สินค้ามาใหม่

Gigabit Industrial Managed Switch 5 Port (Smart WEB)

Gigabit Industrial Managed Switch 5 Port (Smart WEB)

Full Gigabit Industrial Managed Switch 5 Port สวิตซ์อุตสาหกรรมแบบจัดกา..

1,090 บาท

Gigabit Industrial Managed POE Switch 5 Port (Smart WEB)

Gigabit Industrial Managed POE Switch 5 Port (Smart WEB)

Industrial Managed POE Switch 5 Port (Smart WEB Managed) หรือ สวิตซ์เค..

1,300 บาท

Full Gigabit Smart Managed Web Switch 26 Port + 2 SFP

Full Gigabit Smart Managed Web Switch 26 Port + 2 SFP

hasivo รุ่น S2800W-24G-2TS-SE Full Gigabit Smart WEB Managed L2+ Swit..

3,500 บาท

NDR-480-24 DIN Rail Switching  Power Supply 24V (480W) ยี่ห้อ MEAN WELL

NDR-480-24 DIN Rail Switching Power Supply 24V (480W) ยี่ห้อ MEAN WELL

DIN rail Switching Power Supply 24V (20A) กำลังขับ 480W ยี่ห้อ ME..

3,290 บาท

Full Gigabit Industrial POE Switch 6 Port (4 POE + 1GE + SFP)

Full Gigabit Industrial POE Switch 6 Port (4 POE + 1GE + SFP)

hasivo รุ่น G600P-4G-1TS Full Gigabit Industrial PoE Switch 6 Port (4..

1,350 บาท

Full Gigabit PoE Switch 16 Port + 2GE + 2SFP (300W)

Full Gigabit PoE Switch 16 Port + 2GE + 2SFP (300W)

hasivo รุ่น S2600P-16G-2TS (300W) Full Gigabit PoE Switch 16 Port + 2..

3,800 บาท

Full Gigabit 4SFP (Combo) +8 GE POE Switch

Full Gigabit 4SFP (Combo) +8 GE POE Switch

hasivo รุ่น S2600P-8G-4TC Full Gigabit PoE Switch 8 Port (10/100/1000..

3,250 บาท

Full Gigabit 18SFP+8GE L2+ Optical Convergence Managed Switch

Full Gigabit 18SFP+8GE L2+ Optical Convergence Managed Switch

hasivo รุ่น F5800W-18S-8G L2+ Optical Convergence Managed Switch 18 P..

9,800 บาท

Power Adapter หม้อแปลงไฟ 52V/1.85A กำลังไฟ 96 วัตต์

Power Adapter หม้อแปลงไฟ 52V/1.85A กำลังไฟ 96 วัตต์

Power Adapter AC/DC 52V (1.35A) ให้กำลังไฟ 96W หัวเสียบ DC Jack ขนาดมา..

360 บาท

ตัวขยาย POE เข้า 1 ออก 2 (AF/AT/BT) ภายนอก กันน้ำ

ตัวขยาย POE เข้า 1 ออก 2 (AF/AT/BT) ภายนอก กันน้ำ

Outdoor POE Extender เข้า 1 ออก 2 กันน้ำ (Watterproof) รองรับ IEEE802...

1,450 บาท

SDR-120-12 Rail Type Switching Power Supply 12V (120W)

SDR-120-12 Rail Type Switching Power Supply 12V (120W)

Rail Type Switching Power Supply 12V (10A) 120W รุ่น SDR-120-12 อุปกรณ..

750 บาท

SDR-75-24 Rail Type Switching Power Supply 24V กำลังไฟ 75W

SDR-75-24 Rail Type Switching Power Supply 24V กำลังไฟ 75W

Rail Type Switching Power Supply รุ่น SDR-75-24 เป็นชุดจ่ายไฟ AC/DC แบ..

590 บาท

ตัวขยาย Gigabit POE (AF/AT/BT) ภายนอก กันน้ำ

ตัวขยาย Gigabit POE (AF/AT/BT) ภายนอก กันน้ำ

1GE Outdoor POE Extender Watterproof รองรับ IEEE802.3af/at/bt ยี่ห้อ h..

