PENGUIN สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ 1000 เมตร (FRP-LSZH) สลิงฝอย 0.4*7

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ OUTDOOR DROP CABLE มีสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wi..

2,950 บาท

PENGUIN สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ 1000 เมตร (FRP-LSZH) สลิงฝอย 0.4*7

สายไฟเบอร์ออฟติกใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stands - Mess..

4,100 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ม้วน 1000 เมตร (สลิงฝอย)

สายไฟเบอร์ออฟติกใช้งานภายนอก และภายใน มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stan..

2,500 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN 6 CORE ม้วน 1000 เมตร (สลิงฝอย)

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 คอร์ ใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stand..

4,900 บาท

สินค้ามาใหม่

Dahua DH-PFA102 Mount Adapter

Dahua DH-PFA102 Mount Adapter

ฐานจานแขวนกล้องวงจรปิด Mount Adapter Dahua รุ่น DH-PFA102 Model DH-PFA102 ..

180 บาท

Dahua DH-PFA101 Mount Adapter

Dahua DH-PFA101 Mount Adapter

ฐานจานแขวนกล้องวงจรปิด Mount Adapter Dahua รุ่น DH-PFA101   Model DH-PFA..

180 บาท

Dahua DH-PFB303W Wall Mount Bracket

Dahua DH-PFB303W Wall Mount Bracket

Dahua DH-PFB303W Wall Mount Bracket ขากล้องยึดผนัง กล่องอะลูมิเนียม ใส่กล้องวงจรปิด Dahua โดยเฉ..

650 บาท

SFP MEDIA CONVERTER 10/100/1000

SFP MEDIA CONVERTER 10/100/1000

SFP Media Converter ตัวแปลงสัญญาณเน็ตเวิร์ Lan ผ่าน SFP Fiber Module ยี่ห้อ PENGUIN รับส่ง..

420 บาท

PCT-218 Terminal ต่อสายไฟ 8 ช่อง (0.08-4mm)

PCT-218 Terminal ต่อสายไฟ 8 ช่อง (0.08-4mm)

ขั้วสำหรับต่อสายไฟ PCT-218 แบบ 8 ช่อง สำหรับใช้ต่อสายไฟ 8 เส้นเข้าด้วยกัน รองรับสายขน..

14 บาท

NDR-120-12 Industrial Din Rail Power Supply 12V/10A (120W)

NDR-120-12 Industrial Din Rail Power Supply 12V/10A (120W)

Power Supply อุตสาหกรรม ( Din Rail Power Supply) 12Vdc ที่ 10A (120 วัต) มีช่อง DC Output 2 ชุด ..

1,250 บาท

EDR-120-24 Industrial Din Rail Power Supply 24V/5A (120W)

EDR-120-24 Industrial Din Rail Power Supply 24V/5A (120W)

Power Supply อุตสาหกรรม ( Din Rail Power Supply) 24Vdc ที่ 5A (120 วัต) มีช่อง DC Output 2 ชุด ..

1,090 บาท

PCT-214 Terminal ต่อสายไฟ 4 ช่อง (0.08-4mm)

PCT-214 Terminal ต่อสายไฟ 4 ช่อง (0.08-4mm)

ขั้วสำหรับต่อสายไฟ PCT-214 แบบ 4 ช่อง สำหรับใช้ต่อสายไฟ 4 เส้นเข้าด้วยกัน รองรับสายขน..

6 บาท

LC/APC ADAPTER (Male & Female) ลดทอนสัญญาณแสง

LC/APC ADAPTER (Male & Female) ลดทอนสัญญาณแสง

Adapter ลดทอนสัญญาณแสง (ATTENUATOR) SC/APC Female to male สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก ความคลาดเคลื่อ..

105 บาท

FC/APC ADAPTER (Male & Female) ลดทอนสัญญาณแสง

FC/APC ADAPTER (Male & Female) ลดทอนสัญญาณแสง

Adapter ลดทอนสัญญาณแสง (ATTENUATOR) SC/APC Female to male สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก ความคลาดเคลื่อ..

135 บาท

SC/APC ADAPTER ลดทอนสัญญาณแสง (Male & Female)

SC/APC ADAPTER ลดทอนสัญญาณแสง (Male & Female)

Adapter ลดทอนสัญญาณแสง (ATTENUATOR) SC/APC Female to male สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก ความคลาดเคลื่อ..

