Gigabit Media Converter SM / SC Duplex 1310nm - 20KM

Gigabit Media Converter (10/100/1000) แบบ Dual Fiber (Duplex) ระยะ 20 กิโลเมตร ความยาวคลื่นแสง 1310n..

1,250 บาท

PENGUIN สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH 2 CORE FRP-LSZH 1000 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP OUTDOOR CABLE แบบ 2 คอร์ ม้วน 1000 เมตร สำหรับติดตั้งภายนอก เกรดวัสดุคุณภ..

3,400 บาท

MEDIA CONVERTER 10/100/1000

Fiber Optic Transiver อุปกรณ์แปลงสัญญานไฟเบอร์ออฟติก เป็น Lan จาก Lan เป็นไฟเบอร์ออฟติก (สัญญาณแสง) ..

950 บาท

FIBER FAST CONNECTO SC/UPC รุ่น 601 (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH FAST CONNECTOR SC/UPC รุ่น 601 แบบฝาเปิด ผ่านการตรวจสอบคุณภาพ 100% มั่นใจค่าลด..

220 บาท

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx แบบ FAST CONNECT สำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Co..

1,700 บาท

ชุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก (PENGUIN) 150 เมตร + Gigabit Media 1 RJ45

ชุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ เพนกวิ้น (PENGUIN) FTTH DROP INDOOR/OUTDOOR พร้อม Media Conver 1..

1,650 บาท

ชุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก (PENGUIN) 1 คอร์ 100 เมตร + Gigabit Media 1 RJ45

ชุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ เพนกวิ้น (PENGUIN) FTTH DROP INDOOR/OUTDOOR ระยะ 100 เมตร พร้อม ..

1,450 บาท

สินค้ามาใหม่

เครื่องสไปซ์สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN รุ่น UT-FSA8

เครื่องสไปซ์สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN รุ่น UT-FSA8

เครื่องมือชิ้นพิเศษสุดสำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก เครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก การต่อสายไฟเบอร์ออฟติกด้ว..

31,000 บาท

LINK รุ่น UF-2200 BLANK Snap-In Adapter PLATE

LINK รุ่น UF-2200 BLANK Snap-In Adapter PLATE

แผงเปล่าปิดช่องว่าง (BLANK Snap-In Adapter PLATE) สำหรับปิดช่อง FDU ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2200 ..

75 บาท

L925B Optical Fiber Mechanical Splice

L925B Optical Fiber Mechanical Splice

L925B Optical Fiber Mechanical Splice for 0.9mm and 0.25mm fiber Optical Fiber Mechanical Splice ..

55 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN 4 คอร์ G.657A1 STEEL-LSZH 2000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN 4 คอร์ G.657A1 STEEL-LSZH 2000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP OUTDOOR CABLE แบบ 4 คอร์ ม้วน 2000 เมตร สำหรับติดตั้งภายนอก มีสลิง เกรดวั..

8,200 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN 4 คอร์ G.657A1 STEEL-LSZH 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก PENGUIN 4 คอร์ G.657A1 STEEL-LSZH 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP OUTDOOR CABLE แบบ 4 คอร์ ม้วน 1000 เมตร สำหรับติดตั้งภายนอก มีสลิง เกรดวั..

4,500 บาท

PENGUIN สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH 2 CORE FRP-LSZH 2000 เมตร

PENGUIN สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH 2 CORE FRP-LSZH 2000 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP OUTDOOR CABLE แบบ 2 คอร์ ม้วน 2000 เมตร สำหรับติดตั้งภายนอก เกรดวัสดุคุณภ..

6,200 บาท

เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ สายแลน INSERTION TOOL

เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ สายแลน INSERTION TOOL

เครื่องมือเข้าสายแบบย้ำ กระแทก ตัด INSERTION (connection & cutting) TOOL with sensor รุ่น K..

295 บาท

SC/APC ADAPTER SX-SM (Green no Flange)

SC/APC ADAPTER SX-SM (Green no Flange)

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง SC/APC Single Mode แบบ Simplex (no Flange) สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว..

12 บาท

SC/UPC ADAPTER SX-SM (Blue With Flange)

SC/UPC ADAPTER SX-SM (Blue With Flange)

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง SC/UPC Single Mode แบบ Simplex With Flange (สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว SC ..

12 บาท

SC/APC ADAPTER DX-SM (Green no Flange)

SC/APC ADAPTER DX-SM (Green no Flange)

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง SC/APC Single Mode แบบ Duplex no Flange (สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว S..

24 บาท

SC/UPC ADAPTER SX-SM (Blue No Flange)

SC/UPC ADAPTER SX-SM (Blue No Flange)

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง SC/UPC Single Mode แบบ Simplex (no Flange) สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว..

12 บาท

SC/UPC ADAPTER SX-SM (Blue No Flange) แพ๊ก 25 ชิ้น

SC/UPC ADAPTER SX-SM (Blue No Flange) แพ๊ก 25 ชิ้น

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง SC/UPC Single Mode แบบ Simplex (no Flange) สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว..

250 บาท

LC/UPC ADAPTER DX-SM (Blue no Flang)

LC/UPC ADAPTER DX-SM (Blue no Flang)

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง LC/UPC Single Mode แบบ Duplex no Flange (สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว L..

25 บาท

SC/APC ADAPTER SX-SM (Green With Flange) แพ๊ก 25 ชิ้น

SC/APC ADAPTER SX-SM (Green With Flange) แพ๊ก 25 ชิ้น

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง SC/APC Single Mode แบบ Simplex With Flange (สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว SC ..

250 บาท

SC/APC ADAPTER SX-SM (Green no Flange) แพ๊ก 25 ชิ้น

SC/APC ADAPTER SX-SM (Green no Flange) แพ๊ก 25 ชิ้น

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง SC/APC Single Mode แบบ Simplex (no Flange) สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว..

250 บาท

SC/APC ADAPTER DX-SM (Green no Flang) แพ๊ก 20 ชิ้น

SC/APC ADAPTER DX-SM (Green no Flang) แพ๊ก 20 ชิ้น

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง SC/APC Single Mode แบบ Duplex no Flange (สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว S..

430 บาท

LC/UPC ADAPTER DX-SM (Blue no Flang) แพ๊ก 25 ชิ้น

LC/UPC ADAPTER DX-SM (Blue no Flang) แพ๊ก 25 ชิ้น

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง LC/UPC Single Mode แบบ Duplex no Flange (สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว L..

520 บาท

SC/UPC ADAPTER SX-SM (Blue With Flange) แพ๊ก 25 ชิ้น

SC/UPC ADAPTER SX-SM (Blue With Flange) แพ๊ก 25 ชิ้น

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง SC/UPC Single Mode แบบ Simplex With Flange (สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว SC ..

250 บาท

SC/APC to FC/APC PATCH CABLE 3M (SIMPLEX,OS2,LSZH)

SC/APC to FC/APC PATCH CABLE 3M (SIMPLEX,OS2,LSZH)

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Cable หัวคอนเน็กเตอร์แบบ SC/APC to FC/APC ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.0 ..

110 บาท

เครื่องมือเข้าสาย INSERTION (connection & cutting) TOOL with sensor (mini)

เครื่องมือเข้าสาย INSERTION (connection & cutting) TOOL with sensor (mini)

เครื่องมือเข้าสายแบบย้ำ กระแทก ตัด INSERTION (connection & cutting) TOOL with sensor รุ่น m..

210 บาท

PIGGABIT © 2017