HDMI Extender FULL HD ระยะ 60 เมตร (ภาพและเสียง)

HDMI Extender อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพ HDMI ผ่านสายแลน ระยะ 50-60 เมตร ความคมชัดระดับ HD 1080P Specific..

1,150 บาท

Power Supply แบบตู้ 12V(5A) สำหรับกล้องวงจรปิด 5 ช่อง

Power Supply กล้องวงจรปิดแบบตู้ ขนาด 12V 5A / 60W เชื่อมต่ออุปกรณ์ภายนอกได้ 4CH มีฟิวส์ป้องกันการรัด..

730 บาท

X41TAC เครื่องทดสอบกล้องวงจรปิด AHD/TVI/CVI/CVBS + VGA/HDMI

เครื่องวัดกล้องวงจรปิด ทดสอบกล้องวงจรปิด หน้าจอ 7 นิ้ว รองรับกล้องโหมด Analog HD ทุกระบบ AHD,TVI,CVI..

5,900 บาท

Step Drill ดอกเจาะทรงเจดีย์ ดอกสว่านขั้นบันได (ชุด 3 ชิ้น)

ชุดดอกสว่านเจดีย์ ดอกโฮซอ (Hold Saw) Step Drill Bit 3 ชิ้น 4-32มิล, 4-20มิล, 4-12 มิล วัดุทำจากเหล็ก..

290 บาท

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป SC-SC SingleMode สาย Outdoor มีสลิง 100 เมตร

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

810 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH / SM / 1C / มีสลิง (1000 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode 1 Core เป็นสายสำหรับใช้ภายในอาคาร เหมาะสำหรับการใช้งานระดับกลาง-สูงเ..

3,900 บาท

SC-SC FIBER OPTIC CONNECTOR

ตัวต่อตรงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ (SC-SC) ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน..

15 บาท

Gigabit Fiber Optic SWITCH 4 PORT / SM / 20 KM.

ชุด GIGABIT FIBER OPTIC SWITCH 4 PORT อุปกรณ์เครือข่ายใยแก้วนำแสงสำหรับงานเน็ตเวิร์ค รองรับความเร็ว ..

3,200 บาท

สินค้ามาใหม่

HTB-2100AB Media Converter 10/100 (SM,20KM)

HTB-2100AB Media Converter 10/100 (SM,20KM)

Gigabit Fiber Optic Media Converter 10/100 Mbps. แบบ Power Supply ในตัว 220 VAC  รองรับสัญยาณแบ..

1,200 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติกเข้าหัว SC-SC (สายภายนอกมีสลิง) 80 เมตร 1 Core

สายไฟเบอร์ออฟติกเข้าหัว SC-SC (สายภายนอกมีสลิง) 80 เมตร 1 Core

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 100 เมตร เข้าหัว SC-UPC / SC-UPC สำเร็จรูปจากโรงงาน ใช้สำหร..

720 บาท

ปากกายิงแสง ไฟเบอร์ออฟติก ระยะ 30 km (Red Light)

ปากกายิงแสง ไฟเบอร์ออฟติก ระยะ 30 km (Red Light)

ปากกายิงแสง ไฟเบอร์ออฟติก เรเซอร์ยิงแสงไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Red Pen) ระยะ 30 km. สำหรับใช้ส่งแ..

950 บาท

ปากกายิงแสง ไฟเบอร์ออฟติก ระยะ 5 km (Red Pen Light)

ปากกายิงแสง ไฟเบอร์ออฟติก ระยะ 5 km (Red Pen Light)

ปากกายิงแสง ไฟเบอร์ออฟติก เรเซอร์ยิงแสงไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Red Pen) ระยะ 5 km. สำหรับใช้ส่งแส..

390 บาท

ปากกายิงแสง ไฟเบอร์ออฟติก ระยะ 10 km (Red Light)

ปากกายิงแสง ไฟเบอร์ออฟติก ระยะ 10 km (Red Light)

ปากกายิงแสง ไฟเบอร์ออฟติก เรเซอร์ยิงแสงไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Red Pen) ระยะ 10 km. สำหรับใช้ส่งแ..

