ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH (Fiber Oftic Hand Tool)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH เหมาะสำหรับงานเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH เป็นเครื่องมือเฉพา..

1,800 บาท

HTB-GS-03AB Gigabit Media Converter SM/20KM

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกเป็นแลน (Media Converter 10/100/1000 Mbps) ชนิดหัวเชื่..

900 บาท

เทปทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก Fiber Connector Cleaner

ม้วนเทปทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic Connector Cleaner ใช้ทำความสะอาดหัว SC,FC,ST,MU,LC,MP..

750 บาท

GIGABIT MEDIA TP-LINK รุ่น TL-FC311A/B-3

Fiber Optic Media Converter 100/1000 Mbps. ยี่ห้อ TP-LINK รุ่น TL-FC311A/B-3 รองรับระยะทางแสง (..

1,750 บาท

FTTH DROP OUTDOOR 2 CORE ม้วน 1000 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP OUTDOOR CABLE แบบ 2 คอร์ สำหรับติดตั้งภายนอก เกรดวัสดุคุณภาพสูง FRP-LSZH ..

3,650 บาท

SC/UPC Flat Cable Connector <0.3 dB

หัวไฟเบอณ์ออฟติก Flat Cable Connector สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอณ์ออฟติกแบบ Flat Cable อัตราสูญเสีย <..

240 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 100 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

490 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ม้วน 1000 เมตร Outdoor สลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ ZTT ผลิตจากโรงงานมาตรฐาน ม้วน 1000 เมตร สาย Single Mode 1 Core, Outdoor Drop..

2,500 บาท

SC/UPC FiberOptic Adapter

ตัวต่อตรงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC-SC/UPC ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน..

15 บาท

1+4 FIBER MEDIA CONVERTER (10/100 Mbps.) SM/20KM

ชุด Fiber Optic Media Converter 1+4 Port Lan 10/100 Mbps. Single Mode รองรับที่ระยะทาง 20 กิโลเมตร ส..

1,450 บาท

สินค้ามาใหม่

HD Optical Transciver 8CH (1080P) รองรับ AHD/TVI/CVI/CVBS

HD Optical Transciver 8CH (1080P) รองรับ AHD/TVI/CVI/CVBS

HD Coaxial Optical Transcevisr อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพกล้องวงจรปิด โดยใช้สายสัญญาณไฟเบิร์ออปติก รองรับก..

6,900 บาท

Digital Optical Converter 4CH (1080P) รองรับ AHD/TVI/CVI/CVBS

Digital Optical Converter 4CH (1080P) รองรับ AHD/TVI/CVI/CVBS

Digital Optical Converter อุปกรณ์ติดตั้งกล้องวงจรปิด โดยใช้สายสัญญาณไฟเบิร์ออปติก ระยะทางไกลๆ รองรับ..

4,100 บาท

กล้องอินฟาเรดโดม 4 ระบบ Hilook รุ่น THC-T220-P (IR 40M) 2MP

กล้องอินฟาเรดโดม 4 ระบบ Hilook รุ่น THC-T220-P (IR 40M) 2MP

กล้องวงจรปิดอินฟาเรดโดม 4 ระบบ ยี่ห้อ Hilook รุ่น THC-T220-P รองรับ TVI/AHD/CVI/CVBS ความละเอียด 2 ล..

990 บาท

เครื่องบันทึกภาพ Hilook 16 CH รุ่น DVR-2016G-F1 720P (1080P Lite)

เครื่องบันทึกภาพ Hilook 16 CH รุ่น DVR-2016G-F1 720P (1080P Lite)

เครื่องบันทึกภาพกล้องวงจรปิด 16 CH ยี่ห้อ Hilook รุ่น DVR-2016G-F1  บันทึก 720P (1080P Lite) รอ..

4,100 บาท

เครื่องบันทึกภาพ Hilook 8 CH รุ่น DVR-208G-F1 720P (1080P Lite)

เครื่องบันทึกภาพ Hilook 8 CH รุ่น DVR-208G-F1 720P (1080P Lite)

เครื่องบันทึกภาพกล้องวงจรปิด ยี่ห้อ Hilook รุ่น DVR-208G-F1 8 CH บันทึก 720P (1080P Lite) รองรับกล้อ..

2,460 บาท

เครื่องบันทึกภาพ Hilook 4 CH รุ่น DVR-204G-F1 720P (1080P Lite)

เครื่องบันทึกภาพ Hilook 4 CH รุ่น DVR-204G-F1 720P (1080P Lite)

เครื่องบันทึกภาพกล้องวงจรปิด ยี่ห้อ Hilook รุ่น DVR-204G-F1 บันทึก 720P (1080P Lite) รองรับกล้องวงจร..

