MEDIA CONVERTER 10/100/1000

Fiber Optic Transiver อุปกรณ์แปลงสัญญานไฟเบอร์ออฟติก เป็น Lan จาก Lan เป็นไฟเบอร์ออฟติก (สัญญาณแสง) ..

950 บาท

FIBER FAST CONNECTO SC/UPC รุ่น 601 (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH FAST CONNECTOR SC/UPC รุ่น 601 แบบฝาเปิด ผ่านการตรวจสอบคุณภาพ 100% มั่นใจค่าลด..

220 บาท

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx แบบ FAST CONNECT สำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Co..

1,750 บาท

PENGUIN สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH 2 CORE FRP-LSZH 1000 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP OUTDOOR CABLE แบบ 2 คอร์ ม้วน 1000 เมตร สำหรับติดตั้งภายนอก เกรดวัสดุคุณภ..

3,450 บาท

ชุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก (PENGUIN) 150 เมตร + Gigabit Media 1 RJ45

ชุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ เพนกวิ้น (PENGUIN) FTTH DROP INDOOR/OUTDOOR พร้อม Media Conver 1..

1,650 บาท

ชุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก (PENGUIN) 1 คอร์ 100 เมตร + Gigabit Media 1 RJ45

ชุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ เพนกวิ้น (PENGUIN) FTTH DROP INDOOR/OUTDOOR ระยะ 100 เมตร พร้อม ..

1,450 บาท

สินค้ามาใหม่

FIBER FAST CONNECTO SC/APC รุ่น 601 (แพ็ค 10 หัว)

FIBER FAST CONNECTO SC/APC รุ่น 601 (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH FAST CONNECTOR SC/APC รุ่น 601 แบบฝาเปิด ผ่านการตรวจสอบคุณภาพ 100% มั่นใจค่าลด..

250 บาท

F.O. CTV Drop Wire, Stranded, Armored 4 Core, OS2

F.O. CTV Drop Wire, Stranded, Armored 4 Core, OS2

สายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ Link รุ่น UFC9504DSA สายไฟเบอร์ออฟติก CTV Drop Wire Standed หุ้มเกราะ (..

17 บาท

F.O. CTV Drop Wire, Stranded, Armored 6 Core, OS2

F.O. CTV Drop Wire, Stranded, Armored 6 Core, OS2

สายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ Link รุ่น UFC9506DSA สายไฟเบอร์ออฟติก CTV Drop Wire Standed หุ้มเกราะ (..

19 บาท

F.O. CTV Drop Wire, Stranded, Armored 12 Core, OS2

F.O. CTV Drop Wire, Stranded, Armored 12 Core, OS2

สายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ Link รุ่น UFC9512DSA สายไฟเบอร์ออฟติก CTV Drop Wire Standed หุ้มเกราะ (..

24 บาท

แผงจัดสาย Cable Management Panel 1U

แผงจัดสาย Cable Management Panel 1U

แผงเก็บสาย จัดสาย สัญญาณหน้าตู้แร๊ค 19" ขนาด 1U พร้อมฝาปิด ยี่ห้อ GERMANY ใช้สำหรับเก็บสาย ซ่อนสายสั..

310 บาท

8 PORT POE SWITCH (802.3af/at) 10/100 Uplink 2 FE

8 PORT POE SWITCH (802.3af/at) 10/100 Uplink 2 FE

8 PORT POE SWITCH 10/100 Mbps. ยี่ห้อ EASYPOP รุ่น S2 มาตรฐาน 80.2.3af/at มาพร้อม 2 Port  ..

1,650 บาท

เครื่องเช็คสายสัญญานโทรศัพท์ NET Tone & Probe Kit ยี่ห้อ Link

เครื่องเช็คสายสัญญานโทรศัพท์ NET Tone & Probe Kit ยี่ห้อ Link

เครื่องตรวจหา ค้นหา สายสัญญาณโทรศัพท์ Cable Tracker RJ11 สำหรับใช้ค้นหา ตรวจหาสายสัญญาณทองแดง เช่น ส..

2,600 บาท

F.O. Outdoor / Indoor, Armored 12 Core, LSZH - FR, OS2

F.O. Outdoor / Indoor, Armored 12 Core, LSZH - FR, OS2

สายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ Link รุ่น UFC9312A สาย OUTDOOR/INDOOR แบบหุ้มเกราะ (ARMORED) 12 คอ..

