SC/UPC to SC/UPC 3 เมตร

SC/UPC to SC/UPC 3 เมตร
  • 65 บาท
  • 45 บาท

  • รหัสสินค้า: PC3M-SCUPC-SCUPC
  • สถานะสต๊อก: 135

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord SC-SC(UPC) Single Mode แบบ Simplex ยาว 3 เมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ Fiber Optic Network Device เช่น Router, Switch, Media Converter ฯลฯ. สายภายใน อ่อนให้ตัวโค้งงอได้ง่าย


คุณสมบัติ
1. เป็นสายใยแก้วนำแสงแบบ Sing mode
2. เป็นสายใยแก้วนำแสงแบบ 1 คอร์
3. ความยาวสาย 3 เมตร
5. หัวคอนเนคเตอร์เป็นชนิด SC ทั้ง 2 ด้าน
6. อัตราการสูญเสียสัญญาณน้อยกว่า 0.3 dB

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม

สินค้าที่คล้ายกัน

SC/UPC FiberOptic Adapter

SC/UPC FiberOptic Adapter

ตัวต่อตรงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC-SC/UPC ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน..

12 บาท

PIGGABIT © 2017