1,850 บาท

กล้องอินฟาเรดโดม Hilook 4 ระบบ รุ่น THC-T120 (IR 20M) 2MP

กล้องอินฟาเรดโดม Hilook 4 ระบบ รุ่น THC-T120 (IR 20M) 2MP

กล้องวงจรปิดอินฟาเรดโดม 4 ระบบ ยี่ห้อ Hilook รองรับ TVI/AHD/CVI/CVBS รุ่น THC-T120 ความละเอียด 2 ล้า..

850 บาท

กล้องอินฟาเรด Hilook 4 ระบบ รุ่น THC-B220-M (2MP) IR 40M

กล้องอินฟาเรด Hilook 4 ระบบ รุ่น THC-B220-M (2MP) IR 40M

กล้องวงจรปิดอินฟาเรด 4 ระบบ รองรับ TVI/AHD/CVI/CVBS ยี่ห้อ Hilook รุ่น THC-B220-M ความละเอียด 2 ล้าน..

890 บาท

กล้องอินฟาเรด Hilook 4 ระบบ รุ่น THC-B120-M (2MP) IR 20M

กล้องอินฟาเรด Hilook 4 ระบบ รุ่น THC-B120-M (2MP) IR 20M

กล้องวงจรปิดอินฟาเรด 4 ระบบ รองรับ Analog / AHD / TVI / CVI ยี่ห้อ Hilook รุ่น THC-B120-M ความละเอีย..

600 บาท

แท่นตัดไฟเบอร์ออฟติก Cleaver TL-03

แท่นตัดไฟเบอร์ออฟติก Cleaver TL-03

แท่นตัด Splicing fiber cleaver รุ่น TL-03 High-Precision Optical Fiber Cutter Splicing fiber cleaver..

1,950 บาท

มีดกรีดปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (Cable Cutter) SI-01

มีดกรีดปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (Cable Cutter) SI-01

มีดกรีดปอกสายไฟเบอร์ออฟติก แนวยาว (Cable Cutter) รุ่น SI-01 สำหรับใช้กรีดปลอกสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว ..

1,050 บาท

TriBrer BOU350-S3S5 Optical Laser Source 1310/1550

TriBrer BOU350-S3S5 Optical Laser Source 1310/1550

Optical Laser Source หรือ อุปกรณ์สร้างสัญญาณแสง สำหรับใช้ทดสอบสายสัญญานแสง เพื่อตรวจวัดคุณภาพสายสัญญ..

2,850 บาท

Fusion Sleeve 4/5.5/60 mm (ลวด 2 เส้น) ถุง 50 ชิ้น

Fusion Sleeve 4/5.5/60 mm (ลวด 2 เส้น) ถุง 50 ชิ้น

ท่อหด หุ้มคอร์ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Heat Shrink Sleeves) แบบ 2 ชั้น ขนาด Outside Diameter&..

55 บาท

Fiber Optic Pigtail SC/APC ยาว 1 เมตร

Fiber Optic Pigtail SC/APC ยาว 1 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก พิกเทล (pigtail) SC/APC สายชนิด Single Mode 9/125um ยาว 1 เมตร สำหรับเชื่อมต่อสายไฟ..

25 บาท

เครื่องบันทึก NVR DAHUA รุ่น DHI-NVR4108HS-4KS2

เครื่องบันทึก NVR DAHUA รุ่น DHI-NVR4108HS-4KS2

เครื่องบันทึกภาพ NVR DAHUA 4 CH รุ่น DHI-NVR4108HS-4KS2 (1080P/4K) รองรับกล้องวงจรปิด IPC ความละเอีย..

5,400 บาท

LC to LC Simplex Single Mode 1 เมตร

LC to LC Simplex Single Mode 1 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper Cable) สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่ายเน็ตเวิร์ค สายชนิด S..

60 บาท

LC to LC Simplex Single Mode 2 เมตร

LC to LC Simplex Single Mode 2 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper Cable) สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่ายเน็ตเวิร์ค สายชนิด S..

65 บาท

LC to LC Simplex Single Mode 3 เมตร

LC to LC Simplex Single Mode 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper Cable) สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่ายเน็ตเวิร์ค สายชนิด S..

75 บาท

FC Bare Fiber Adapter แบบกลม

FC Bare Fiber Adapter แบบกลม

Bare Fiber Adapter หัว FC แบบกลม สำหรับทดสอบเส้นใยแก้วนำแสงกับอุปกรณ์ทดสอบอื่นๆ โดยไม่ต้องเข้าหัว Co..

360 บาท

ตลับปอกสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic Slitter

ตลับปอกสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic Slitter

Fiber Optic Slitter ตลับมีดสำหรับปอก คอร์สายไฟเบอร์ออฟติกขนาดของตลับปอกสาย1.5 ~ 1.9 mm / 2.0 ~ 2.4 m..

280 บาท

PIGGABIT © 2017