Notice: Undefined variable: viewed in /home/piggabitco/domains/piggabit.com/piggabitocstorage/storage/modification/catalog/controller/product/product.php on line 460Notice: Undefined variable: viewed in /home/piggabitco/domains/piggabit.com/piggabitocstorage/storage/modification/catalog/controller/product/product.php on line 460Notice: Undefined variable: viewed in /home/piggabitco/domains/piggabit.com/piggabitocstorage/storage/modification/catalog/controller/product/product.php on line 460 SPF Module อุปกรณ์สำหรับเชื่อมต่อ Network Switch แบบแสงผ่านสายใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ออฟติก รองรับระยะทาง 20 กิโลเมตร แบบ Dual Core Fiber ย่านแสง 1310 (Single Mode)

SFP MODULE 1.25G LC-DUPLEX 1310nm 20KM

SFP MODULE 1.25G LC-DUPLEX 1310nm 20KM
  • 250 บาท
  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %
  • ผู้ผลิต: PENGUIN
  • รหัสสินค้า: SFP-1310DDM-1
  • สต๊อก: พร้อมส่ง
  • เข้าดู 3881

sfp module อุปกรณ์แปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบช่องเสียบ SFP รองรับการใช้งานร่วมกับ Network Switch SFP 1.25Gb/s ระยะทางไฟเบอณ์ออฟติกสูงสุด 20 กิโลเมตร​
SFP MODULE (1.25G/s) SM / LC / DUPLEX
รูปแบบการเชื่อมต่อ duplex
สายไฟเบอร์ที่รองรับ SM/MM
Data Rate 1.25G/s
ความยาวคลื่นแสง 1310nm
พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์ LC Duplex (connector)
ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core
มาตรฐานระบบแลน IEE802.3ab / 1000BASE-T
รองรับระยะทางสายไฟเบอร์ SM@20KM / MM@2KM
แรงดันไฟ 3.3V
เป็นไปตามมาตรฐาน ROSH
อุณภูมิในการทำงาน 0-70 องศา

รับประกัน 1 ปี (เสียเปลี่ยนตัวใหม่)

เขียนรีวิว

กรุณา ล็อคอิน หรือ ลงทะเบียน เพื่อรีวิว

สินค้าที่คล้ายกัน

tags : sfp, sfp lc, sfp 1g, sfp lc 20km, sfp 20 km

PIGGABIT © 2019