SC/UPC-FC/UPC OS2 9/125um 3.0mm LSZH - 1M

SC/UPC-FC/UPC OS2 9/125um 3.0mm LSZH - 1M
  • 40 บาท
  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: SCUFCU-SX-31
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

SC/UPC-FC/UPC OS2 9/125um 3.0mm LSZH - 1M

สายไฟเบอร์ออฟติก Single-mode Patch Cord SC/UPC - FC/UPC [G.657A1] OS2 9/125um ขนาดสาย 3.0mm ฉนวน LSZH (Low Smoke Zero Halogen) เกิดควันน้อย เมื่อมีการติดไฟ
 

 Connector  SC/UPC - FC/UPC
 Mode  Single-mode 9/125um 
 Fiber Grade  G.657A1
 Jacket Material   LSZH
 Cable O.D.  3.0mm
 Lenght  3 Meter

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

ป้ายกำกับ: SC/UPC-FC/UPC

PIGGABIT © 2019