30 บาท

F.O. Outdoor / Indoor, Armored 6 Core, LSZH - FR, OS2

F.O. Outdoor / Indoor, Armored 6 Core, LSZH - FR, OS2

สายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ Link รุ่น UFC9306A สาย OUTDOOR/INDOOR แบบหุ้มเกราะ (ARMORED) 6 คอร..

25 บาท

F.O. Outdoor / Indoor, Armored 4 Core, LSZH - FR, OS2

F.O. Outdoor / Indoor, Armored 4 Core, LSZH - FR, OS2

สายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ Link รุ่น UFC9304A สาย OUTDOOR/INDOOR แบบหุ้มเกราะ (ARMORED) 4 คอร์&nbs..

23 บาท

ชุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก (PENGUIN) 150 เมตร + Gigabit Media 1 RJ45

ชุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก (PENGUIN) 150 เมตร + Gigabit Media 1 RJ45

ชุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ เพนกวิ้น (PENGUIN) FTTH DROP INDOOR/OUTDOOR พร้อม Media Conver 1..

1,650 บาท

FAST CONNECTOR SC/APC รุ่น 605 (แพ็ค 10 หัว)

FAST CONNECTOR SC/APC รุ่น 605 (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH FAST CONNECTOR SC/APC รุ่น 605 แบบกิ๊บ ผ่านการตรวจสอบคุณภาพ 100% มั่นใจค่าลดทอ..

270 บาท

Patch Cord SC to FC (UPC) Simplex SM / 3.0mm - LSZH ยาว 3 เมตร

Patch Cord SC to FC (UPC) Simplex SM / 3.0mm - LSZH ยาว 3 เมตร

สายเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก (Fiber Optic Patch Cord) SC-FC (UPC) Simplex Single Mode ยาว 3 เมตร ..

80 บาท

BNC Patch Cord ยาว 1 เมตร

BNC Patch Cord ยาว 1 เมตร

สายเชื่อมต่อ BNC PATCH CORD สายอ่อนสำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์แบบ BNC (กล้องวงจรปิด, Video Fiber Converte..

25 บาท

Pigtail SC/UPC Tight Buffer (0.9 มิล) G657A1 1.5 เมตร LSZH

Pigtail SC/UPC Tight Buffer (0.9 มิล) G657A1 1.5 เมตร LSZH

สายไฟเบอร์ออฟติก พิกเทล (pigtail) SC/UPC สายชนิด Single Mode 9/125um ยาว 1.5 เมตร แบบ Tight Buffer 0..

35 บาท

ชุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก (PENGUIN) 1 คอร์ 100 เมตร + Gigabit Media 1 RJ45

ชุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก (PENGUIN) 1 คอร์ 100 เมตร + Gigabit Media 1 RJ45

ชุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ เพนกวิ้น (PENGUIN) FTTH DROP INDOOR/OUTDOOR ระยะ 100 เมตร พร้อม ..

1,450 บาท

Clips ตอกสายไฟเบอร์ออฟติก  ขนาด 5 mm  (100 ตัว)

Clips ตอกสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาด 5 mm (100 ตัว)

กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก Cable Clips ขนาด 5 mm สำหรับตอกหนีบสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP CABLE ถุง 100 ..

40 บาท

FIBER FAST CONNECTO SC/UPC รุ่น 8502 (แพ็ค 10 หัว)

FIBER FAST CONNECTO SC/UPC รุ่น 8502 (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH FAST CONNECTOR SC/UPC รุ่น 8502 แบบกิ๊บ ผ่านการตรวจสอบคุณภาพ 100% มั่นใจค่าลดท..

270 บาท

FIBER FAST CONNECTO SC/UPC รุ่น 601 (แพ็ค 10 หัว)

FIBER FAST CONNECTO SC/UPC รุ่น 601 (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH FAST CONNECTOR SC/UPC รุ่น 601 แบบฝาเปิด ผ่านการตรวจสอบคุณภาพ 100% มั่นใจค่าลด..

220 บาท

ขาตั้งสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาด 35 cm.

ขาตั้งสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาด 35 cm.

ชุดขาตั้งสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับใช้ตั้งสายเพื่อดึงออกใช้งาน วัสดุทำจากอะลูมิเนียม เข็งแรงทนทาน รองรั..

550 บาท

PIGGABIT © 2017