HTB-GS-03AB Gigabit Media Converter (SM)

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกเป็นแลน (Media Converter 10/100/1000 Mbps) ชนิดหัวเชื่..

900 บาท

เทปทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก Fiber Connector Cleaner

ม้วนเทปทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic Connector Cleaner ใช้ทำความสะอาดหัว SC,FC,ST,MU,LC,MP..

750 บาท

GIGABIT MEDIA TP-LINK รุ่น TL-FC311A/B-3

Fiber Optic Media Converter 100/1000 Mbps. ยี่ห้อ TP-LINK รุ่น TL-FC311A/B-3 รองรับระยะทางแสง (..

1,750 บาท

FTTH DROP OUTDOOR 2 CORE ม้วน 1000 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP OUTDOOR CABLE แบบ 2 คอร์ สำหรับติดตั้งภายนอก เกรดวัสดุคุณภาพสูง FRP-LSZH ..

3,650 บาท

SC/UPC Flat Cable Connector <0.3 dB

หัวไฟเบอณ์ออฟติก Flat Cable Connector สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอณ์ออฟติกแบบ Flat Cable อัตราสูญเสีย <..

240 บาท

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx แบบ FAST CONNECT สำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Co..

1,750 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 100 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

490 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ม้วน 1000 เมตร Outdoor สลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ ZTT ผลิตจากโรงงานมาตรฐาน ม้วน 1000 เมตร สาย Single Mode 1 Core, Outdoor Drop..

2,500 บาท

SC/UPC FiberOptic Adapter

ตัวต่อตรงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC-SC/UPC ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน..

12 บาท

1+4 FIBER MEDIA CONVERTER (10/100 Mbps.) SM/20KM

ชุด Fiber Optic Media Converter 1+4 Port Lan 10/100 Mbps. Single Mode รองรับที่ระยะทาง 20 กิโลเมตร ส..

1,450 บาท

สินค้ามาใหม่

SC/UPC to FC/UPC Adapter

SC/UPC to FC/UPC Adapter

ไฟเบอร์ออฟติกอะแดปเตอร์ SC/UPC (Female) to FC/UPC (Male) SM 9/125 สำหรับแปลงหัวสายไฟเบอร์ออฟติก SC เ..

280 บาท

FTTH DROP CABLE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร

FTTH DROP CABLE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH 4 Core ยี่ห้อ Spring ชนิด Drop Cable Outdoor สำหรับติดตั้งภายนอก เกรดวัสดุคุณภ..

4,800 บาท

Optical Power Meter AUA-9 (-70 ~ + 10 dBm)

Optical Power Meter AUA-9 (-70 ~ + 10 dBm)

เครื่องวัดค่าสัญญาณแสง (Optical Power Meter) รุ่น AUA-9 เครื่องวัดขนาดเล็ก กระทัดรัด วัดช่วงค่าแสงระ..

750 บาท

SC/UPC to FC/APC PATCH CABLE 3M (OS2,LSZH)

SC/UPC to FC/APC PATCH CABLE 3M (OS2,LSZH)

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Cable หัวคอนเน็กเตอร์แบบ SC/UPC to FC/APC OS2/G.652D ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลา..

115 บาท

ใบมีด สำหรับมีดกรีดสาย SI-01

ใบมีด สำหรับมีดกรีดสาย SI-01

ใบมีดสำหรับ มีดกรีดสาย SI-01 จำนวน 2 ชิ้น สำหรับเปลี่ยนแทน ของเดิมที่หมดความคม ..

390 บาท

SC/APC HOT MELT CONNECTOR

SC/APC HOT MELT CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (HOT-Melt) หัวไฟเบอร์ออฟติกชนิดนี้ เหมาะสำหรับสาย Ftth Drop ห..

38 บาท

OPTICAL MULTIMETER (VFL 10mW)

OPTICAL MULTIMETER (VFL 10mW)

เครื่องวัดสัญญาณแสง ไฟเบอร์ออฟติก (Optical Multimeter) รองรับการวัดค่าแสงระหว่าง -70 ถึง +10 dB ..

