สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ 1000 เมตร (FRP-LSZH) สลิงฝอย 0.4*7

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ OUTDOOR DROP CABLE มีสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wi..

2,700 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ 1000 เมตร (FRP-LSZH) สลิงฝอย 0.4*7

สายไฟเบอร์ออฟติกใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stands - Mess..

4,100 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ 1000 เมตร (FRP-LSZH) สลิงฝอย 0.4*7

สายไฟเบอร์ออฟติกใช้งานภายนอก และภายใน มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stan..

2,050 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 คอร์ 1000 เมตร (FRP-LSZH) สลิงฝอย 0.4*7

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 คอร์ ใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stand..

4,900 บาท

สินค้ามาใหม่

VGA FIBER OPTIC EXTERDER

VGA FIBER OPTIC EXTERDER

VGA to Fiber Optic อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพจาก VGA ผ่านสายใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode ระยะ..

1,990 บาท

HDMI-USB Media Converter 1080P

HDMI-USB Media Converter 1080P

ตัวแปลงสัญญาณภาพ HDMI + USB ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Single mode 1 คอร์ ความละเอียดภาพ 1080P รองรับงานส่..

2,890 บาท

Full Gigabit 4 PoE Switch + 1 Fiber TX1550/RX1310 - 20KM

Full Gigabit 4 PoE Switch + 1 Fiber TX1550/RX1310 - 20KM

Gigabit PoE Switch 4 port + 1 Fiber 1.25G (TX1310/RX1550) Uplink 20 กิโลเมตร อุปกรณ์จ่ายไฟพร้อมสายแล..

1,490 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/APC ม้วน 100 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/APC ม้วน 100 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/APC (หัวสีเขียว) ใช้งานได้ทั้งภายนอกและภา..

460 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/APC ม้วน 250 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/APC ม้วน 250 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/APC ม้วน 250 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7) สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTT..

750 บาท

Full Gigabit 4 PoE Switch + 100/1000 Uplink

Full Gigabit 4 PoE Switch + 100/1000 Uplink

Full Gigabit 4 PoE Switch + 100/1000 Uplink เน็ตเวิร์ค PoE สวิทซ์ 10/100/1000 4 Port รองรับมาตรฐานก..

890 บาท

8 PoE Switch 10/100 + 10/100/1000 RJ45 + 1 SFP 1.25 (DH-PFS3110-8ET-96)

8 PoE Switch 10/100 + 10/100/1000 RJ45 + 1 SFP 1.25 (DH-PFS3110-8ET-96)

PoE Switch 10/100 + 2 Port Uplink 10/100/1000 ( 1 RJ45 10/100/1000 + 1 SFP 1.25G) รองรับฟังชั่นก์ จ่..

2,350 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ Single-mode (สลิงฝอย 0.4*7) สายเปล่า 80 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ Single-mode (สลิงฝอย 0.4*7) สายเปล่า 80 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Single-mode 9/125um ชนิด FTTH Drop Cable ตัดแบ่งขาย ยาว 80 เมตร..

240 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ Single-mode (สลิงฝอย 0.4*7) สายเปล่า 120 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ Single-mode (สลิงฝอย 0.4*7) สายเปล่า 120 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Single-mode 9/125um ชนิด FTTH Drop Cable ตัดแบ่งขาย ยาว 120 เมต..

360 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ Single-mode (สลิงฝอย 0.4*7) สายเปล่า 45 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ Single-mode (สลิงฝอย 0.4*7) สายเปล่า 45 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Single-mode 9/125um ชนิด FTTH Drop Cable ตัดแบ่งขาย ยาว 45 เมตร ใช้ง..

135 บาท

F.O. ARSS, Multi-Tube, Armored 12 Core, OS2, Single Jacket

F.O. ARSS, Multi-Tube, Armored 12 Core, OS2, Single Jacket

ARSS, ANTI RODENT SELF SUPPORT CABLE สายไฟเบอร์ออฟติก Single-mode 9/125uM 12 Core ยี่ห้อ LINK ..

24 บาท

F.O. ARSS, Multi-Tube, Armored 6 Core, OS2, Single Jacket

F.O. ARSS, Multi-Tube, Armored 6 Core, OS2, Single Jacket

ARSS, ANTI RODENT SELF SUPPORT CABLE สายไฟเบอร์ออฟติก Single-mode 9/125uM 6 Core ยี่ห้อ LINK ร..

