ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx แบบ FAST CONNECT สำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Co..

1,650 บาท

FIBER FAST CONNECTO SC/UPC รุ่น 601 (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH FAST CONNECTOR SC/UPC รุ่น 601 แบบฝาเปิด ผ่านการตรวจสอบคุณภาพ 100% มั่นใจค่าลด..

220 บาท

Gigabit Media Converter Single Mode (WDM) ยี่ห้อ PENGUIN

GIGABIT MEDIA CONVERTER ยี่ห้อ PENGUIN อุปกรณ์แปลงสัญญานไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Transiver) เ..

980 บาท

HD Optical Transmission 4CH (1080P) รองรับ AHD/TVI/CVI/CVBS

HD Coaxial Optical Transcevisr อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพกล้องวงจรปิด โดยใช้สายสัญญาณไฟเบิร์ออปติก รองรับก..

3,850 บาท

PENGUIN สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH 2 CORE STEEL-LSZH 1000 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP OUTDOOR CABLE แบบ 2 คอร์ ม้วน 1000 เมตร สำหรับติดตั้งภายนอก เกรดวัสดุคุณภ..

3,100 บาท

PENGUIN Gigabit Media Converter SM / SC Duplex 1310nm - 20KM

Gigabit Media Converter (10/100/1000) แบบ Dual Fiber (Duplex) ยี่ห้อ PENGUIN ระยะ 20 กิโลเมตร ความยา..

1,250 บาท

จานปล่อยสายไฟเบอร์ออฟติก สายสำเร็จรูป PENGUIN

จานปล่อยสายไฟเบอร์ออฟติก (สายสำเร็จรูป) แบบจานหมุน แนวนอน เส้นผ่าศูนย์กลาง 30 เซ็นติเมตร รองรับสายไฟ..

750 บาท

สินค้ามาใหม่

คีมตัดลวดสลิง ปากแหลม ขนาด 6 นิ้ว

คีมตัดลวดสลิง ปากแหลม ขนาด 6 นิ้ว

คีมตัดลวดสลิง ปากแหลม ขนาด 6 นิ้ว BERENT BT-1602 สำหรับตัดเส้นลวดสลิงสายไฟเบอร์ออฟติก โดยเฉพาะ คม แข..

200 บาท

คีมตัดลวดสลิง ปากหนาหยัก ขนาด 6 นิ้ว

คีมตัดลวดสลิง ปากหนาหยัก ขนาด 6 นิ้ว

คีมตัดลวดสลิงสายไฟเบอร์ออฟติก ปากหนา BERENT BT-1030 สำหรับตัดลวดสลิงสายไฟเบอณ์ออฟติก..

190 บาท

คีมตัดลวดสลิง ปากเฉียง ขนาด 6 นิ้ว

คีมตัดลวดสลิง ปากเฉียง ขนาด 6 นิ้ว

คีมตัดลวดสลิง ปากเฉียง ขนาด 6 นิ้ว BERENT BT-1601 สำหรับตัดเส้นลวดสลิงสายไฟเบอร์ออฟติก โดยเฉพาะ คม แ..

190 บาท

19" GERMANY Font Panel Fix Shelf Deep 25 cm. for Wall Rack, Open Rack G7-01025

19" GERMANY Font Panel Fix Shelf Deep 25 cm. for Wall Rack, Open Rack G7-01025

ถาดยึดน็อต 2 ด้าน (Front Panel Fix Shelf) เป็นถาด1 U ยึดติดกับเสายึดอุปกรณ์ 19” ด้วยการยึดน็อต 2 ด้า..

330 บาท

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTx  (Upgrade) VFL 10mW

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTx (Upgrade) VFL 10mW

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx แบบ FAST CONNECT สำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Co..

1,800 บาท

LC/UPC Patch cord OM3, Duplex, (2.0 mm Jacket) 3M

LC/UPC Patch cord OM3, Duplex, (2.0 mm Jacket) 3M

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC/UPC Duple OM3(XG) ฉนวนขนาด 2 มิลลิเมตร ยาว 3 เมตร..

110 บาท

12 CORE PIGTAIL SC/UPC [SINGLE MODE]

12 CORE PIGTAIL SC/UPC [SINGLE MODE]

สายไฟเบอร์ออฟติก Pigtail 12 Core SC/UPC Single Mode ยาว 1.5 เมตร ..

210 บาท

Dahua IPC-HDW4631C-A โลหะ 6MP ไมโครโฟนในตัว POE IR 50 เมตร

Dahua IPC-HDW4631C-A โลหะ 6MP ไมโครโฟนในตัว POE IR 50 เมตร

กล้องวงจรปิด IP Camera Dahua รุ่น DH-IPC-HDW4631C-A ความละเอียด 6 ล้านพิกเซล บอร์ดี้โลหะ มีไมโครโฟ..

3,950 บาท

SFP Switch 8 Port + 2 Gigabit Uplink

SFP Switch 8 Port + 2 Gigabit Uplink

Fiber Optic SFP Switch 8 Port มาพร้อม Port Lan แบบ 10/100/1000 2 Port สำหรับเชื่อมต่อสายแลน   ..

