ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH (Fiber Oftic Hand Tool)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH เหมาะสำหรับงานเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH เป็นเครื่องมือเฉพา..

1,900 บาท

HTB-GS-03AB Gigabit Media Converter SM/20KM

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกเป็นแลน (Media Converter 10/100/1000 Mbps) ชนิดหัวเชื่..

1,150 บาท

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 ชิ้น

หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector SC/UPC แบบฝาเปิด แพ็ค 10 ชิ้น ขายส่ง ..

250 บาท

เทปทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก Fiber Connector Cleaner

ม้วนเทปทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic Connector Cleaner ใช้ทำความสะอาดหัว SC,FC,ST,MU,LC,MP..

790 บาท

GIGABIT MEDIA TP-LINK รุ่น TL-FC311A/B-3

Fiber Optic Media Converter 100/1000 Mbps. ยี่ห้อ TP-LINK รุ่น TL-FC311A/B-3 รองรับระยะทางแสง (..

1,750 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 100 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

530 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ม้วน 1000 เมตร Outdoor สลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก ม้วน 1000 เมตร สาย Single Mode 1 Core, Outdoor D/Wire เป็นสายสำหรับใช้ภายนอกอา..

3,300 บาท

SC-SC FIBER OPTIC CONNECTOR

ตัวต่อตรงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ (SC-SC) ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน..

15 บาท

1+4 FIBER MEDIA CONVERTER (10/100 Mbps.) SM/20KM

ชุด Fiber Optic Media Converter 1+4 Port Lan 10/100 Mbps. Single Mode รองรับที่ระยะทาง 20 กิโลเมตร ส..

1,450 บาท

สินค้ามาใหม่

สายไฟเบอร์ออฟติก Pigtail 12 Core SC/UPC 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Pigtail 12 Core SC/UPC 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Pigtail 12 Core หัวแบบ SC/UPC ยาว 1.5 เมตร..

280 บาท

กระปุกใส่แอลกอฮอล์ ขนาด 210 ML (หัวปั้ม)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์ ขนาด 210 ML (หัวปั้ม)

กระปุกใส่แอลกอฮอร์ ขนาด 210 ML สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก วัสดุทำมาจาก พลาสติก มีความเหนียว หัวกดแบบปั้ม..

45 บาท

Patch Cord FC to LC (SM/Duplex) 3 เมตร

Patch Cord FC to LC (SM/Duplex) 3 เมตร

สายเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode Fiber Optic Patch Cord FC to LC แบบ Duple ยาว 3 เมตร ขน..

120 บาท

อุปกรณ์แยกสายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ PIGOPTICAL สำหรับสาย 4 คอร์

อุปกรณ์แยกสายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ PIGOPTICAL สำหรับสาย 4 คอร์

อุปกรณ์สำหรับแยกสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH ตลับแยกสาย แบบ 4 คอร์ ยี่ห้อ PIGOPTICAL สำหรับแยกคอร์ไฟเบอร์ออ..

80 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 450 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 450 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core (FTTH FLAT ASSEMBLY 1 CORE) เข้าหัว SC/UPC สำเร็จจากโรงงาน ยาว 450 เมตร ใช้ ..

1,680 บาท

SLEEVES แยกสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ (กล่องเปล่า)

SLEEVES แยกสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ (กล่องเปล่า)

Sleeves หรือแขน สำหรับใช้แยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย 2 คอร์ FTTH FLAT CABLE (สายแบน) ที่ใช้หัว Co..

30 บาท

GIGABIT MEDIA TP-LINK รุ่น TL-FC311A/B-3

GIGABIT MEDIA TP-LINK รุ่น TL-FC311A/B-3

Fiber Optic Media Converter 100/1000 Mbps. ยี่ห้อ TP-LINK รุ่น TL-FC311A/B-3 รองรับระยะทางแสง (..

1,750 บาท

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (เสียบตรง)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (เสียบตรง)

หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector SC/APC สำหรับงาน FTTH ค่า Loss <0.3db ..

30 บาท

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (เสียบตรง)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (เสียบตรง)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH FAST CONNECTOR SC/UPC แบบเสียบตรง สำหรับงาน CCTV และ FTTx Loss <0.3 db..

30 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จ 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จ 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 4 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จจากโรงงานโดยตรง ยาว 300 เมตร ผ่านการทดสอบทุ..

0 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จ 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จ 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 4 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จจากโรงงานโดยตรง ยาว 250 เมตร ผ่านการทดสอบทุ..

0 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จ 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จ 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 4 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จจากโรงงานโดยตรง ยาว 200 เมตร ผ่านการทดสอบทุ..

1,800 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จ 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จ 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 4 คอร์ เข้าหัวสำเร็จจากโรงงานโดยตรง ผ่านการทดสอบทุกเส้น ใช้ Core Fiber ..

1,300 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จ 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จ 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 4 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จจากโรงงานโดยตรง ยาว 100 เมตร ผ่านการทดสอบทุ..

1,150 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 350 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 350 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

1,550 บาท

FIBER JUMPER LC-LC SM/Duplex 20 เมตร

FIBER JUMPER LC-LC SM/Duplex 20 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC Duplex Single Mode ยาว 20 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต่าง..

650 บาท

FIBER JUMPER LC-LC SM/Duplex 15 เมตร

FIBER JUMPER LC-LC SM/Duplex 15 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC (Duplex/Single Mode) ยาว 15 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต่..

420 บาท

FIBER JUMPER LC-LC SM/Duplex 5 เมตร

FIBER JUMPER LC-LC SM/Duplex 5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC Duplex Single Mode ยาว 5 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต่างๆ..

200 บาท

กล่องกระจายสายไฟเบอร์ออฟติก 48 Core (FTTH Distribution Box)

กล่องกระจายสายไฟเบอร์ออฟติก 48 Core (FTTH Distribution Box)

กล่องกระจายสายไฟเบอร์ออฟติก แยกสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH Distribution Box 48 Core รองรับการใช้งานภายนอก,..

850 บาท

กล่องกระจายสายไฟเบอร์ออฟติก 24 Core (FTTH Distribution Box)

กล่องกระจายสายไฟเบอร์ออฟติก 24 Core (FTTH Distribution Box)

กล่องกระจายสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH Distribution Box 24 Core รองรับการใช้งานภายนอก, กลางแจ้ง (Outdoor) ..

450 บาท

PIGGABIT © 2017