450 บาท

ขั้วต่อสายไฟ 2 ช่อง (0.08 - 2.5 sq.mm) PCT-212

ขั้วต่อสายไฟ 2 ช่อง (0.08 - 2.5 sq.mm) PCT-212

ขั้วสำหรับต่อสายไฟ PCT-212 แบบ 2 ช่อง สำหรับใช้ต่อสายไฟ 2 เส้นเข้าด้วยกัน รองรับสายขนาด 0.08 ~ 2.5mm..

6 บาท

DHI-HCVR5104HS-S3

DHI-HCVR5104HS-S3

เครื่องบันทึกภาพ Dvr dahua รุ่น HCVR-5104HS-S3 (1080P) DVR , NVR ,HDCVI, ANALOG รองรับกล้องความละเอี..

3,800 บาท

หัวต่อ FC-FC (โลหะ)

หัวต่อ FC-FC (โลหะ)

ข้อต่อ, หัวต่อ สายไฟเบอร์ออฟติก FC-FC เกรดมาตรฐานการเชื่อต่อสื่อสาร วัสดุโหละ ..

30 บาท

Dahua IPC-HFW4431R-Z 2.8-12mm / H.265 / POE / 4MP / เลนส์ซูมด้วยมอเตอร์

Dahua IPC-HFW4431R-Z 2.8-12mm / H.265 / POE / 4MP / เลนส์ซูมด้วยมอเตอร์

Dahua IPC-HFW4431R-Z 2.8-12mm เลนส์ซูมด้วยระบบมอเตอร์ไฟฟ้า (Motorized lensX ระยะ IR 80 เมตร รองรับกา..

3,950 บาท

HTB-4100AB Gigabit Media Converter 10/100/1000 (SM/20KM)

HTB-4100AB Gigabit Media Converter 10/100/1000 (SM/20KM)

Gigabit Fiber Optic Media Converter 10/100/1000 Mbps. แบบ Power Supply ในตัว 220 VAC  รองรับสัญ..

1,600 บาท

Gigabit Media Converter 20 km.

Gigabit Media Converter 20 km.

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกเป็นแลน (Media Converter 10/100/1000 Mbps) ชนิดหัวเชื่..

1,390 บาท

ชุดเครื่องมือเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH (Fiber Oftic Hand Tool)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH (Fiber Oftic Hand Tool)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx เหมาะสำหรับงานเข้าหัวสายงานไฟเบอร์ออฟติก เป็นเครื่อง..

2,300 บาท

ST-SC PATH CORD (SM) 3M

ST-SC PATH CORD (SM) 3M

สาย Patch Cord Fiber Optic ST-SC Single Mode แบบ Single ยาว 3 เมตร ..

100 บาท

PATCH CORD ST-LC Duplex / SM / 3M

PATCH CORD ST-LC Duplex / SM / 3M

สาย Patch Cord Fiber Optic ST-LC Single Mode แบบ Duplex ขนาดสาย 2 mm ยาว 3 เมตร ..

160 บาท

DH-IPC-HFW4431M-I1 / 3.6mm/POE/4MP/Onvif

DH-IPC-HFW4431M-I1 / 3.6mm/POE/4MP/Onvif

กล้องวงจรปิด IP Camera Dahua รุ่น DH-IPC-HFW4431M-I1 รองรับ H.265 Onvif ระยะ IR 80 M. เลนส์ 3.6 มิล ..

3,150 บาท

แม่เหล็กจับฉากงานเชื่อม (Welding Fixture) 50 ปอนด์

แม่เหล็กจับฉากงานเชื่อม (Welding Fixture) 50 ปอนด์

แม่เหล็กจับฉากชิ้นงาน Welding Fixtures จับยึดวัสดุชิ้นงานเหล็ก งานเชื่อมเหล็ก หรือ งานทั่วๆไป..