1,450 บาท

SDR-240-24 Rail Type Switching Power Supply 24V กำลังไฟ 240W

SDR-240-24 Rail Type Switching Power Supply 24V กำลังไฟ 240W

Rail Type Switching Power Supply หม้อแปลงไฟยึดรางปีกนก 24 โวลล์ (10A) ..

1,100 บาท

SDR-75-12 Rail Type Switching Power Supply 12V กำลังไฟ 75W

SDR-75-12 Rail Type Switching Power Supply 12V กำลังไฟ 75W

SDR-75-12 เป็นชุดจ่ายไฟ AC/DC แบบติดรางปีกนก (DIN Rail Type) ทำหน้าที่..

590 บาท

Din Rail Terminal Box 6 SC (Duplex) 12 คอร์ ยึดรางปีกนก

Din Rail Terminal Box 6 SC (Duplex) 12 คอร์ ยึดรางปีกนก

กล่องขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก DIN Rail Terminal Box 6 SC/UPC (Duplex) ร..

560 บาท

KV212 ขั้วต่อตรงสายไฟ 2 ช่อง (Quick Wire Connector) 0.08 - 0.4mm²

KV212 ขั้วต่อตรงสายไฟ 2 ช่อง (Quick Wire Connector) 0.08 - 0.4mm²

KV212 ขั้วต่อสายไฟ 2 ช่อง (Quick Wire Connector) แบบดชื่อมต่อตรง L, N ..

7 บาท

จานปล่อยสายไฟ สายเคเบิล Ø 45 cm

จานปล่อยสายไฟ สายเคเบิล Ø 45 cm

จานปล่อยสายไฟ สายเคเบิล สายไฟเบอร์ออปติก สายสำเร็จรูป เส้นผ่าศูนย์กลาง..

1,550 บาท

WDR-120-24 Rail Type Switching Power Supply 24V (120W) รองรับไฟ AC380V

WDR-120-24 Rail Type Switching Power Supply 24V (120W) รองรับไฟ AC380V

Rail Type Switching Power Supply รุ่น WDR-120-24 หม้อแปลงไฟยึดรางปรกนก..

920 บาท

กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก (Closure Splice) 48/96 คอร์ เข้า 3 ออก 3

กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก (Closure Splice) 48/96 คอร์ เข้า 3 ออก 3

กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก หัวต่อสายไฟเบอร์ออปติก แบบปิด กันน้ำ Fiber Op..

850 บาท

WDR-120-12 Rail Type Switching Power Supply 12V (120W) รองรับไฟ AC380V

WDR-120-12 Rail Type Switching Power Supply 12V (120W) รองรับไฟ AC380V

Rail Type Switching Power Supply รุ่น WDR-120-12 หม้อแปลงไฟยึดรางปรกนก..

920 บาท

จานปล่อยสายไฟ สายเคเบิล Ø 32 cm

จานปล่อยสายไฟ สายเคเบิล Ø 32 cm

จานปล่อยสายไฟ สายเคเบิล สายไฟเบอร์ออปติก สายสำเร็จรูป เส้นผ่าศูนย์กลาง..

1,000 บาท

ตู้ใส่ Breaker เกาะราง 36 ช่อง (Distribution Box) รุ่น SK-36

ตู้ใส่ Breaker เกาะราง 36 ช่อง (Distribution Box) รุ่น SK-36

ตู้คอนซูมเมอร์ ตู้ใส่เบรกเกอร์ แบบเกาะราง (Din-Rail Type) 36 ช่อง มีฝา..

1,650 บาท

Smart WEB POE Switch 4 * 2.5G POE + 2 SFP 10G Uplink

Smart WEB POE Switch 4 * 2.5G POE + 2 SFP 10G Uplink

hasivo รุ่น S600WP-4GT-2SX-SE Smart WEB Managed POE Switch เป็น Hybrid..

2,350 บาท

Smart WEB Managed PoE Switch 5 * 2.5G + 10G SFP Uplink

Smart WEB Managed PoE Switch 5 * 2.5G + 10G SFP Uplink

hasivo รุ่น S600WP-5GT-1SX-SE WEB Managed เป็น Hybrid PoE Switch 5 Por..

