ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx แบบ FAST CONNECT สำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Co..

1,500 บาท

จานปล่อยสายไฟเบอร์ออฟติก สายสำเร็จรูป PENGUIN

จานปล่อยสายไฟเบอร์ออฟติก (สายสำเร็จรูป) แบบจานหมุน แนวนอน เส้นผ่าศูนย์กลาง 30 เซ็นติเมตร รองรับสายไฟ..

750 บาท

FIBER FAST CONNECTO SC/UPC รุ่น 601 (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH FAST CONNECTOR SC/UPC รุ่น 601 แบบฝาเปิด ผ่านการตรวจสอบคุณภาพ 100% มั่นใจค่าลด..

220 บาท

HD Optical Transmission 4CH (1080P) รองรับ AHD/TVI/CVI/CVBS - 10KM

HD Coaxial Optical Transcevisr อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพกล้องวงจรปิด โดยใช้สายสัญญาณไฟเบอร์ออปติก จำนวน 1..

2,880 บาท

สินค้ามาใหม่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ 120 เมตร SC/UPC มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ 120 เมตร SC/UPC มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป ยาว 120 เมตร คุณสมบัติหลัก วัสดุ..

530 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ SC/UPC DUPLEX ม้วน 40 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ SC/UPC DUPLEX ม้วน 40 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/UPC พร้อมใช้งาน สามารถใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) สำหรั..

460 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ SC/APC ม้วน 100 เมตร (สลิงฝอย)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ SC/APC ม้วน 100 เมตร (สลิงฝอย)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/APC พร้อมใช้งาน ยาว 100 เมตร ใช้งานได้ทั้งภายนอกและภายใน เพราะตัว..

750 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ SC/APC ม้วน 150 เมตร (สลิงฝอย)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ SC/APC ม้วน 150 เมตร (สลิงฝอย)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/APC ม้วน 150 เมตร พร้อมใช้งาน สามารถใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self ..

890 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ SC/APC ม้วน 400 เมตร (สลิงฝอย)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ SC/APC ม้วน 400 เมตร (สลิงฝอย)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/APC พร้อมใช้งาน สามารถใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) สำหรั..

1,800 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว FC/UPC ม้วน 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว FC/UPC ม้วน 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัว FC/UPC สำเร็จ 150 เมตร ใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบ..

600 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว FC/UPC ม้วน 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว FC/UPC ม้วน 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัว FC/UPC สำเร็จ ใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวด..

490 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/APC ม้วน 40 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/APC ม้วน 40 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/APC สำเร็จพร้อมใช้งาน มีลวดสล..

280 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ SC/UPC โลไม้ 250 เมตร มีสลิง ยี่ห้อ PENGUIN

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ SC/UPC โลไม้ 250 เมตร มีสลิง ยี่ห้อ PENGUIN

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ SC/UPC โลไม้ 250 เมตร ยี่ห้อ PENGUIN ใช้งานภายนอก และ ภายใน ม..

1,550 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ SC/UPC โลไม้ 300 เมตร มีสลิง ยี่ห้อ PENGUIN

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ SC/UPC โลไม้ 300 เมตร มีสลิง ยี่ห้อ PENGUIN

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ SC/UPC โลไม้ 300 เมตร ยี่ห้อ PENGUIN ใช้งานภายนอก และ ภายใน มีลวดส..

1,700 บาท

Hikvision DS-2CD2165G0-I ความละเอียด 6MP [Darkfigther]

Hikvision DS-2CD2165G0-I ความละเอียด 6MP [Darkfigther]

กล้องวงจรปิด IP Camera แบบ Dome ยี่ห้อ Hikvision รุ่น DS-2CD2165G0-I  ความละเอียด 6MP มีเลนส์ให..

4,450 บาท

Hikvision DS-2CD1043G0-I ความละเอียด 4MP

Hikvision DS-2CD1043G0-I ความละเอียด 4MP

กล้องวงจรปิด IP Camera Hikvision รุ่น DS-2CD1043G0-I ความละเอียด 4MP มีเลนส์ให้เลือก 2 รุ่น 2.8mm แล..

2,490 บาท

Hikvision DS-2CD2025FWD-I ความละเอียด 2MP [Darkfigther]

Hikvision DS-2CD2025FWD-I ความละเอียด 2MP [Darkfigther]

กล้องวงจรปิด Network IP Camera ยี่ห้อ Hikvision รุ่น DS-2CD2025FWD-I Power by darkfighter มีเลน..

2,850 บาท

Hikvision DS-2CD1023G0E-I ความละเอียด 2MP

Hikvision DS-2CD1023G0E-I ความละเอียด 2MP

กล้องวงจรปิด IP Camera Hikvision รุ่น DS-2CD1023G0E-I ความละเอียด 2MP มีเลนส์ให้เลือก 2 รุ่น 2.8mm แ..

1,540 บาท

SFP 1.25 MODULE 1000 Base-TX RJ45

SFP 1.25 MODULE 1000 Base-TX RJ45

SFP 1.25 MODULE RJ45 1000 (1000 Base-TX RJ45) แปลงพอร์ท SFP เป็นแลนใช้เชื่อมต่อผ่านสาย UTP ..

690 บาท

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก  CFS-2

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก CFS-2

คีมปลอกสายไฟเบอร์ออฟติก 2 ช่อง CFS-2 ปลอกสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร, 125 ไมครอน, 250 ไมครอน..

180 บาท

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก  CFS-3

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก CFS-3

คีมปลอกสายไฟเบอร์ออฟติก 3 ช่อง CFS-3 ปลอกสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร, 125 ไมครอน, 250 ไมครอน ใช้ได้กับ..

210 บาท

Hikvision DS-2CD2143G0-I ความละเอียด 4MP

Hikvision DS-2CD2143G0-I ความละเอียด 4MP

กล้องวงจรปิด IP Camera Hikvision รุ่น DS-2CD2143G0-I ความละเอียด 4MP รับประกัน 3 ปี Data Sheet คลิก..

2,360 บาท

CAT6 (250MHz) LINK US-9106-1 กล่อง 100 เมตร

CAT6 (250MHz) LINK US-9106-1 กล่อง 100 เมตร

Brand LINK Model US-9106-1 Category CAT 6 ..

1,050 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/APC ม้วน 60 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/APC ม้วน 60 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/APC สำเร็จ พร้อมใช้งาน มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดก..

330 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/APC ม้วน 80 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/APC ม้วน 80 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/APC สำเร็จรูป ใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Sel..

380 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/APC ม้วน 50 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/APC ม้วน 50 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/APC สำเร็จรูป ใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Sel..

300 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/APC ม้วน 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/APC ม้วน 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/APC สำเร็จรูป ใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Sel..

490 บาท

Gigabit Media 1*4 Single Fiber (WDM) + สายไฟเบอร์ออฟติก 300 เมตร

Gigabit Media 1*4 Single Fiber (WDM) + สายไฟเบอร์ออฟติก 300 เมตร

ชุดเชื่อมต่อ Network Lan 100/1000 (Gigabit Media Converter) 1*4 ด้วยสายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DR..

2,280 บาท

PIGGABIT © 2019