2,700 บาท

RJ45 Surge protector (100Mbps)

RJ45 Surge protector (100Mbps)

อุปกรณ์ป้องกันฟ้าผ่าและไฟกระชากผ่านแลน RJ45 (RJ45 Surge protector) รองรับความเร็วสูงสุด 100 Mbps. ..

220 บาท

AC SURGE PROTECTOR 220V-2P/20KA

AC SURGE PROTECTOR 220V-2P/20KA

AC SURGE PROTECTOR อุปกรณ์ป้องกันฟ้าผ่าไฟ ไฟกระชาก แบบ 220 VAC 2 เฟส 20KA   แรงดั..

390 บาท

Dahua DH-PFA140 Water-proof Power Box

Dahua DH-PFA140 Water-proof Power Box

Dahua DH-PFA140 กล่องกันน้ำเก็บอะแดปเตอร์กล้องวงจรปิด (Water Proof Power Box) >Material: alumi..

1,850 บาท

VGA FIBER OPTIC EXTERDER + USB / AUDIO

VGA FIBER OPTIC EXTERDER + USB / AUDIO

VGA to Fiber Optic อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพจาก VGA ผ่านสายใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode ระยะ..

2,800 บาท

SNAP IN ADAPTER-PLATE 6 ST / SM LINK (UF-2144SM)

SNAP IN ADAPTER-PLATE 6 ST / SM LINK (UF-2144SM)

SNAP IN ADAPTER-PLATE 6 ST ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2144SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core ใช้งานร่วมก..

285 บาท

เครื่องค้นหาสายแลน สายโทรศัพท์ เทสสาย CABLE TRACKER & TESTER

เครื่องค้นหาสายแลน สายโทรศัพท์ เทสสาย CABLE TRACKER & TESTER

เครื่องค้นหาสายสัญญาณแลน สายโทรศัพท์ Cable Tracker & Tester ค้นหาสายและทดสอบสายได้ อุปกรณ์ประกอ..

630 บาท

Gigabit Industrial POE Switch 4 Port / Up link Fiber A (TX1310/RX1550) 20KM

Gigabit Industrial POE Switch 4 Port / Up link Fiber A (TX1310/RX1550) 20KM

Gigabit POE Switch 4 Port + UP Link fiber optic A (TX1310/RX1550) ระยะสูงสุด 20KM เกรด อุตสาหกรรม (I..

2,250 บาท

Gigabit Industrial POE Switch 2 Port / Up Link Fiber A (TX1310/RX1550) 20KM

Gigabit Industrial POE Switch 2 Port / Up Link Fiber A (TX1310/RX1550) 20KM

Gigabit POE Switch 2 Port + UP Link fiber optic A (TX1310/RX1550) เกรด อุตสาหกรรม (Industrial POE Sw..

2,070 บาท

เครื่องทดสอบสายแลน ยี่ห้อ LINK รุ่น TX-1302

เครื่องทดสอบสายแลน ยี่ห้อ LINK รุ่น TX-1302

เครื่องทดสอบสายแลน Network Cable Tester ยี่ห้อ LINK รุ่น TX-1302  ใช้สําหรับทดสอบการเชื่อ..

480 บาท

12 CORE PIGTAIL LC/UPC [SINGLE MODE]

12 CORE PIGTAIL LC/UPC [SINGLE MODE]

สายไฟเบอร์ออฟติก Pigtail 12 Core LC/UPC Single Mode ยาว 1.5 เมตร ..

210 บาท

12 CORE PIGTAIL LC/UPC [MULTI MODE]

12 CORE PIGTAIL LC/UPC [MULTI MODE]

สายไฟเบอร์ออฟติก Pigtail 12 Core LC/UPC Multi Mode ยาว 1.5 เมตร ..

200 บาท

12 CORE PIGTAIL SC/APC [SINGLE MODE]

12 CORE PIGTAIL SC/APC [SINGLE MODE]

สายไฟเบอร์ออฟติก Pigtail 12 Core SC/APC ยาว 1.5 เมตร ..

240 บาท

SC/UPC ADAPTER ลดทอนสัญญาณ 10dB

SC/UPC ADAPTER ลดทอนสัญญาณ 10dB

หัวต่ออะแดปเตอร์ SC/UPC ลดทอนค่าทางแสง 10dB..

35 บาท

GIGABIT POE 4 PORT + 2 SFP UPLINK

GIGABIT POE 4 PORT + 2 SFP UPLINK

SFP POE SWITCH 4 PORT 10/100/1000 Mbps. รองรับมาตรฐาน POE แบบ 802.3af สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่รองรั..

2,050 บาท

GIGABIT POE 4 PORT + 100/1000 UPLINK + SFP

GIGABIT POE 4 PORT + 100/1000 UPLINK + SFP

SFP POE SWITCH 4 PORT 10/100/1000 Mbps. รองรับมาตรฐาน POE แบบ 802.3af/at สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่รอ..

1,450 บาท

PIGGABIT © 2017