HDMI Extender FULL HD ระยะ 60 เมตร (ภาพและเสียง)

HDMI Extender อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพ HDMI ผ่านสายแลน ระยะ 50-60 เมตร ความคมชัดระดับ HD 1080P Specific..

1,150 บาท

Power Supply แบบตู้ 12V(5A) สำหรับกล้องวงจรปิด 5 ช่อง

Power Supply กล้องวงจรปิดแบบตู้ ขนาด 12V 5A / 60W เชื่อมต่ออุปกรณ์ภายนอกได้ 4CH มีฟิวส์ป้องกันการรัด..

730 บาท

X41TAC เครื่องทดสอบกล้องวงจรปิด AHD/TVI/CVI/CVBS + VGA/HDMI

เครื่องวัดกล้องวงจรปิด ทดสอบกล้องวงจรปิด หน้าจอ 7 นิ้ว รองรับกล้องโหมด Analog HD ทุกระบบ AHD,TVI,C..

5,900 บาท

ชุดดอกสว่านโฮซอ เจดีย์ (Step Drill Bit) 4- 32 มิล

ชุดดอกสว่านเจดีย์ ดอกโฮซอ (Hold Saw) Step Drill Bit 3 ชิ้น 4-32มิล, 4-20มิล, 4-12 มิล วัดุทำจากเหล็ก..

320 บาท

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป SC-SC SingleMode สาย Outdoor มีสลิง 100 เมตร

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

855 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH / SM / 1C / มีสลิง (1000 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode 1 Core เป็นสายสำหรับใช้ภายในอาคาร เหมาะสำหรับการใช้งานระดับกลาง-สูงเ..

3,900 บาท

SC-SC FIBER OPTIC CONNECTOR

ตัวต่อตรงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ (SC-SC) ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน..

15 บาท

Gigabit Fiber Optic SWITCH 4 PORT / SM / 20 KM.

ชุด GIGABIT FIBER OPTIC SWITCH 4 PORT อุปกรณ์เครือข่ายใยแก้วนำแสงสำหรับงานเน็ตเวิร์ค รองรับความเร็ว ..

3,200 บาท

สินค้ามาใหม่

DH-IPC-HDW4431C-A  3.6 mm /MIC/POE/ 4 ล้านพิกเซล

DH-IPC-HDW4431C-A 3.6 mm /MIC/POE/ 4 ล้านพิกเซล

กล้องวงจรปิดระบบ IP Camera โดมอินฟาเรด Dahua รุ่น DH-IPC-HDW4431C-A ความละเอียด 4 ล้านพิกเซล (2560x1..

2,850 บาท

DH-IPC-HDW4431C-A  2.8 mm/MIC /POE/4 ล้านพิกเซล

DH-IPC-HDW4431C-A 2.8 mm/MIC /POE/4 ล้านพิกเซล

กล้องวงจรปิดระบบ IP Camera โดมอินฟาเรด Dahua รุ่น DH-IPC-HDW4431C-A ความละเอียด 4 ล้านพิกเซล (2560x1..

2,960 บาท

หัวต่อ MC4 (ผู้+เมีย)

หัวต่อ MC4 (ผู้+เมีย)

ตัวต่อ หัวต่อ MC4 ใช้กับแผงโซล่าเซล..

35 บาท

ชุดกล่อง PLC SPLITTER 1x8 (กันน้ำ ติดตั้งภายนอก)

ชุดกล่อง PLC SPLITTER 1x8 (กันน้ำ ติดตั้งภายนอก)

ชุดกล่อง PLC Splitter 1x8  กันน้ำ ติดตั้งทั้งภายใน - ภายนอก PLC Splitter แบบ SC-SC 1x8 กล่องทำจ..

360 บาท

ปลักสวิทช์ ควบคุมคุมด้วย อุณหภูมิ และ ความชื้น (Thermostat + Hygrostat) 220VAC

ปลักสวิทช์ ควบคุมคุมด้วย อุณหภูมิ และ ความชื้น (Thermostat + Hygrostat) 220VAC

ปลักสวิทช์ ควบคุมคุมด้วย อุณหภูมิ และ ความชื้น (Thermostat + Hygrostat) 220VACFutureTemperature meas..

1,450 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Simplex Single Mode เข้าหัวชนิด SC(APC)-SC(UPC)  สำเร็จรูป  3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Simplex Single Mode เข้าหัวชนิด SC(APC)-SC(UPC) สำเร็จรูป 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Simplex Single Mode เข้าหัวชนิด SC(APC)-SC(UPC)  สำเร็จรูป  3 ..

120 บาท

PLC SPLITTER 1x8 ABS BOX

PLC SPLITTER 1x8 ABS BOX

กล่องใส่ PLC SPLITTER 1x8 สำหรับกล่อง PLC กันน้ำติดตั้งภายนอก..

220 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Simplex Single Mode เข้าหัวชนิด SC-SC (SC-APC) สำเร็จรูป (ความยาว 3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Simplex Single Mode เข้าหัวชนิด SC-SC (SC-APC) สำเร็จรูป (ความยาว 3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 3 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เป็..

