RS485/422 Fiber Converter

  • 1,280 บาท
  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %
  • ผู้ผลิต: HM
  • รหัสสินค้า: TR-422
  • สต๊อก: พร้อมส่ง
  • เข้าดู 178

RS422 Fiber Optic Media Converter

RS422 (Recommended Standard no. 422) Media Converter RS422 (RS485/422) to fiber ตัวแปลงสัญญาณดิจิตอลแบบอนุกรม (Serial Communication) ผ่านสายไฟเบอร์ออปติก ชนิด Single-mode (9/125) แบบ Single-fiber (1 คอร์รับ-ส่งข้อมูล ผ่านใยแก้วนำแสง) ระยะทางสูงสุด 20 กิโลเมตร

Featured (คุณสมบัติ)

  • รองรับการส่งข้อมูล RS422 (RS485/422)
  • ใช้สายไฟเบอร์ออปติก Single-mode
  • ใช้ไฟเบอร์ออปติก เพียง 1 Core
  • ระยะสายไฟเบอร์ออปติกสูงสุด 20 KM
  • ชนิดหัวไฟเบอร์ออปติก SC/UPC
  • มีปีกยึดผนัง
  • ใช้แหล่งพลังงานต่ำ (5V DC)

ข้อควรสังเกต

*** ดวงไฟสถานะการเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ PWR/FIBER ต้องติดนึ่ง = การเชื่อมต่อ link fiber สมบูรณ์

อุปกรณ์ประกอบด้วย

  1. ตัวแปลงสัญญาณ RS422 (RS485/422) A+B = 1 ชุด
  2. แหล่งพลังงาน (Power Adapter) 5V = 2 ตัว

รับประกัน 1 ปี

PRODUCT RS422 (Two way RS485)
RS485 Connected T+, T- (1, 2)
RS422 Connected T+, T-, R+, R- (1, 2, 3, 4)
Fiber Support Single-mode
Fiber Connector SC
Fiber Max Distrance 20 KM
Power Input 5V DC
Temperature Working: -20°~65°C
Storage: -40°~70°C
Humidity (Non-condensing) Working: 10~90%
Storage: 5~95%

เขียนรีวิว

กรุณา ล็อคอิน หรือ ลงทะเบียน เพื่อรีวิว

tags : rs422, rs485/422, rs485

PIGGABIT © 2019