18 บาท

Adapter Power Supply 12V-5A (5.5 มม * 2.5 มม)

Adapter Power Supply 12V-5A (5.5 มม * 2.5 มม)

Adapter Power Supply 12V-5A Adapter Power Supply 12V / 5A แหล่งจ่ายไฟกำลังสูงสำหรับอุปกรณ์ อิเ..

260 บาท

SC/UPC-FC/UPC OS2 9/125um 3.0mm LSZH - 1M

SC/UPC-FC/UPC OS2 9/125um 3.0mm LSZH - 1M

SC/UPC-FC/UPC OS2 9/125um 3.0mm LSZH - 1M สายไฟเบอร์ออฟติก Single-mode Patch Cord SC/UPC - FC/UPC..

40 บาท

LC/UPC-LC/UPC DX OM2 50/125um 3.0mm LSZH - 3M

LC/UPC-LC/UPC DX OM2 50/125um 3.0mm LSZH - 3M

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Multi-mode OM2 50/125um LC/UPC-LC/UPC ขนาดสาย 3.0mm ยาว 3 เมตร เปลือกฉนว..

100 บาท

SC/UPC-SC/UPC DX OM2 50/125um 3.0mm LSZH - 3M

SC/UPC-SC/UPC DX OM2 50/125um 3.0mm LSZH - 3M

สายไฟเบอณ์ออฟติก Patch Cord SC/UPC-SC/UPC Duplex Multi-mode 50/125 (OM2) ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0mm..

100 บาท

SC/UPC-LC/UPC DX OM2 50/125um 3.0mm LSZH - 3M

SC/UPC-LC/UPC DX OM2 50/125um 3.0mm LSZH - 3M

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Multi-mode OM2 50/125um ขนาดสาย 3.0mm ยาว 3 เมตร เปลือกฉนวน LSZH (L..

100 บาท

ST/UPC-LC/UPC DX OM2 50/125um 3.0mm LSZH - 3M

ST/UPC-LC/UPC DX OM2 50/125um 3.0mm LSZH - 3M

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Multi-mode ST/UPC-LC/UPC OM2 50/125um ขนาดสาย 3.0mm เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH ..

100 บาท

CABLE MARKER EC-0 (1.5-3.0 mm) ตัวเลข 0-9

CABLE MARKER EC-0 (1.5-3.0 mm) ตัวเลข 0-9

หมายเลขมาร์คสายเคเบิล Cable Marker EC-0 ขนาด 1.5-3.0mm ชุดเลข 0-9 (1000 ชิ้น/ม้วน) ขนาดเส้..

590 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ Single-mode (สลิงฝอย 0.4*7) สายเปล่า 50 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ Single-mode (สลิงฝอย 0.4*7) สายเปล่า 50 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stands - Mess..

160 บาท

Full Gigabit SFP Switch 8 Port + 2 Gigabit Ethernet Uplink

Full Gigabit SFP Switch 8 Port + 2 Gigabit Ethernet Uplink

Full Gigabit SFP Switch 8 Port + 2 Gigabit Ethernet Uplink Gigabit SFP Switch 8 Port + 2 Gigabit Up..

2,100 บาท

F.O. Outdoor / Indoor, Armored 24 Core, LSZH - FR, OS2

F.O. Outdoor / Indoor, Armored 24 Core, LSZH - FR, OS2

สายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ Link รุ่น UFC9324MA สาย OUTDOOR/INDOOR แบบหุ้มเกราะ (ARMORED) 24 ค..

25 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ 150 เมตร (สายเปล่า) FRP-LSZH สลิงฝอย 0.4*7

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ 150 เมตร (สายเปล่า) FRP-LSZH สลิงฝอย 0.4*7

สายไฟเบอร์ออฟติกใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stands - Mess..

675 บาท

F.O. ARSS, Multi-Tube, Armored 12 Core, OS2, Single Jacket

F.O. ARSS, Multi-Tube, Armored 12 Core, OS2, Single Jacket

ARSS, ANTI RODENT SELF SUPPORT CABLE สายไฟเบอร์ออฟติก Single-mode 9/125uM 12 Core ยี่ห้อ LINK ..

20 บาท

PIGGABIT © 2019