SFP+ 10G dual fiber 1310nm LC 20KM DDM Compatible with Cisco

SFP+ 10G dual fiber 1310nm LC 20KM DDM Compatible with Cisco
  • 1,990 บาท
  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: SFP-10G-BX20
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

SFP10G โมดูลเชื่อมต่อสายใยแก้วนำแสง ยี่ห้อ PENGUIN รุ่น SFP-10G-BX20 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC Duplex รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single-Mode (SM) ระยะรับส่งข้อมูลสูงสุด 20 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDM แสดงสถานะการทำงานของอุปกรณ์แบบ Real time รองรับการเชื่อมต่อ Cisco และ ยี่ห้ออื่นๆ ยกเว้น HP

รุ่น / model SFP-10G-BX20
รูปแบบการเชื่อมต่อ Duplex
สายไฟเบอร์ที่รองรับ SM (ซิงเกิลโหมด)
Data Rate 10 Gigabit
ความยาวคลื่นแสง 1310nm 
พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์ LC (Duplex)
ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก Core
รองรับระยะทางสายไฟเบอร์ 20000 เมตร
แรงดันไฟ 3.3V
เป็นไปตามมาตรฐาน ROSH
อุณภูมิในการทำงาน 0-70 องศา
อุปกรณ์ประกอบด้วย

1. SFP+ Module SFP-10G-BX20 จำนวน 2 ตัว

รับประกัน 1 ปี

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

PIGGABIT © 2019