FIBER FAST CONNECTO SC/UPC รุ่น 601 (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH FAST CONNECTOR SC/UPC รุ่น 601 แบบฝาเปิด ผ่านการตรวจสอบคุณภาพ 100% มั่นใจค่าลด..

220 บาท

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx แบบ FAST CONNECT สำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Co..

1,700 บาท

Gigabit Media Converter SM / SC Duplex 1310nm - 20KM

Gigabit Media Converter (10/100/1000) แบบ Dual Fiber (Duplex) ระยะ 20 กิโลเมตร ความยาวคลื่นแสง 1310n..

1,250 บาท

PENGUIN สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH 2 CORE FRP-LSZH 1000 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP OUTDOOR CABLE แบบ 2 คอร์ ม้วน 1000 เมตร สำหรับติดตั้งภายนอก เกรดวัสดุคุณภ..

3,400 บาท

ชุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก (PENGUIN) 1 คอร์ 100 เมตร + Gigabit Media 1 RJ45

ชุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ เพนกวิ้น (PENGUIN) FTTH DROP INDOOR/OUTDOOR ระยะ 100 เมตร พร้อม ..

1,450 บาท

ชุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก (PENGUIN) 150 เมตร + Gigabit Media 1 RJ45

ชุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ เพนกวิ้น (PENGUIN) FTTH DROP INDOOR/OUTDOOR พร้อม Media Conver 1..

1,650 บาท

สินค้ามาใหม่

PENGUIN Gigabit Media Converter SM / SC Duplex 1310nm - 20KM

PENGUIN Gigabit Media Converter SM / SC Duplex 1310nm - 20KM

Gigabit Media Converter (10/100/1000) แบบ Dual Fiber (Duplex) ยี่ห้อ PENGUIN ระยะ 20 กิโลเมตร ความยา..

1,250 บาท

ORICO HDMI SWITCH 3in-1Out 4K@60HZ

ORICO HDMI SWITCH 3in-1Out 4K@60HZ

กล่องสลับหน้าจอสัญญาณภาพ HDMI (HDMI Switch) เข้า 3 - ออก 1 รองรับภาพ 4K @ 60HZ. อุปกรณ์ประกอบด้วย..

950 บาท

PENGUIN สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH 2 CORE STEEL-LSZH 1000 เมตร

PENGUIN สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH 2 CORE STEEL-LSZH 1000 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP OUTDOOR CABLE แบบ 2 คอร์ ม้วน 1000 เมตร สำหรับติดตั้งภายนอก เกรดวัสดุคุณภ..

3,200 บาท

OTDR Lunch Box (Single Mode) SC/APC-SC/UPC - 2 KM

OTDR Lunch Box (Single Mode) SC/APC-SC/UPC - 2 KM

OTDR Lunch Cable (Dummy Load) สำหรับจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ต่างๆ (น้ำหนักเบา) ไม..

3,200 บาท

MERCURY GIGABIT MEDIA CONVERTER 1X4 (3KM)

MERCURY GIGABIT MEDIA CONVERTER 1X4 (3KM)

Gigabit Medaia Converter แบบ 4 Port ยี่ห้อ MERCURY รองรับสายสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode ..

1,350 บาท

หลอดเก็บ Fusion Splice (สำหรับสาย FTTH FLAT) กันน้ำ

หลอดเก็บ Fusion Splice (สำหรับสาย FTTH FLAT) กันน้ำ

หลอดเก็บ Fusion Splice (สำหรับสาย FTTH FLAT) กันน้ำ ใช้สำหรับเก็บข้อต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fusion S..

4 บาท

HD Optical Transmission 4CH (1080P) รองรับ AHD/TVI/CVI/CVBS

HD Optical Transmission 4CH (1080P) รองรับ AHD/TVI/CVI/CVBS

HD Coaxial Optical Transcevisr อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพกล้องวงจรปิด โดยใช้สายสัญญาณไฟเบิร์ออปติก รองรับก..