190 บาท

แม่เหล็กจับฉากงานเชื่อม (Welding Fixture) 25 ปอนด์

แม่เหล็กจับฉากงานเชื่อม (Welding Fixture) 25 ปอนด์

แม่เหล็กจับฉากชิ้นงาน Welding Fixtures จับยึดวัสดุชิ้นงานเหล็ก งานเชื่อมเหล็ก หรือ งานทั่วๆไป..

140 บาท

XH-M203 โมดูลสวิทช์เซ็นเซอร์ระดับน้ำ ควบคุมปั๊มน้ำ DC12V to 220VAC

XH-M203 โมดูลสวิทช์เซ็นเซอร์ระดับน้ำ ควบคุมปั๊มน้ำ DC12V to 220VAC

XH-M203 โมดูลสวิทช์ควบคุมด้วยระดับน้ำ ควบคุมปั๊มน้ำ DC12V to 220VAC โดยใช้เซนเซอร์ ..

220 บาท

DH-IPC-HDW4431C-A  3.6 mm /MIC/POE/ 4 ล้านพิกเซล

DH-IPC-HDW4431C-A 3.6 mm /MIC/POE/ 4 ล้านพิกเซล

กล้องวงจรปิดระบบ IP Camera โดมอินฟาเรด Dahua รุ่น DH-IPC-HDW4431C-A ความละเอียด 4 ล้านพิกเซล (2560x1..

2,850 บาท

DH-IPC-HDW4431C-A  2.8 mm/MIC /POE/4 ล้านพิกเซล

DH-IPC-HDW4431C-A 2.8 mm/MIC /POE/4 ล้านพิกเซล

กล้องวงจรปิดระบบ IP Camera โดมอินฟาเรด Dahua รุ่น DH-IPC-HDW4431C-A ความละเอียด 4 ล้านพิกเซล (2560x1..

2,900 บาท

ผลงานที่ผ่านมา

แสดงทั้งหมด

ทดสอบ ทดสอบ ทดสอบ

การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้..

การบำรุงรักษากล้องวงจรปิด

การบำรุงรักษากล้องวงจรปิด การบำรุงรักษากล้องวงจรปิด การบำรุงรักษากล้องวงจรปิด การบำรุงรักษากล้องวงจรปิด การบำรุงรักษากล้องวงจรปิด การบำรุงรักษากล้องวงจรปิด การบำรุงรักษาก..

สาระน่ารู้

การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้..

โชว์รูม BMW แยกรัชโยธิน

งานติดตั้งกล้องวงจรปิด โชว์รูม  BMW แยกรัชโยธิน ติดตั้งทั้งหมด 12 จุดภายในและภายนอกอาคาร..

สาระน่ารู้

แสดงทั้งหมด
18
ก.ค.

ความรู้เรื่องเซนเซอร์ CCD, CMOS

ใน กล้องวงจรปิด CCTV ดิจิตอลทุกตัว แน่นอนหัวใจสำคัญที่สุดอันหนึ่งที่จะทำให้ กล้องวงจรปิด ตัวนั้นถ่ายทอดรูปออกมาได้สวยก็คงหนีไม่พ้น Sensor รับภาพ ซึ่งมีหน้าที่รั..
18
ก.ค.

ความรู้เรื่องเลนส์

ความยาวโฟกัส (Focal Length) และ มุมมองภาพ (Angle of View) ความยาวโฟกัสแบ่งได้ 2 ชนิดใหญ่ๆ คือ: ความยาวโฟกัสคงที่ (Fixed Focal Length) - โรงงานผู้ผลิตเลนส์จะเป็..
18
ก.ค.

กล้องวงจรปิดคืออะไร

กล้อง IP Camera หรือ กล้องไอพี คือ กล้องวงจรปิด ประเภทหนึ่ง โดยเป็นกล้องวงจรปิดประเภทที่นำความสามารถของกล้องวงจรปิด และ ระบบ Computer Network มารวมกัน โดยตัวกล้อง จะประกอ..
1
ก.ค.

การติดตั้งกล้องวงจรปิด

การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้งกล้องวงจรปิด การติดตั้..
PIGGABIT © 2017