135 บาท

กล่องดัมมี่โหลด SC/UPC to FC/UPC (1-2 KM)

กล่องดัมมี่โหลด SC/UPC to FC/UPC (1-2 KM)

OTDR Lunch Cable (Dummy Load) สำหรับจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ต่างๆ (น้ำหนักเบา) ไม..

2,450 บาท

แอลกอฮอล์ เช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก 95% ไซด์ มินิ (250ml)

แอลกอฮอล์ เช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก 95% ไซด์ มินิ (250ml)

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% เอทิล แอลกอฮอล์ (Ethyl Alcohol) สูตรทางเคมี C2H6O, C2H5OH สำหรับเช็ดสายไ..

80 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/UPC ม้วน 50 เมตร (สลิงฝอย)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/UPC ม้วน 50 เมตร (สลิงฝอย)

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/UPC (หัวสีฟ้า) ใช้งานได้ทั้งภายนอกและภายใ..

300 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/UPC ม้วน 30 เมตร (สลิงฝอย)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/UPC ม้วน 30 เมตร (สลิงฝอย)

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/UPC (หัวสีฟ้า) ใช้งานได้ทั้งภายนอกและภายใ..

200 บาท

Optical Fiber Stripper [TriBer TTP-01]

Optical Fiber Stripper [TriBer TTP-01]

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก Optical Fiber Stripper [FLAT CABLE TYPE] ยี่ห้อ TriBer รุ่น TTP-01..

210 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ PENGUIN เข้าหัวสำเร็จ 350 เมตร สลิงฝอย

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ PENGUIN เข้าหัวสำเร็จ 350 เมตร สลิงฝอย

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ SC/UPC ยี่ห้อ PENGUIN ใช้งานภายนอก และ ภายใน มีลวดสลิง (Self ..

1,810 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ PENGUIN เข้าหัวสำเร็จ 300 เมตร สลิงฝอย

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ PENGUIN เข้าหัวสำเร็จ 300 เมตร สลิงฝอย

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ SC/UPC ยี่ห้อ PENGUIN ใช้งานภายนอก และ ภายใน มีลวดสลิง (Self ..

1,630 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ PENGUIN เข้าหัวสำเร็จ 250 เมตร สลิงฝอย

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ PENGUIN เข้าหัวสำเร็จ 250 เมตร สลิงฝอย

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ SC/UPC ยี่ห้อ PENGUIN ใช้งานภายนอก และ ภายใน มีลวดสลิง (Self ..

1,500 บาท

Dahua DH-PFA103 Hanging mount adapter

Dahua DH-PFA103 Hanging mount adapter

ฐานจานแขวนกล้องวงจรปิด Hanging mount adapter Dahua รุ่น DH-PFA103 Model DH-PFA103 ..

195 บาท

TELEPHONE CONNECTION MODULE TESTER CABLE

TELEPHONE CONNECTION MODULE TESTER CABLE

สายเคเบิลสำหรับใช้ทดสอบ Telephone Connector Module สายเคเบิลยาว 1 เมตร มีปากคีบและตัวแทงเข้าแผง Conn..

75 บาท

COLOR CABLE MARKER EC-0 (1.5-3.0 mm) ตัวเลข 0-9

COLOR CABLE MARKER EC-0 (1.5-3.0 mm) ตัวเลข 0-9

หมายเลขมาร์คสายเคเบิล Cable Marker EC-0 แบบคละสี ขนาด 1.5-3.0mm ชุดเลข 0-9 (1000 ชิ้น/ม้วน..

590 บาท

LC/UPC-ST/UPC SX PATCH CORD G.657A1 3.0mm-LSZH 1M

LC/UPC-ST/UPC SX PATCH CORD G.657A1 3.0mm-LSZH 1M

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อชนิด LC/UPC to ST/UPC Simplex ยี่ห้อ PENGUI..

50 บาท

LC/UPC to ST/UPC Patch Cord SM 9/125, Duplex 3.0 mm - LSZH 3 เมตร

LC/UPC to ST/UPC Patch Cord SM 9/125, Duplex 3.0 mm - LSZH 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC/UPC to ST/UPC แบบ Duplex ยี่ห้อ PENGUIN ขนาดสาย 3.0mm, Single Mode G6..

105 บาท

PIGGABIT © 2019