1,150 บาท

FC/APC to FC/APC PATCH CABLE 3M (SIMPLEX,OS2,LSZH)

FC/APC to FC/APC PATCH CABLE 3M (SIMPLEX,OS2,LSZH)

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Cable หัวคอนเน็กเตอร์แบบ FC/APC ทั้งสองฝั่ง ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.0 มิล..

120 บาท

PCT-215 Terminal ต่อสายไฟ 5 ช่อง (0.08-4mm)

PCT-215 Terminal ต่อสายไฟ 5 ช่อง (0.08-4mm)

ขั้วสำหรับต่อสายไฟ PCT-215 แบบ 5 ช่อง สำหรับใช้ต่อสายไฟ 5 เส้นเข้าด้วยกัน รองรับสายขนาด 0.08 ~ 2.5mm..

9 บาท

PCT-213 Terminal ต่อสายไฟ 3 ช่อง (0.08-4mm)

PCT-213 Terminal ต่อสายไฟ 3 ช่อง (0.08-4mm)

ขั้วสำหรับต่อสายไฟ PCT-213 แบบ 3 ช่อง สำหรับใช้ต่อสายไฟ 3 เส้นเข้าด้วยกัน รองรับสายขนาด 0.08 ~ 2.5mm..

7 บาท

SC-APC to SC-APC Simplex 3 เมตร

SC-APC to SC-APC Simplex 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode ความยาว 3 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนคเ..

80 บาท

ตัวแยกสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ ยาว 30 cm (สำหรับ DROP)

ตัวแยกสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ ยาว 30 cm (สำหรับ DROP)

อุปกรณ์สำหรับใช้แยกสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ ใช้แยกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบแบน FLAT FTTH ยาว 30 เซนติเมตร พ..

40 บาท

Fiber Optic POE Switch 8 Port 10/100

Fiber Optic POE Switch 8 Port 10/100

ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic) POE Switch Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. เชื่อมต่อ Up Link ด้วย Fiber ..

2,950 บาท

HD Optical Transciver 8CH (1080P) รองรับ AHD/TVI/CVI/CVBS

HD Optical Transciver 8CH (1080P) รองรับ AHD/TVI/CVI/CVBS

HD Coaxial Optical Transcevisr อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพกล้องวงจรปิด โดยใช้สายสัญญาณไฟเบิร์ออปติก รองรับก..

6,800 บาท

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH

ชุดเครื่องมือเข้าหัว ไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx แบบ FAST CONNECT สำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Co..

1,750 บาท

SC FAST CONNECTOR (APC) แบบ Keep Lock

SC FAST CONNECTOR (APC) แบบ Keep Lock

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC Fast Connector APC (หัวเขียว) แบบเสียบ คิ๊ปล๊อก สำหรับงาน FTTx, CATV, ค่า Loss ต..

28 บาท

SC/UPC Fast Connector (KeepLock) <0.3db

SC/UPC Fast Connector (KeepLock) <0.3db

Fast Connector SC/UPC แบบเสียบ Keep Lock สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด FTTH Flat Cable ค่า Lo..

25 บาท

Mechanical Splice (สไปร์เย็น) อุปกรณ์ต่อสายไฟเบอร์ออฟติก

Mechanical Splice (สไปร์เย็น) อุปกรณ์ต่อสายไฟเบอร์ออฟติก

Mechanical Splice อุปกรณ์สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกเข้าด้วยกันแทนการ Fusion Splice ลักษณะเป็นกา..

40 บาท

กล่องเก็บสายไฟเบอร์ CLOSURE SPLICE 12 CORE รุ่น FOSC-H-6010

กล่องเก็บสายไฟเบอร์ CLOSURE SPLICE 12 CORE รุ่น FOSC-H-6010

FOSC-H-6010 กล่องเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟติกภายนอก Closure Splice แบบ 12 คอร์ (Fiber Optic Closure Sp..

850 บาท

กล่องเก็บสายไฟเบอร์ CLOSURE SPLICE 24 CORE รุ่น FOSC-H-6010

กล่องเก็บสายไฟเบอร์ CLOSURE SPLICE 24 CORE รุ่น FOSC-H-6010

FOSC-H-6010 กล่องเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟติกภายนอก Closure Splice แบบ 24 คอร์ (Fiber Optic Closure Sp..

950 บาท

PIGGABIT © 2017