115 บาท

PLC Splitter 1X2 SC-SC UPC

PLC Splitter 1X2 SC-SC UPC

ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter 1X2 (SC-SC) ..

180 บาท

Path Cord Fiber Optic LC-SC (Duplex) 3 เมตร

Path Cord Fiber Optic LC-SC (Duplex) 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออปติก Path Cord LC-SC ยาว 3 เมตร (Duplex)  WDM 1310-1550..

120 บาท

BNC แบบเกลียว

BNC แบบเกลียว

BNC แบบเกลียว (หมุน,ขัน) ใช้กับสาย RG59/RG6 สำหรับกล้องวงจรปิด..

8 บาท

ชุดดอกสว่านโฮซอ เจดีย์ (Step Drill Bit) 4- 32 มิล

ชุดดอกสว่านโฮซอ เจดีย์ (Step Drill Bit) 4- 32 มิล

ชุดดอกสว่านเจดีย์ ดอกโฮซอ (Hold Saw) Step Drill Bit 3 ชิ้น 4-32มิล, 4-20มิล, 4-12 มิล วัดุทำจากเหล็ก..

320 บาท

สายแลน CAT6 กล่อง 100 เมตร ยี่ห้อ Link

สายแลน CAT6 กล่อง 100 เมตร ยี่ห้อ Link

สายแลนภายใน CAT6 ยี่ห้อ Link กล่อง 100 เมตร..

1,050 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก SM สำเร็จรูปเข้าหัว SC-SC / 80m

สายไฟเบอร์ออฟติก SM สำเร็จรูปเข้าหัว SC-SC / 80m

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 80 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เป..

550 บาท

Digital LCD Thermometer

Digital LCD Thermometer

Digital LCD Thermometer for Refrigerator Fridge Freezer Temperature -50~110°Cคุณสมบัติช่วงการวัดอุณห..

90 บาท

Cooler Master B120i ชุดระบายความร้อนด้วยน้ำ สำหรับ CPU Intel

Cooler Master B120i ชุดระบายความร้อนด้วยน้ำ สำหรับ CPU Intel

ชุดระบายความร้อน CPU ด้วยน้ำ Cooler Master B120i รองรับ CPU Intel Socket 2011-V3 / 2011 / 1366 / 115..

1,650 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC-SC ยาว 250 เมตร (Single Mode)

สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC-SC ยาว 250 เมตร (Single Mode)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 250  เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนค..

1,035 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป SC-SC / SM / 150m / สลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป SC-SC / SM / 150m / สลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

970 บาท

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป SC-SC SingleMode สาย Outdoor มีสลิง 200 เมตร

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป SC-SC SingleMode สาย Outdoor มีสลิง 200 เมตร

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

1,120 บาท

4 POE + 1 UP Link Gigabit Switch

4 POE + 1 UP Link Gigabit Switch

Gigabit POE Switch 4 Port + 1 Port Giggabit UP Link มาตรฐาน 802.3af/at รับประกัน 1 ปี ..

1,870 บาท

ผลงานที่ผ่านมา

แสดงทั้งหมด

ทดสอบ ทดสอบ ทดสอบ

การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้..

การบำรุงรักษากล้องวงจรปิด

การบำรุงรักษากล้องวงจรปิด การบำรุงรักษากล้องวงจรปิด การบำรุงรักษากล้องวงจรปิด การบำรุงรักษากล้องวงจรปิด การบำรุงรักษากล้องวงจรปิด การบำรุงรักษากล้องวงจรปิด การบำรุงรักษาก..

สาระน่ารู้

การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้..

โชว์รูม BMW แยกรัชโยธิน

งานติดตั้งกล้องวงจรปิด โชว์รูม  BMW แยกรัชโยธิน ติดตั้งทั้งหมด 12 จุดภายในและภายนอกอาคาร..

สาระน่ารู้

แสดงทั้งหมด
18
ก.ค.

ความรู้เรื่องเซนเซอร์ CCD, CMOS

ใน กล้องวงจรปิด CCTV ดิจิตอลทุกตัว แน่นอนหัวใจสำคัญที่สุดอันหนึ่งที่จะทำให้ กล้องวงจรปิด ตัวนั้นถ่ายทอดรูปออกมาได้สวยก็คงหนีไม่พ้น Sensor รับภาพ ซึ่งมีหน้าที่รั..
18
ก.ค.

ความรู้เรื่องเลนส์

ความยาวโฟกัส (Focal Length) และ มุมมองภาพ (Angle of View) ความยาวโฟกัสแบ่งได้ 2 ชนิดใหญ่ๆ คือ: ความยาวโฟกัสคงที่ (Fixed Focal Length) - โรงงานผู้ผลิตเลนส์จะเป็..
18
ก.ค.

กล้องวงจรปิดคืออะไร

กล้อง IP Camera หรือ กล้องไอพี คือ กล้องวงจรปิด ประเภทหนึ่ง โดยเป็นกล้องวงจรปิดประเภทที่นำความสามารถของกล้องวงจรปิด และ ระบบ Computer Network มารวมกัน โดยตัวกล้อง จะประกอ..
1
ก.ค.

การติดตั้งกล้องวงจรปิด

การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้..
PIGGABIT © 2017