฟติก รองรับระยะทาง..

1,050 บาท

จานปล่อยสายไฟเบอร์ออฟติก สายสำเร็จรูป PENGUIN

จานปล่อยสายไฟเบอร์ออฟติก สายสำเร็จรูป PENGUIN

จานปล่อยสายไฟเบอร์ออฟติก (สายสำเร็จรูป) แบบจานหมุน แนวนอน เส้นผ่าศูนย์กลาง 30 เซ็นติเมตร รองรับสายไฟ..

750 บาท

SFP 1.25Gb LC-BIDI 1310/1490 ระยะ 20 km (คู่)

SFP 1.25Gb LC-BIDI 1310/1490 ระยะ 20 km (คู่)

SFP Modual LC-BiDi 1310/1490 ระยะกำลังส่งสูงสุด 20 กิโลเมตร ที่ความเร็ว 1.25 Gbps. ผ่านสายสัญญาณไฟเบ..

1,150 บาท

ปากกายิงแสงไฟเบอร์ออฟติก Visual Fault Locator ขนาด 10mW

ปากกายิงแสงไฟเบอร์ออฟติก Visual Fault Locator ขนาด 10mW

ปากกายิงแสง ไฟเบอร์ออฟติก เรเซอร์ยิงแสงไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Red Pen) ระยะ 10 km. สำหรับใช้ส่งแ..

580 บาท

กล่องพักสายเชื่อมต่อภายใน Termination Box-2C-01 (กล่องเปล่า)

กล่องพักสายเชื่อมต่อภายใน Termination Box-2C-01 (กล่องเปล่า)

กล่องพักสายไฟเบอร์เชื่อมต่อภายใน Termination Box-2C-01 (กล่องเปล่า) สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออ..

35 บาท

SMART HANDY OTDR (OTDR/OPM/OLS/VFL) 60KM

SMART HANDY OTDR (OTDR/OPM/OLS/VFL) 60KM

Smart Handy OTDR มี 4 ฟังก์ชั่นการทำงาน (OTDR / Optical Power Meter / Visual Fault Locator /&nb..

16,500 บาท

HDMI FIBEROPTIC 1080P + LOOP OUT (SC Connector)

HDMI FIBEROPTIC 1080P + LOOP OUT (SC Connector)

HDMI TO FIBER Extender แบบมี Loop Out 1 ช่องเสียบ HDMI ความละเอียด 1080P ระยะส่งสัญยาณด้วยไฟเบอร์ออฟ..

2,950 บาท

HDMI TO FIBEROPTIC (SC Connector) 1080P

HDMI TO FIBEROPTIC (SC Connector) 1080P

HDMI TO FIBER Extender ระยะ 20 km ความละเอียด 1080P อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพ hdmi พร้อมเสียง ผ่านสายใยแก..

2,500 บาท

เม็ดเชื่อมสาย UY กล่อง 500 ตัว

เม็ดเชื่อมสาย UY กล่อง 500 ตัว

เม็ดเชื่อมสาย 3M UY ใช้สำหรับเชื่อมสายโทรศัพท์, สายแลน ฯลฯ. สำหรับงานสื่อสารและโทรคมนาคม กล่อง 500 ต..

490 บาท

กล่องพักสายเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก 16 Port Wall Mount & Pole Mount

กล่องพักสายเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก 16 Port Wall Mount & Pole Mount

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกกันน้ำ ยึดผนังและรัดเสา (Terminal Outdoor Wall Mounted and Pelo) รองรับสาย 1..

620 บาท

4 Core Wall Mounted Fiber Termination Box

4 Core Wall Mounted Fiber Termination Box

กล่องกระจายสายไฟเบอร์ออฟติก 4 ช่อง ติดผนัง (Wall mounted Fiber optic Terminal Box / Splice Box) รุ่น..

220 บาท

Dahua DH-PFA150  Pole Mount Bracket

Dahua DH-PFA150 Pole Mount Bracket

Pole Mount Bracket ชุดฐานยึดขากล้องรัดเสา ยี่ห้อ Dahua รุ่น DH-PFA150   ..

570 บาท

เครื่องสไปซ์สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN รุ่น UT-FSA9 (Ai-9)

เครื่องสไปซ์สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN รุ่น UT-FSA9 (Ai-9)

เครื่องสไปซ์สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN UT-FSA9 (Signalfire Ai-9) ใช้เทคโนโลยีล่าสุด Core Ali..

37,900 บาท

Dahua DH-PFA130-E กล่องยึดกล้องวงจรปิด (Junction Box for Dahua Camera)

Dahua DH-PFA130-E กล่องยึดกล้องวงจรปิด (Junction Box for Dahua Camera)

Junction Box สำหรับยึดกล้องวงจรปิด Dahua วัสดุอลูมิเนีย สีขาว รุ่น DH-PFA130-E Datasheet กดท..

350 บาท

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก Termination Box-2C-02 ใช้ภายใน

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก Termination Box-2C-02 ใช้ภายใน

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก (Termination Box-2C-02) ใช้ภายใน วัสดุเกรด A คุณภาพสูง อุปกรณ์ประกอบด้วย..

25 บาท

PIGGABIT © 2017