Notice: Undefined variable: viewed in /home/piggabitco/domains/piggabit.com/piggabitocstorage/storage/modification/catalog/controller/product/product.php on line 460 ไฟเบอร์ออฟติก โมดูล SFP BIDI 1310/1550 LX-SM ระยะ 20 กิโลเมตร (Rx+Tx)

SFP MODULE 1.25G LC-BiDi SM - 20KM

SFP MODULE 1.25G LC-BiDi SM - 20KM
  • 750 บาท
  • 610 บาท

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %
  • ผู้ผลิต: PENGUIN
  • รหัสสินค้า: BIDI-LC20KM
  • สต๊อก: พร้อมส่ง
  • เข้าดู 4214

ไฟเบอร์ออฟติก SFP Module BIDI 1310/1550 ระยะ 20 กิโลเมตร เชื่อมต่อด้วย LC Connector Single Mode Fiber Optic Cable แบบ ใช้งานเส้นเดียว (1คอร์) Simplex รองรับความเร็ว 1.25G-SM

อุปกรณ์ใช้งานเป็นคู่ ราคานี้คือราคาต่อ 1 คู่

รับประกัน 1 ปี (เสียเปลี่ยนตัวใหม่)

 

เขียนรีวิว

กรุณา ล็อคอิน หรือ ลงทะเบียน เพื่อรีวิว

สินค้าที่คล้ายกัน

tags : sfp, sfp lc, sfp bidi, sfp 1g, sfp lc 20km, sfp 20 km

PIGGABIT © 2019