SC/UPC-LC/UPC Patch Cord SM Duplex 5 เมตร

SC/UPC-LC/UPC Patch Cord SM Duplex 5 เมตร
  • 160 บาท
  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: SCULCU-DX-35
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อชนิด SC/UPC to LC/UPC Duplex (สายคู่) ยาว 5 เมตร ยี่ห้อ PENGUIN เส้นใยแก้ว G.657A1 โค้งงอได้ดี เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH ผสมสารลดการเกิดควันกรณีมีการติดไฟ สินค้าคุณภาพ
Brand PENGUIN OPTICAL
Product SC/UPC-LC/UPC Duplex Patch Cord
Bare Fiber Brand YOFC
Mode Single Mode, 9/125uM
Fiber type G.657A1
Jacket Material LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
OD of cable(mm) 3.0±0.1
Cable Length 5M
Insertion Loss / Return Loss (dB) On label

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

PIGGABIT © 2019