3,850 บาท

PENGUIN OPTICAL TELEPHONE PCM  2 CH (SM/20KM)

PENGUIN OPTICAL TELEPHONE PCM 2 CH (SM/20KM)

PENGUIN Optical Telephone PCM อุปกรณ์แปลงสัญญาณโทรศัพท์ Analog เป็นสัญญาณแสง ส่งผ่าน ไฟเบอร์ออฟ..

2,650 บาท

HD Optical Transmission 8CH (1080P) รองรับ AHD/TVI/CVI/CVBS

HD Optical Transmission 8CH (1080P) รองรับ AHD/TVI/CVI/CVBS

HD Coaxial Optical Transcevisr อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพกล้องวงจรปิด โดยใช้สายสัญญาณไฟเบิร์ออปติก รองรับก..

6,900 บาท

HDMI FIBER OPTIC EXTENDER + USB (SM/SC/20KM)

HDMI FIBER OPTIC EXTENDER + USB (SM/SC/20KM)

HDMI Fiber Optic Extender 20KM ความละเอียด 1080P อุปกรณ์แปลงและส่งสัญญาณภาพผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไ..

3,500 บาท

Gigabit Media Converter Single Mode (WDM) ยี่ห้อ PENGUIN

Gigabit Media Converter Single Mode (WDM) ยี่ห้อ PENGUIN

GIGABIT MEDIA CONVERTER ยี่ห้อ PENGUIN อุปกรณ์แปลงสัญญานไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Transiver) เ..

980 บาท

เครื่องสไปซ์สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN รุ่น UT-FSA8

เครื่องสไปซ์สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN รุ่น UT-FSA8

เครื่องมือชิ้นพิเศษสุดสำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก เครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก การต่อสายไฟเบอร์ออฟติกด้ว..

31,000 บาท

LINK รุ่น UF-2200 BLANK Snap-In Adapter PLATE

LINK รุ่น UF-2200 BLANK Snap-In Adapter PLATE

แผงเปล่าปิดช่องว่าง (BLANK Snap-In Adapter PLATE) สำหรับปิดช่อง FDU ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2200 ..

75 บาท

L925B Optical Fiber Mechanical Splice

L925B Optical Fiber Mechanical Splice

L925B Optical Fiber Mechanical Splice for 0.9mm and 0.25mm fiber Optical Fiber Mechanical Splice ..

55 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN 4 คอร์ G.657A1 STEEL-LSZH 2000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN 4 คอร์ G.657A1 STEEL-LSZH 2000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP OUTDOOR CABLE แบบ 4 คอร์ ม้วน 2000 เมตร สำหรับติดตั้งภายนอก มีสลิง เกรดวั..

8,200 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN 4 คอร์ G.657A1 STEEL-LSZH 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN 4 คอร์ G.657A1 STEEL-LSZH 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP OUTDOOR CABLE แบบ 4 คอร์ ม้วน 1000 เมตร สำหรับติดตั้งภายนอก มีสลิง เกรดวั..

4,500 บาท

PENGUIN สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH 2 CORE FRP-LSZH 2000 เมตร

PENGUIN สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH 2 CORE FRP-LSZH 2000 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP OUTDOOR CABLE แบบ 2 คอร์ ม้วน 2000 เมตร สำหรับติดตั้งภายนอก เกรดวัสดุคุณภ..

6,200 บาท

เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ สายแลน INSERTION TOOL

เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ สายแลน INSERTION TOOL

เครื่องมือเข้าสายแบบย้ำ กระแทก ตัด INSERTION (connection & cutting) TOOL with sensor รุ่น K..

295 บาท

SC/APC ADAPTER SX-SM (Green no Flange)

SC/APC ADAPTER SX-SM (Green no Flange)

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง SC/APC Single Mode แบบ Simplex (no Flange) สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว..

12 บาท

SC/UPC ADAPTER SX-SM (Blue With Flange)

SC/UPC ADAPTER SX-SM (Blue With Flange)

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง SC/UPC Single Mode แบบ Simplex With Flange (สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว SC ..

12 บาท

PIGGABIT © 2017