SFP+ / QSFP

SFP+ 10G dual fiber 1310nm LC 20KM DDM Compatible with Cisco

SFP+ 10G โมดูลเชื่อมต่อสายใยแก้วนำแสง ยี่ห้อ PENGUIN&nb..

1,650 บาท 1,990 บาท

SFP+ 10G LC BiDi 20KM DDM Compatible with Cisco

SFP+ 10G โมดูลเชื่อมต่อสายใยแก้วนำแสง ยี่ห้อ PENGUIN&nb..

1,980 บาท 2,350 บาท

SFP+ 10G TRANCEIVER, MM 850 nm, 300m

10G SFP+ ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกโมดูล Multimode รองรับความเร็ว..

1,025 บาท

แสดง 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2019