2,350 บาท

2.5G Hybrid POE Switch 4 Port + 2 SFP Uplink 10G

2.5G Hybrid POE Switch 4 Port + 2 SFP Uplink 10G

hasivo รุ่น S600P-4GT-2S+ เป็น Hybrid PoE Switch 4 Port รองรับความเร็ว..

2,150 บาท

2.5G Hybrid POE Switch 5 Port + 10G SFP Uplink

2.5G Hybrid POE Switch 5 Port + 10G SFP Uplink

hasivo รุ่น S600P-5GT-1S+ เป็น Hybrid PoE Switch 5 Port รองรับความเร็ว..

2,150 บาท

2.5G Hybrid POE Switch 8 Port + 10G SFP Uplink

2.5G Hybrid POE Switch 8 Port + 10G SFP Uplink

hasivo รุ่น S1100P-8GT-1S+ เป็น Hybrid PoE Switch 8 Port รองรับความเร็..

2,750 บาท

NDR-120-48 Rail Type Switching Power Supply 48V (2.5A) 120W

NDR-120-48 Rail Type Switching Power Supply 48V (2.5A) 120W

NDR-120-48 Switching Power Supply แบบ Rail Type (ยึดรางปีกนก) แรงดันไฟ..

660 บาท

ชุดอะแดปเตอร์ชาร์จไฟ สำหรับเครื่องสไปรท์ Signal Fire

ชุดอะแดปเตอร์ชาร์จไฟ สำหรับเครื่องสไปรท์ Signal Fire

ชุด Adapter สำหรับชาร์จไฟแบตเตอรี่ เครื่องสไปซ์ ยี่ห้อ Signal Fire รอง..

1,500 บาท

Passive POE Adapter 48V (24W)

Passive POE Adapter 48V (24W)

Passive POE Adapter 48V เป็นประเภทหนึ่งของอะแดปเตอร์ POE แบบ Non-Stand..

175 บาท

Gigabit POE Extender (Splitter) เข้า 1 ออก 2

Gigabit POE Extender (Splitter) เข้า 1 ออก 2

Gigabit POE Extender เข้า 1 ช่อง ออก 2 ช่อง เป็นอุปกรณ์ที่ใช้สำหรับ ขย..

420 บาท

Reyee RG-NBS5200-24GT4XS Gigabit L3 Smart Cloud Managed Switch 28 Port (24 GE + 4 SFP+)

Reyee RG-NBS5200-24GT4XS Gigabit L3 Smart Cloud Managed Switch 28 Port (24 GE + 4 SFP+)

Ruijie Reyee รุ่น RG-NBS5200-24GT4XS Gigabit Cloud Managed Switch 28 ..

11,900 บาท

Reyee RG-NBS5100-24GT4SFP Gigabit L3 Smart Cloud Managed Switch 28 Port (24 GE + 4 SFP)

Reyee RG-NBS5100-24GT4SFP Gigabit L3 Smart Cloud Managed Switch 28 Port (24 GE + 4 SFP)

Ruijie Reyee รุ่น RG-NBS5100-24GT4SFP Gigabit Cloud Managed Switch 28..

8,900 บาท

Reyee RG-RAP2266 Wi-Fi 6 AX3000 Indoor Access Point ติดฝ้า เพนดาน

Reyee RG-RAP2266 Wi-Fi 6 AX3000 Indoor Access Point ติดฝ้า เพนดาน

Reyee RG-RAP2266 Wi-Fi 6 AX3000 Indoor Access Poin Ceiling-Mount (ติดฝ..

3,890 บาท

Reyee RG-ES218GC-P | Full Gigabit Smart Cloud Managed PoE Switch 18 Port

Reyee RG-ES218GC-P | Full Gigabit Smart Cloud Managed PoE Switch 18 Port

Reyee RG-ES218GC-P | Full Gigabit Smart Cloud Managed PoE Switch 18 Po..

7,100 บาท

PIGGABIT © 2019