Notice: Undefined variable: viewed in /home/piggabitco/domains/piggabit.com/piggabitocstorage/storage/modification/catalog/controller/product/product.php on line 460Notice: Undefined variable: viewed in /home/piggabitco/domains/piggabit.com/piggabitocstorage/storage/modification/catalog/controller/product/product.php on line 460 SFP+ 10G TRANCEIVER, MM 850 nm, 300m

SFP+ 10G TRANCEIVER, MM 850 nm, 300m

SFP+ 10G TRANCEIVER, MM 850 nm, 300m
  • 1,025 บาท
  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %
  • ผู้ผลิต: PENGUIN
  • รหัสสินค้า: UT-9310A-00
  • สต๊อก: พร้อมส่ง
  • เข้าดู 2382

10G SFP+ ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกโมดูล Multimode รองรับความเร็วสูงสุด 10 Gbps. ผ่านสายใยแก้วนำแสงที่ความยาวคลื่น 850nm ระยะทางสูงสุด 300 เมตร

เขียนรีวิว

กรุณา ล็อคอิน หรือ ลงทะเบียน เพื่อรีวิว

สินค้าที่คล้ายกัน

PIGGABIT © 2019