ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH (Fiber Oftic Hand Tool)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH เหมาะสำหรับงานเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH เป็นเครื่องมือเฉพา..

1,800 บาท

HTB-GS-03AB Gigabit Media Converter SM/20KM

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกเป็นแลน (Media Converter 10/100/1000 Mbps) ชนิดหัวเชื่..

1,100 บาท

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 ชิ้น

หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector SC/UPC แบบฝาเปิด แพ็ค 10 ชิ้น ขายส่ง ..

250 บาท

เทปทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก Fiber Connector Cleaner

ม้วนเทปทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic Connector Cleaner ใช้ทำความสะอาดหัว SC,FC,ST,MU,LC,MP..

750 บาท

GIGABIT MEDIA TP-LINK รุ่น TL-FC311A/B-3

Fiber Optic Media Converter 100/1000 Mbps. ยี่ห้อ TP-LINK รุ่น TL-FC311A/B-3 รองรับระยะทางแสง (..

1,750 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 100 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

530 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ม้วน 1000 เมตร Outdoor สลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก ม้วน 1000 เมตร สาย Single Mode 1 Core, Outdoor D/Wire เป็นสายสำหรับใช้ภายนอกอา..

2,900 บาท

SC/UPC FIBER CONNECTOR

ตัวต่อตรงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC-SC/UPC ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน..

15 บาท

1+4 FIBER MEDIA CONVERTER (10/100 Mbps.) SM/20KM

ชุด Fiber Optic Media Converter 1+4 Port Lan 10/100 Mbps. Single Mode รองรับที่ระยะทาง 20 กิโลเมตร ส..

1,450 บาท

สินค้ามาใหม่

GYXTW-6B1 6C/SM ARMORED Outdoor

GYXTW-6B1 6C/SM ARMORED Outdoor

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode  6 Core / ARMORED / Compound-filling / Parallel steel ta..

25 บาท

GYTA-6B1  6C/SM ARMORED Outdoor

GYTA-6B1 6C/SM ARMORED Outdoor

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core แบบหุ้มเกาะ (ARMORED) GYTA กันการกัด แทะของสัตว์ เช่น หนู กระรอก ชั้นนอกเป็น..

27 บาท

ADAPTER TP-LINK 5V-0.6A (3.5mm) สำหรับ Media Converter TP-LINK

ADAPTER TP-LINK 5V-0.6A (3.5mm) สำหรับ Media Converter TP-LINK

อะแดปเตอร์ 5V-0.6A ขนาดหัว 3.5mm สำหรับ Fiber Optic Medai COnverter TP-LINK..

100 บาท

MC4 Combiner Connector

MC4 Combiner Connector

หัวเชื่อมต่อแผงโซล่าเซล MC4 สำหรับตู้ Combiner ออกแบบสำหรับใช้งานติดตั้งบนตู้ Combiner โดยเฉพาะ รองร..

40 บาท

SFP-GE-LX-SM1310/1550-BIDI (1.25G-20KM)

SFP-GE-LX-SM1310/1550-BIDI (1.25G-20KM)

ไฟเบอร์ออฟติก SFP Module BIDI 1310/1550 ระยะ 20 กิโลเมตร เชื่อมต่อด้วย LC Connector Single Mode Fibe..

1,200 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord SC-LC Duplex Single Mode fiber jumper 20 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord SC-LC Duplex Single Mode fiber jumper 20 เมตร

สายไฟเบอร์ออปติก Path Cord SC to LC single mode Duplex  ยาว 20 เมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอ..

450 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord SC-LC Duplex Single Mode fiber jumper 15 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord SC-LC Duplex Single Mode fiber jumper 15 เมตร

สายไฟเบอร์ออปติก Path Cord SC to LC single mode Duplex  ยาว 15 เมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอ..

340 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord SC-LC Duplex Single Mode fiber jumper 10 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord SC-LC Duplex Single Mode fiber jumper 10 เมตร

สายไฟเบอร์ออปติก Path Cord SC to LC single mode Duplex  ยาว 10 เมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอ..

280 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord SC-LC Duplex Single Mode fiber jumper 5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord SC-LC Duplex Single Mode fiber jumper 5 เมตร

สายไฟเบอร์ออปติก Path Cord SC to LC single mode Duplex  ยาว 5 เมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร..

170 บาท

FIBER JUMPER LC-LC SM/Duplex 10 เมตร

FIBER JUMPER LC-LC SM/Duplex 10 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC Duplex Single Mode ยาว 10 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต่าง..

350 บาท

Patch Cord LC-LC (Duplex) 1 เมตร

Patch Cord LC-LC (Duplex) 1 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต..

95 บาท

Patch Cord LC-LC (SM/Duplex) 2 เมตร

Patch Cord LC-LC (SM/Duplex) 2 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC Duplex Single Mode ความยาว 2 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต..

115 บาท

ไฟเบอร์ออฟติก Red Light 50mW

ไฟเบอร์ออฟติก Red Light 50mW

ปากกายิงแสงไฟเอบอร์ออฟติก สำหรับทดสอบแสงผ่านใยแก้วไฟเบอร์ออฟติก VFL RED LIGHT ขนาดกำลังส่ง 50mW ระยะ..

1,950 บาท

Fiber Connector FC/APC

Fiber Connector FC/APC

หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Connector) FC/APC แบบหัวกลม สำหรับใช้เชื่อมสายไฟเบอร์ออฟติกชน..

25 บาท

LC-LC Duplex Connector

LC-LC Duplex Connector

หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Connector) LC/UPC Duplex สำหรับใช้เชื่อมสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดห..

25 บาท

LC/UPC (Female) to SC/UPC (Male) ADAPTER

LC/UPC (Female) to SC/UPC (Male) ADAPTER

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติกอะแดปเตอร์ LC/UPC (ตัวเมีย) to SC/UPC (ตัวผู้) ค่า loss <0.3db ..

280 บาท

SC-LC ADAPTER

SC-LC ADAPTER

ไฟเบอร์ออฟติกอะแดปเตอร์ SC/UPC to LC/UPC Single Mode สำหรับแปลงหัวสายไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น LC ..

280 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก Pigtail 12 Core FC/UPC 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Pigtail 12 Core FC/UPC 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Pigtail 12 Core หัวแบบ FC/UPC ยาว 1.5 เมตร..

210 บาท

ไฟเบอร์ออฟติก Splice Tray 12/24 Core

ไฟเบอร์ออฟติก Splice Tray 12/24 Core

ถาดเก็บหลอด Fusion Sleeve (Heat Sleeves) หรือ ไฟเบอร์ออฟติก Splice Tray ขนาด 12/24 Core วัสดุพลาสติก..

60 บาท

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก ดรอปวาย (DROP WIRE STRIPPER)

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก ดรอปวาย (DROP WIRE STRIPPER)

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก ดรอปวาย (FTTH FLAT DROP WIRE STRIPPER) คีมตัดสายสำหรับสายไฟเบอร์แบบสายแบน ..

230 บาท

PIGGABIT © 2017